GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

rikudou & Minato

• Jr. Member
  • **

จัดการทีคร้าบ เบื่อแล้ว ทุกรีเบยยย
 woon_love
 woon_sad2
 woon_shock
 woon_yes
 woon_sunny
 woon_hurt
 woon_cry
 woon_bye
 woon_angry
 woon_5555
 woon_555

`๛îtàçhï ←

• Full Member
  • ใหญ่กันจังในกะลาเนี้ย

• **
เด๋วก็เข้าใจเองหล่ะ ท่าน ออม
 woon_love

`๛îtàçhï ←

• Full Member
  • ใหญ่กันจังในกะลาเนี้ย
รีบๆทำให้ผมเข้าใจนะครับ  woon_5555

NEWpita04

• Newbie
  • *
เขาหมายถึง พวกเทสเตอร์หรือคุณฟรังเบิกของในห้องเทสมาเกรียนมั้งครับ ดุจากชื่อกิลก็รู้เเล้ว พวกของมันก็ไม่ได้หายากอะไรหรอกครับเเต่พวกกากทองงี้ดิจะหาจากที่ไหน  g#003 เเบบว่าอยู่ดีๆก็มีตัวจุ6 ของเทพใส่ ไรงี้มั้งครับ  อันนี้ความเข้าใจส่วนตัวนะครับฮิๆ g#019

คือเข้าใจไหม คุยกันในเกมก็ได้ทำไมต้องมาลงบอร์ด ที่คุณเที่ยวไปประกาศ จะให้พ่อ แบนพวกจุ6 ผมก็เต็มทนละนะ เป็นใครจะมาแบน ถ้าพ่อนายใหญ่จริงๆ ก็ให้พ่อเสกของให้สิมาขอซื้อเราทำไม พอเราไม่ขายก็ต้องมาโกรธมาโมโหใส่

แต่จริงๆการเปิด pk คือพร้อมจะโดนฆ่าตลอดเวลา แต่พวกผมยอมรับนะว่าพวกผมก็ผิด เพราะของได้มาจากการเบิกมาทดสอบแล้วเอาไปฆ่าพวกคุณ ถ้าหากว่าโกรธแค้นมากก็ขอโทษไว้ด้วยละกัน

อีกอย่างที่อยากฝากไว้ ไม่ใช่อะไรก็จะฟ้องแต่บอร์ดมันรก เซิร์ฟเวอทดสอบ ผมต้องการจะทดสอบสเตตัสv.3 ถ้าไม่อยากให้ใครมาฆ่ามายุ่งด้วยมาอะไร ก็หยุดโม้ได้แล้ว มันหมั่นไส้อะครับ พ่อเป็นโปรแกรมเมอบ้าง พี่เป็นจีเอ็มบ้าง ตัวเองมีโซลเป็นพันๆล้านอะไรเยอะแยะ หวังว่าคงจะเข้าใจนะครับ แล้วก็ขอโทษด้วยที่ไปตี จบนะ

MartKunG__.

• Newbie
  • *
แต่เรื่องกิลนี้ ผมไปวิ่งหาเหรียญกับพี่เค้านะครับ - -" woon_555 woon_555

-ZinG-

• **
  • IกsียuIท่าuั้uที่จ:oยู่รoด
Academic พูดสะใหญ่โตจริง

Pattanachai นี้ก็ตัวเสมอเลย

#038 #038 #038 #038 #038 #038 #038

• **
คือเข้าใจไหม คุยกันในเกมก็ได้ทำไมต้องมาลงบอร์ด ที่คุณเที่ยวไปประกาศ จะให้พ่อ แบนพวกจุ6 ผมก็เต็มทนละนะ เป็นใครจะมาแบน ถ้าพ่อนายใหญ่จริงๆ ก็ให้พ่อเสกของให้สิมาขอซื้อเราทำไม พอเราไม่ขายก็ต้องมาโกรธมาโมโหใส่

แต่จริงๆการเปิด pk คือพร้อมจะโดนฆ่าตลอดเวลา แต่พวกผมยอมรับนะว่าพวกผมก็ผิด เพราะของได้มาจากการเบิกมาทดสอบแล้วเอาไปฆ่าพวกคุณ ถ้าหากว่าโกรธแค้นมากก็ขอโทษไว้ด้วยละกัน

อีกอย่างที่อยากฝากไว้ ไม่ใช่อะไรก็จะฟ้องแต่บอร์ดมันรก เซิร์ฟเวอทดสอบ ผมต้องการจะทดสอบสเตตัสv.3 ถ้าไม่อยากให้ใครมาฆ่ามายุ่งด้วยมาอะไร ก็หยุดโม้ได้แล้ว มันหมั่นไส้อะครับ พ่อเป็นโปรแกรมเมอบ้าง พี่เป็นจีเอ็มบ้าง ตัวเองมีโซลเป็นพันๆล้านอะไรเยอะแยะ หวังว่าคงจะเข้าใจนะครับ แล้วก็ขอโทษด้วยที่ไปตี จบนะ

อันนี้ผมยอมรับ ว่าซื้อจริงๆครับ  #038

Akhilleus

• Asura Akhilleus
  • **
คุณเอิร์ท จะแถต่อยังไงดีหล่ะครับ

-ZinG-

• **
  • IกsียuIท่าuั้uที่จ:oยู่รoด
คุณเอิร์ท จะแถต่อยังไงดีหล่ะครับ

ดูถ้าจะโดนสตันไปอีกนาน

#038 #038 #038 #038 #038 #038

• **
เขาหมายถึง พวกเทสเตอร์หรือคุณฟรังเบิกของในห้องเทสมาเกรียนมั้งครับ ดุจากชื่อกิลก็รู้เเล้ว พวกของมันก็ไม่ได้หายากอะไรหรอกครับเเต่พวกกากทองงี้ดิจะหาจากที่ไหน  g#003 เเบบว่าอยู่ดีๆก็มีตัวจุ6 ของเทพใส่ ไรงี้มั้งครับ  อันนี้ความเข้าใจส่วนตัวนะครับฮิๆ g#019
ของที่ เอามาเทส ทำไมพี่ [ไม่บอกชื่อ] บอกผมว่า พี่ [ไม่บอกชื่อ] เขาเซ็ตให้
แล้วพวกคุณเอามาเกรียนงี้ มันใช่หรอครับ - - ????
ยังไงก็ไม่รู้เรื่องไรมากหรอก ผมก็งงเหมือนกัน แต่ทุกรีอะ - -

• **