GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

พวกคุณฟรังนี้รีก่อนหน้านั้นเบิกของเอาไปขายGMยอมได้ยังไงกันนะเห้อ

coalapanda

• Administrator
  • Full Member
อีกอย่างถ้ามั่นใจว่าโตแล้วก็มาคุยกันแบบผู้ใหญ่เขาคุยกันดีกว่าครับ ผมมองว่าประเด็นแค่นี้คุณยังไม่เข้าใจนะครับ

เรื่องการลงโทษผมก็บอกไปแล้ว ผมไม่ได้สนับสนุน ไม่ได้ back อะไรกับใครใดๆทั้งสิ้น ทำผิดแจ้งมา ก็แบน กฎเดียวกันครับ

mahyuhint

• Jr. Member
  • **
  • Cable car in SWITZERLAND (^ω^)
เอาเวลาไปหาบัคช่วยดีไหม เผื่อมีข้อผิดพลาดของการอัพเดทสิ่งใหม่ๆ จะได้รู้จักคำว่าทดสอบกับเขาบ้าง ไม่ใช่ว่า มาเล่นเพื่อสนุก และไล่ว่าเค้าไปทั่ว

♥ziippoe.

• donatsumi #
  • Asura Tester
  • **
  • idunno n iduncare .
เอาเวลาไปหาบัคช่วยดีไหม เผื่อมีข้อผิดพลาดของการอัพเดทสิ่งใหม่ๆ จะได้รู้จักคำว่าทดสอบกับเขาบ้าง ไม่ใช่ว่า มาเล่นเพื่อสนุก และไล่ว่าเค้าไปทั่ว
ชอบๆๆ  g#029
#วุ้นนรกกกกกกก ♥

เรียวครับ[ไอดีนี้ไม่ใช้แล้ว]

• เฮร้ยยยยยยย- -
เข้าข่ายกล่าวหากันมากเลยพวกโพสฝั่งของ จขกท. อย่างงี้ต้องส่อง IP แล้วเอามาแบนให้ปากมันสงบอย่างเดียว  woon_yes
ไอดีนี้ไม่ใช้ มีคนรู้รหัส เปลี่ยนไม่ได้ด้วยงะ

๚Besttinowikl๚

• Sr. Member
  • กลับมาแว้ว
อีกอย่างถ้ามั่นใจว่าโตแล้วก็มาคุยกันแบบผู้ใหญ่เขาคุยกันดีกว่าครับ ผมมองว่าประเด็นแค่นี้คุณยังไม่เข้าใจนะครับ

เรื่องการลงโทษผมก็บอกไปแล้ว ผมไม่ได้สนับสนุน ไม่ได้ back อะไรกับใครใดๆทั้งสิ้น ทำผิดแจ้งมา ก็แบน กฎเดียวกันครับ
g#005

wtk376221

• Newbie
  • *
ถ้ามีหลักฐานว่าเขาทำผิด เบิกของทดสอบแล้วเอาของไปขายก็แจ้งมาครับ ถ้าหากเราตรวจสอบว่าผิดจริงเราก็ลงโทษครับ

แต่การที่พิมอะไรไปโดยไม่มีหลักฐานเขาเรียกว่ากล่าวหานะครับ
    อ้อแต่ตัว g#046โคอล่าเองก็รู้ไม่ใช่หรอคับว่าเข้าทำอะไร หรือว่าได้ผลประโยชร์ร่วมจึงสนับสนุนหว่า

เดี๋ยวนะครับ เรื่องของเบิกของทดสอบ เขามาขอเบิกผม และที่ผมให้เพราะเขามีกระทู้รายงานผล ผมสังเกตุจากการทำงานของเขา ไม่ใช่อยู่ๆนึกจะให้ก็ให้

เขาเข้ามามีส่วนร่วมช่วยในการพัฒนาตัวเกม วิเคราะห์ระบบต่างๆ ถ้าคุณทำไม่ได้อย่างเขาก็อย่าไปกล่าวหาเขาเลยนะผมว่า

