GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

บัคหมวกเทพธิดาคะ...เวลไม่ถึงแต่ใส่ได้แล้วเลือดก็ไม่เพิ่มด้วยคะ

Fujin

• Jr. Member
  • **
  • It's Freedom

`๛îtàçhï ←

• Full Member
  • ใหญ่กันจังในกะลาเนี้ย

อย่าเสือกได้ปะ i sad

• e.i.s
  • **
ตอนแรกผมก็งงครับ...รีนี้เขามาทักผมว่านายรู้จักคนชื่อคิมป่าว...ผมก็บอกว่ารู้จัก...เขาบอกนั่นแหละตัวเกรียนและตัวคอยสร้างความลำคานทุกๆรีอะครับ...ผมก็บอกว่าตอนไหน...นายมากล่าวหาลอยแบบนี้ได้ไง...มันบอกมันรู้จักเจมส์ดีอะครับ...ผมก็ไม่รู้ต้องถามคุณคิมครับ
การบ้านเยอะชิบ แม่มเอ้ย

ตัวเติบ <3 , !

• **
ผมผู้ชายแล้วหล่อด้วย...น้องผมชื่อเบลหญิงแท้ๆครับ...เคลียร์นะครับ...
เปิดกล้องป่าว  woon_555

เซฟรูปมาฝากด้วยก้อได้น้ะคั้บ g#031

• e.i.s
  • **
ผมจะเปิดเพื่ออะไรครับ...ถ้าคุณเป็นหญิงสวย...ผมจะขอเมลแล้วรีบเปิดให้เลยครับ woon_sunny woon_sunny

• e.i.s
  • **
เดี๋ยวมันออนแล้วเดี๋ยวผมมาลงกระทู้ให้นะครับคุณคิม...มันไม่ออนครับ

• e.i.s
  • **
ผมขอโทดทุกฝ่ายนะครับที่ทำให้เป็นเรื่องใหญ่...ขอโทดจริงๆครับ... woon_sad1 woon_sad1

Fujin

• **
เดี๋ยวมันออนแล้วเดี๋ยวผมมาลงกระทู้ให้นะครับคุณคิม...มันไม่ออนครับ

ผมบอกว่าผมจะเอาชื่อตัวละครทำไมต้องรอออนล่ะ  g#025

• e.i.s
  • **
ชื่อตัวละครที่มันหาว่ารู้จักคุณคิมนะครับ... jams7อะครับ

• e.i.s
  • **
ผมอยากให้จีมาล็อกกระทู้นี้อะครับ...ผมอยากจบและขอโทดทุกๆฝ่ายที่ทำให้เป็นเรื่องใหญ่ครับ...ขอโทดจากใจครับผม

Fujin

• **
ชื่อตัวละครที่มันหาว่ารู้จักคุณคิมนะครับ... jams7อะครับ

ก็คนนั้นเค้ามายุ่งกับผมก่อนเองครับ บอกเค้า ข้องอะไรมากอย่านินทา ซิบมาคุยตัวๆได้ครับ ผมไม่กัด ไม่รุนแรง ไม่ด่าถ้าไม่พูดจา ..... อะนะ

• e.i.s
  • **
ครับคุณคิม...ผมต้องขอโทดคุณไนน์ คุณคิม คุณออม ด้วยนะครับ...ผมขอโทดจริงๆครับ....ต่อไปจะไม่ให้น้องผมมาลงกระทู้ไรสาระอีกแล้วครับ...

ตัวเติบ <3 , !

• **
ครับคุณคิม...ผมต้องขอโทดคุณไนน์ คุณคิม คุณออม ด้วยนะครับ...ผมขอโทดจริงๆครับ....ต่อไปจะไม่ให้น้องผมมาลงกระทู้ไรสาระอีกแล้วครับ...

น้องหรือลงเอง g#031

• e.i.s
  • **
แล้วแต่นายจะคิดครับ...ผมไม่อยากคุยกะคนไม่ดังครับ woon_sunny woon_sunny

พอเข้าเกม...ก็มีคนซิบมาถามมากมายอะคะ...เลยปิดซิบอะคะ...ถ้าฟรังคิดว่าหนูใช้ photo shop  หนูคงไม่เก่งถึงขั้นตัดต่อภาพหรอกคะ...หนูอายุแค่14 จะสามารถทำภาพให้เนียบเลยหรอคะ...

อายุเกี่ยวเยี่ยงไรครับ เด็กที่โรงเีรียนเก่าผม อยู่ ป.3 ตัดต่อภาพเนียนโคตรๆ อะครับ แบบว่าสุดยอดมองหาจุด

ติไม่ได้เลย ถ้าชำนาญแล้วไม่ว่าอายุเท่าไหนก็ทำได้แหละครับ

ว่าแต่ตอบคำถามนี้หน่อยได้ไหมครับ   woon_555
ผมไม่ได้ทำไมหรอกนะ แต่ดูจากหลายๆกระทู้ที่เธอแจ้งบัคเข้ามา มันเหมือนจะตัดต่อ photoshop อะไรมากมาย ในช่องสนทนาบอกว่า สวมใส่หมวกแคป กับหมวกพยาบาล แล้วทำไมจึงเป็นหมวกเทพ มีใครงงเหมือนเราป่าว

เขาถามว่า ทำไมไม่ได้ถามว่าตัดต่อเก่งหรือไม่

ป.ล. ผมดูแค่หน้าแรกอยู่นะ ยังไม่ได้อ่าน 2...6