GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

rikudou & Minato

• Jr. Member
  • **

เด็กพี่โอ๊ตอะ เกรียนเขาไปทั่วเบย
มีเยอะกว่านี้แต่ขี้เกียจ อัพ พี่ผมเอาตัวผมไปตี ขอโทษแล้วเขาไม่เลิกตี
 woon_yes

♥ziippoe.

• donatsumi #
  • Asura Tester
  • Full Member
  • **
  • idunno n iduncare .
เอาดีดีนะจ๊ะ ไม่มีคำขอโทษสักคำ
อีกอย่าง ตัวทดสอบ แล้วยังไงจ๊ะ ไม่ใช่กระสอบทรายให้ใครตีเล่นๆนะเออ
แพ้แล้ว ไม่มีทางไปก็ลงบอร์ด คงคิดว่า มาทางนี้แล้วรอดเนอะ
เวลาเกรียนเค้าไปทั่วแล้วตัวเองรอด ไม่เห็นบ่นสักคำ
ปล . ไม่เห็นมีกฏนะ ว่าตัวทดสอบห้ามโจมตีตัวละครอื่น
#วุ้นนรกกกกกกก ♥

• **
เอาดีดีนะจ๊ะ ไม่มีคำขอโทษสักคำ
อีกอย่าง ตัวทดสอบ แล้วยังไงจ๊ะ ไม่ใช่กระสอบทรายให้ใครตีเล่นๆนะเออ
แพ้แล้ว ไม่มีทางไปก็ลงบอร์ด คงคิดว่า มาทางนี้แล้วรอดเนอะ
เวลาเกรียนเค้าไปทั่วแล้วตัวเองรอด ไม่เห็นบ่นสักคำ
ปล . ไม่เห็นมีกฏนะ ว่าตัวทดสอบห้ามโจมตีตัวละครอื่น

ผมบอกว่าถ้าผมไปตีก็ขอโทษละกัน
แล้วผมไปตีตอนไหน เด๋วถามพี่แปป
ผมบอกงี้

เบื่อหว่ะ เด็กตอแหล พ่อเปนโปรแกรมเมอ พี่เป็นจีเอ็ม เอาตัวไปตีคนอื่นก่อน ละอ้างคนอื่นตี พอโดนตีกลับร้องในบอร์ด ทำไมไม่ไปฟ้องพ่อหละ เห็นไปโม้ว่าพ่อใหญ่หนิ ไหนหละโซล100ล้านอะ ทำไม 20kเอง

♥ziippoe.

• **

ผมบอกว่าถ้าผมไปตีก็ขอโทษละกัน
แล้วผมไปตีตอนไหน เด๋วถามพี่แปป
ผมบอกงี้
ข้ออ้างงชั้นดี  g#031

เอิธไงจะใครล่ะ

คุณมีเหตุผลของคุณ ผมมีหัวใจของผม ก็พอแล้ว  g#019 g#019

• **
เบื่อหว่ะ เด็กตอแหล พ่อเปนโปรแกรมเมอ พี่เป็นจีเอ็ม เอาตัวไปตีคนอื่นก่อน ละอ้างคนอื่นตี พอโดนตีกลับร้องในบอร์ด ทำไมไม่ไปฟ้องพ่อหละ เห็นไปโม้ว่าพ่อใหญ่หนิ ไหนหละโซล100ล้านอะ ทำไม 20kเอง
สลับกะ Paiizill ป่าวคับ - - ผมเห็นเขาบอก แต่ผมไม่เคยบอกหว่ะ

เห่าดิไม่เคยบอก 5555555 อย่าทำให้ขำ กินข้าวอยู่เดียวข้าวพุ่ง

อามปื้ววว '

• APJ1 -
  • **
  • myname : aungarm.
 woon_555 woon_555 เกรียนได้โดนเกรียนไม่ได้  g#009  g#009
◄          `P i z s O f f .         ◄
Pallaz.

• **
ถ้าเกรียนแบบมีสาเหตุ ที่มันเป็นเรื่องดีๆ ก็ว่าไปอย่างนะ
 g#037 g#037 g#037 g#037 g#037 g#037 g#037 g#037

♥ziippoe.

• **
woon_555 woon_555 เกรียนได้โดนเกรียนไม่ได้  g#009  g#009
ชอบๆ  g#004
ทำอะไรแล้วมีความสุขก็ทำไปเหอะะะ ... ไม่ต้องร้อง คราวหน้าอย่างอแงล่ะ  g#003

งี้แหละ นิสัยเด็กๆอะ ไปตีคนอื่นก่อน พอโดนตีกลับ ฟ้อง เห็นในเฟสบอกว่าเลิกเล่นหนิ ทำไมไม่เห็นเลิก เราแนะนำนะเอิท ไม่ต้องเปิดpkหรอก นายให้พ่อนายอะ ซื้อแปลงวุ้นให้ พอเจอใครจะฆ่า ก็แปลงวุ้น เวลาเค้าเจอเค้าจะได้ฆ่านายไม่ได้เพราะไม่มีpk เชื่อเรา เราแนะนำ

อามปื้ววว '

• APJ1 -
  • **
  • myname : aungarm.
ถ้ามีสาเหตุดีๆ เค้าจะเรียกว่าเกรียนหรอ  woon_huh  อีกอย่าง มี PK  g#021
◄          `P i z s O f f .         ◄
Pallaz.

เอิธไงจะใครล่ะ

ถ้ามีสาเหตุดีๆ เค้าจะเรียกว่าเกรียนหรอ  woon_huh  อีกอย่าง มี PK  g#021
นายคุมปราช100k g#003 g#003 g#003