อีกเรื่องคือนรกเป็นเซิร์ฟเวอร์ทดสอบ ถ้ามาอิจฉามาอะไรผมไม่รับเรื่องนะครับ

แต่ถ้าคุณเบิกของทดสอบแล้วทำรายงานได้อย่างเขาก็อีกเรื่องนึง
ผมเห็นไครไม่รู้จุติ6รอบแล้วนี้น่า และที่สำคัญท่าคุณจะให้ผมทำได้แบบเขาคุณก็ต้องนำสิ่งที่ผมต้องการทดสอบคุณพูดแบบนี้แสดงว่าเข้าข้างฝ่ายเดียวนี้น่าคุน g#046 โคอาล่า

wtk376221

• Newbie
  • *
แล้วมันเกี่ยวกับการจุติรึเปล่าหว่า ต้องทดสอบเรื่องจุติด้วยงั้นรึ ท่าาผมจำไม่ผิดระบบจุติมันมีหลังจากท่เซิฟเวอร์ใต้พิภพเปิดขึ้นมาได้สักพักนี้นา

wtk376221

• Newbie
  • *
ถ้ามีหลักฐานว่าเขาทำผิด เบิกของทดสอบแล้วเอาของไปขายก็แจ้งมาครับ ถ้าหากเราตรวจสอบว่าผิดจริงเราก็ลงโทษครับ

แต่การที่พิมอะไรไปโดยไม่มีหลักฐานเขาเรียกว่ากล่าวหานะครับ
    อ้อแต่ตัว g#046โคอล่าเองก็รู้ไม่ใช่หรอคับว่าเข้าทำอะไร หรือว่าได้ผลประโยชร์ร่วมจึงสนับสนุนหว่า

เดี๋ยวนะครับ เรื่องของเบิกของทดสอบ เขามาขอเบิกผม และที่ผมให้เพราะเขามีกระทู้รายงานผล ผมสังเกตุจากการทำงานของเขา ไม่ใช่อยู่ๆนึกจะให้ก็ให้

เขาเข้ามามีส่วนร่วมช่วยในการพัฒนาตัวเกม วิเคราะห์ระบบต่างๆ ถ้าคุณทำไม่ได้อย่างเขาก็อย่าไปกล่าวหาเขาเลยนะผมว่า

อีกเรื่องคือนรกเป็นเซิร์ฟเวอร์ทดสอบ ถ้ามาอิจฉามาอะไรผมไม่รับเรื่องนะครับ

แต่ถ้าคุณเบิกของทดสอบแล้วทำรายงานได้อย่างเขาก็อีกเรื่องนึง
อ้อและที่สำคัญผมไปดูกระทู้เบิกของทดสอบ ทำไมผมไม่เห็นการเบิกตัวละครจุติ6ละคับคุณ g#046

coalapanda

• Administrator

อ้อและที่สำคัญผมไปดูกระทู้เบิกของทดสอบ ทำไมผมไม่เห็นการเบิกตัวละครจุติ6ละคับคุณ g#046

สาเหตุของการทดสอบเลยคือกระทู้นี้ครับ เกี่ยวกับการปรับ status แบบใหม่ ซึ่งมันต้องทดสอบในหลายๆแนวทางไม่ว่าจะเป็นการจุติหรือไม่จุติครับ

http://forum.asura.in.th/index.php?topic=26723.0

ส่วนอันนี้เป็นสาเหตุที่ผมไม่ให้เบิกผ่านกระทู้ทดสอบ เพราะถ้ามีคนเปิด แล้วใครคนนั้นเขาได้ไป มันจะมีคนตามมาอีก 10 กว่าไอดีซึ่งไม่เคยรายงานผล ผมให้เบิกไปก็เท่านั้นครับ

http://forum.asura.in.th/index.php?topic=2019.msg445218#msg445218

ถ้าคุณสนใจ ก็มาเบิกกับผมตรงๆได้ครับ  ยินดีนะ

: 3

• โป้ยยยยยยย` ♥
จากที่อ่านมาทุกหน้าแล้ว ผมว่า จขกท. คุณนั่นแหละที่เด็ก ถึงคุณจะอายุน้อยหรือไม่ผมไม่ทราบ แต่การแสดงออกของคุณคือ อิจฉา

และความคิดของคุณคือเด็กอย่างเห็นได้ชัด ถ้าจะบอกว่าตัวเองโตแล้วเป็นผู้ใหญ่แล้ว ความคิดก็ผู้ใหญ่แล้ว ลองกลับไปนั่งอ่านที่ตัวเองตอบกระทู้มาดีๆ แค่นี้แหละนะ  g#004
Never mind .

เรียวครับ[ไอดีนี้ไม่ใช้แล้ว]

• เฮร้ยยยยยยย- -

_Paiizill_

• ~•‘ ปิ๊ด ปี้ ปิ๊ด ’•~
  • Jr. Member
  • **
  • _Paiizill_
จบ ๆ กันเถอะเนอะ - -

ไม่จบเรามาขุด อ่านแล้วฮาดี ชอบ -*-
"เงิน".. ถ้ามีน้อยก็ต้องใช้สอยประหยัด...แต่ถ้า "เวลา" มีจำกัด...ไม่ต้องประหยัดแต่ "จัดเต็ม"!!