GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

เติมเงินไม่เข้าอะ

nova01

• Newbie
  • *
เติมเซิฟใต้ไปไม่เห็นเข้านรกเลย

ไอดี nova02

tandm120

• Newbie
  • *

ใช้ๆ เติมตั้งกะเทียงละ  ไม่เข้าเซิบนรกเลย เซิบหลักเข้าเเต่นรกไม่เข้า

เรียวครับ[ไอดีนี้ไม่ใช้แล้ว]

• เฮร้ยยยยยยย- -
  • Full Member
ทำไมผมเติมเข้าแวะ  g#025
ไอดีนี้ไม่ใช้ มีคนรู้รหัส เปลี่ยนไม่ได้ด้วยงะ

dololo

• Newbie
  • *
บางคนมันเติมไม่เข้าอะ มึงก็กวนตีนนะไอ้-REAL-

บางคนมันเติมไม่เข้าอะ มึงก็กวนตีนนะไอ้-REAL-
กวนตรีนตรงไหนก็แค่บอกว่าเติมเข้า หรือว่าไปกวนตีนกระทู้อื่นที่นายตั้ง เลยเปลี่ยนไอดีมาด่า woon_5555 woon_5555

dololo

• Newbie
  • *
แล้วมึงเป้นควยไรอะ
Uchiha_Itachi เดี๋ยวมึง woon_hurt woon_hurt woon_hurt

Asura

• __oเรียนไม่มา กีฬาไม่โดดo__
  • Full Member
  • +เงียบเพราะเหงา เศร้าเพราะแคร์ เจ็บเพราะแพ้อ่อนแอเพราะรัก+

เออผมถามไรอย่างหนึ่งนะ  สุมมุติว่า

ไอดี a  ไม่มีเงินโซอยู่เลย  เเล้วอยากเล่นเซินนรก 

เลยเติมเงินเข้าเซิบหลัก  เซิบนรกก็ต้องเข้าด้วยใช่มะ 

พอดีผมเติมไปไอดี 1  อะ เงินเซิบหลักเข้านะ เเต่เซิบนรกไม่เข้า  มันเกิดไรขึ้นหรอ

โดยปกติกว่าเงินโซจะเข้าหลักผมก็ต้องออนตัวในไอดีนั้น2-3นาที

เเต่เซินนรกผมไม่มีโซเลยจะออนรอเงินเข้าก็ไม่ได้ ตอนนี้ก็ปาไป2-3วันละ

เงินโซนรกก็ยังไม่มี  อะ จะทำยังไงไห้มันเข้าได้หรอ  ไครรู้ซ้วยบอกทีเด้อ  พอดีจะทดสอสเผาอสุราสายเจ้า

ระหว่าสปิน กะหมัดหนักว่าไหน1-1 กันเเล้วจะเทพกว่ากัน

-BeaterX-

• Jr. Member
  • **
ผมก็ไม่ค่อยทราบอ่าน่ะครับว่ามันเป็นเพราะอะไรกันเเน่เเต่ที่ผมคาดผมคาดว่าน่าจะเป็นเพราะคนเเน่นเซิฟเวอร์เลยทำให้เกิดอาการเเลคขึ้นนิดหน่อยเลยทำให้โซลมันไม่เข้าหรือไม่ก็ทีมงานกำลังทำอะไรอยู่สักอย่างล่ะมั้งเด๋วก็คงเข้าเองเเหละครับเพราะของจากการยืนยันเลขบัตรของผมยังไม่เข้าเซิฟนรกเลยอ่าน่ะ  woon_555