GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

แนะนำการเล่นอาชีพขุนศึก ในแบบของผม

TerngZaa112

• Newbie
  • *
ถามนิดนึงนะ จขกท.

เควส คมแฝกอารักขานี่ มันให้ตีบอสให้ตาย หรือแค่ไปตีให้โดนอะ

ขอบคุงงับ

woon_5555 woon_5555 woon_5555

ถามนิดนึงนะ จขกท.

เควส คมแฝกอารักขานี่ มันให้ตีบอสให้ตาย หรือแค่ไปตีให้โดนอะ

ขอบคุงงับ

woon_5555 woon_5555 woon_5555
ตีบอสตายครับ

Gun_Gun

• Full Member
  • "บทแรกรักกันจะตาย บทสุดท้ายคือน้ำตา"
ยั่วยุโทสะ ระดับ1 มันอัพพลังโทสะไม่ได้แว้วงะ ต้องยั่ว 5  woon_cry อยากให้ทดสอบใหม่จังหลังจากที่มันปรับใหม่หมดเบย woon_love woon_love

Gun_Gun

• Full Member
  • "บทแรกรักกันจะตาย บทสุดท้ายคือน้ำตา"
-.- เอ่ามันลงสกิลได้เหมือนกัน โหดกว่าเดิมอีก ขออภัยครัช  woon_sad1

ชอบเล่นเกมส์แต่ไม่มีเวลา

• อยากเล่นเกมส์ทั้งวันทั้งคืนจุงเบย
  • Sr. Member
  • ต้องรอเวลาอยู่ตัวคนเดียวถึงว่างเล่นอ่ะน่ะ
ยั่วยุโทสะ ระดับ1 มันอัพพลังโทสะไม่ได้แว้วงะ ต้องยั่ว 5  woon_cry อยากให้ทดสอบใหม่จังหลังจากที่มันปรับใหม่หมดเบย woon_love woon_love

ใช่ครับ ข้อมูลกระทู้เก่า ๆ ชาวเผ่าที่ได้ลงไว้ ดี ๆ ทั้งนั้ แต่ว่ามีการปรับสกิลใหม่ทำให้มันใช้ได้ไม่ตรงปัจจุบัน อยากให้เจ้าของกระทู้ หรือผู้มีความสามารถท่านอื่นก็ได้ จัดทำแนะนำหน่อยครับ เพราะจีเอ็มคงไม่ทำไรแบบนี้ให้หรอก

ทั้งสายการเล่น การอัพสกิล น่าจะเปลี่ยนแปลงไปเยอะพอสมควร ซึ่งปรับไปอาทิตย์นึงล่ะยังไม่มีคนลงกระทู้แนวแนะนำการอัพสายเลย

อย่างขุนศึกนี้ผมก่ะจะอัพแบบเน้นบัพน่ะครับ สกิลที่เหลือจะเอาไปลงเล่นสายไหนดี หรือผสมกับสายไรดี
เก็บเวล หาของ ตีบอส โชว์สด หึๆ

BeGin_To

• Newbie
  • *
จนปัจจุบันนี้ ขุนศึก เป็นยังไงบ้างผมสนใจจจ่ะเล่น สกิว ยังอัพแบบนี้อยู่มั้ย

กบ

• Jr. Member
  • **
ปัจจุบันผังสกิลถูกปรับใหม่ ความสามารถ ไม่ใช่แบบนี้แล้วละครับ