GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

พวกคุณฟรังนี้รีก่อนหน้านั้นเบิกของเอาไปขายGMยอมได้ยังไงกันนะเห้อ

เรียวครับ[ไอดีนี้ไม่ใช้แล้ว]

• เฮร้ยยยยยยย- -
  • Full Member
ทะเลาะไรกันเป็นเด็ก ๆ ล่ะครับ เอาเวลาไปหาบัคมาเถอะ มานั่งดราม่าแล้วได้อะไรกัน หืมม ?  woon_yes
ไอดีนี้ไม่ใช้ มีคนรู้รหัส เปลี่ยนไม่ได้ด้วยงะ

wtk376221

• Newbie
  • *
พวก g#046ด้วยนี้เนอะ หลักฐานยังจำเป็นอีกรึ คนเค้ารู้เห็นกันทั่ว ต้องใช้หลักฐานอีกรึ
 วันรี้ผมกะเห็นไครไม่รู้จุ6ล่ะ อ้อเห็นว่า g#046โคอล่าไปช่วยไครไม่รู้เวลจนจุ6

wtk376221

• Newbie
  • *
ถ้ามีหลักฐานว่าเขาทำผิด เบิกของทดสอบแล้วเอาของไปขายก็แจ้งมาครับ ถ้าหากเราตรวจสอบว่าผิดจริงเราก็ลงโทษครับ

แต่การที่พิมอะไรไปโดยไม่มีหลักฐานเขาเรียกว่ากล่าวหานะครับ
    อ้อแต่ตัว g#046โคอล่าเองก็รู้ไม่ใช่หรอคับว่าเข้าทำอะไร หรือว่าได้ผลประโยชร์ร่วมจึงสนับสนุนหว่า

wtk376221

• Newbie
  • *
โอ้ว ผมไม่อิจฉาเด็กที่ไม่รู้จักคิดอยู่แล้ว แต่คนที่เป็นผู้ใหญ่ควรตักเตือนไม่ใช้สนับสนุน ตอนนี้อยากได้ไรกะได้เด็กมันได้ใจใหญ่แล้ว ทำไงดีน้า ควรทำอย่างไรดีน้า
เห้อ อนาคตชาติ เพราะมีคนแบบนี้ล่ะ ระวังตัวไว้เหอะอย่าพลาดให้เห็นหน้าละกันเดินผ่านจะเปรี้ยงให้

ี-๖ธิดาอสูร๙-

• ฉันคือผู้หญิงนะ
  • Jr. Member
  • **
  • ฉันคือผู้หญิงนะ
ฟรั้งโซลเยอะบ้าอะไรละปล้นโซลผมใช้ woon_555  woon_555
นี้ไงล่ะ ความจริง!! woon_shock
"บางทีการให้เหตุผลไป คนไม่ดีก็มักจะคิดว่าเราแถเสมอ จนเราเผลอทำเรื่องไม่ดีไปซะงั้นล่ะ แต่ก็ให้คิดว่าคนไม่ดีก็คือคนไม่ดีนั้นล่ะ ไปยุ่งด้วยก็มีแต่สิ่งไม่ดีที่ติดมา"

crazy game android

• crazy crazy crazy mmorpg
  • **
ผมว่าเอาเวลาอันมีค่าไปหาหนังสือเรียนสักเล่มนึงมานั่งอ่านจะดีกว่าเยอะครับพี่ ยังดีกว่ามานั่งอิจฉาคนอื่นเขาแบบนี้ จากที่อ่านมาพี่อิจฉาคุณฟรังเขาเต็มเลยนะครับ ผมว่าเขามีใครช่วยหรือจุไวมากก็ไม่เห็นจะเป็นไรเลยนิครับ เดี๋ยวมันก็รีอยู่แล้ว เราก็เวลของเราไปตีบวกเองไป ถ้าคิดว่าสู้เขาไม่ได้ก็อย่าคิดมากสิครับ มันคือเกมออนไลน์ครับ ไม่ใช่พี่เล่นแล้วแพ้เสียตังหรือเสียแฟนในชีวิตจริงนิ ถ้าแบบนี้ค่อยน่ามาตั้งกระทู้บ่นหน่อยครับ ผมบอกแบบนี้แค่ให้คำแนะนำนะครับ พี่หัดใช้สมองคิดในแง่ดีบ้างครับ 

untitled

• Sr. Member
พวก g#046ด้วยนี้เนอะ หลักฐานยังจำเป็นอีกรึ คนเค้ารู้เห็นกันทั่ว ต้องใช้หลักฐานอีกรึ
 วันรี้ผมกะเห็นไครไม่รู้จุ6ล่ะ อ้อเห็นว่า g#046โคอล่าไปช่วยไครไม่รู้เวลจนจุ6

สิบปากว่าไม่เท่าตาเห็นนะเออ  woon_5555

หยุดพูดว่าตัวเองเป็นผู้ใหญ่ดีใหม่ ในกรณีที่ตั้งกระทู้นี้มันมามันไม่ได้ตักเตือน แต่มันเหมือนการกระทำของเด็ก ผมก็บอกได้เลย ผมอายุน้อย แต่ความคิดดีกว่าผู้ใหญ่หลายๆคนครับ แล้วก็รวมถึงนายด้วย

zabbjung

• **
ถ้ามีหลักฐานว่าเขาทำผิด เบิกของทดสอบแล้วเอาของไปขายก็แจ้งมาครับ ถ้าหากเราตรวจสอบว่าผิดจริงเราก็ลงโทษครับ

แต่การที่พิมอะไรไปโดยไม่มีหลักฐานเขาเรียกว่ากล่าวหานะครับ
    อ้อแต่ตัว g#046โคอล่าเองก็รู้ไม่ใช่หรอคับว่าเข้าทำอะไร หรือว่าได้ผลประโยชร์ร่วมจึงสนับสนุนหว่า
กล่าวหากันแบบนี้ไม่ดีนะ นายจะไม่พอใจอะไรใครยังไง ก็ไปหาหลักฐานมาว่าเค้าทำผิดจิง ไม่ใช่มากล่าวหาจีเอ็ม เพราะผลประโยชน์ของจีเอ็มก็คือเงินเดือนที่บริษัทจ่ายให้ กล่าวหาลอยๆระวังโดนฟ้องหมิ่นประมาทนะ
ต่อให้ในอุโมงค์จะมืดเพียงใด ปลายทางยังคงมีแสงสว่างรออยู่เสมอ

coalapanda

• Administrator
  • Full Member

เดี๋ยวนะครับ เรื่องของเบิกของทดสอบ เขามาขอเบิกผม และที่ผมให้เพราะเขามีกระทู้รายงานผล ผมสังเกตุจากการทำงานของเขา ไม่ใช่อยู่ๆนึกจะให้ก็ให้

เขาเข้ามามีส่วนร่วมช่วยในการพัฒนาตัวเกม วิเคราะห์ระบบต่างๆ ถ้าคุณทำไม่ได้อย่างเขาก็อย่าไปกล่าวหาเขาเลยนะผมว่า

อีกเรื่องคือนรกเป็นเซิร์ฟเวอร์ทดสอบ ถ้ามาอิจฉามาอะไรผมไม่รับเรื่องนะครับ

แต่ถ้าคุณเบิกของทดสอบแล้วทำรายงานได้อย่างเขาก็อีกเรื่องนึง