GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

บัคหมวกเทพธิดาคะ...เวลไม่ถึงแต่ใส่ได้แล้วเลือดก็ไม่เพิ่มด้วยคะ

Fujin

• Jr. Member
  • **
  • It's Freedom
จะให้ผมเอารหัสไหนมาอีกครับคุณคิม...มาหาผมผมเป็นยังนู้นอย่างนี้...ไม่ดูตัวเองเลย...ผมว่านะไปดูตัวเองซะบ้างครับ...ชอบแถบ้าอะไร...ทำไม่ได้แบบน้องผมก็บอกมาเถอะครับ...บอกว่าน้องผมใช้photo shop คุณไปทำแบบน้องผมแล้วเอามาลงให้ดูทีสิครับ...ผมจบเรื่องนี้นานแล้วคุณต่างหากที่หาเรื่องผม g#031 g#031

ผมทำได้ยิ่งกว่าน้องคุณอีก จะบอกให้ครับ แต่พอดีผมใช้ photo shop ไม่เป็นเท่านั้นเพราะผมเป็นคนไม่ชอบแต่งรูปมันยุ่งยาก สำหรับผม แล้วบอกให้ผมดูตัวเอง ผมไม่เคยหยิ่งใส่ใครหรอก ถ้าในแบทผมตีไปทั่วอยู่แล้ว อยู่ในแบทเฉยๆก็เซ็งเปล่าๆ จะลงไปเพื่ออะไร แล้วผมจะบอกให้ ผมเกลียดพวกชอบแสดงมากที่สุด รู้ไว้ด้วยนะครับ ถามเพื่อนๆผมบางคนได้ ผมเคยหยิ่งใส่ใครหรอ ถ้าผมหยิ่งใส่ใครผมจะมีเพื่อนดีๆขนาดนี้ ? เน้นครับ เพื่อนดีๆ เพื่อนรัก เพื่อนตาย อ่ะครับ ???  g#025

คนละเจมส์ละครับ...คุณคิม...ผมว่านะคุณน่าจะเอาเวลาไปเรียนจะดีกว่าครับ...หรือไปหาเมียครับ...ผมไม่อยากมีเรื่องกะใคร...จบครับจบ

ไปหาเมีย จำเป็นหรอครับ อย่าเอาสันดานคุณมาบอกผมครับ แล้วเรื่องเรียนผมเรียนอยู่แล้วครับ เรื่องเรียนก็เรื่องเรียน อย่ามาไร้สาระครับ ให้แปลก็ > ผมมีการศึกษาฮะ ไม่เหมือนคุณ แถแบบไม่มีการศึกษา  g#004 <

อย่าเสือกได้ปะ i sad

• e.i.s
  • **
ผมมีการศึกษาครับคุณคิม...ถ้าไม่มีการศึกษา...ผมด่าไปละครับ...ผมว่าต่อไปผมจะไม่ให้รหัสน้องผมไปเล่นละครับ...ผมขอโทดทุกๆฝ่ายที่ทำให้เป็นเรื่องใหญ่นะครับ
การบ้านเยอะชิบ แม่มเอ้ย

`๛îtàçhï ←

• Full Member
  • ใหญ่กันจังในกะลาเนี้ย
สมองไม่มี แถทั้งทียังแถแบบคนไม่มีการศึกษา สมัครได้เรื่อย หรอครับ งั้นคงออกแนวสันดานแจ้งข้อมูลเท็จได้เรื่อยๆสินะครับ ? อ้อแล้วก็ผมอยู่บ้านเดียวกันไม่เห็นต้องใช้ไอดีเดียวกัน คล้ายๆกันเลย อยากเป็นตุ๊ดหรอครับ คะคะคะคะคะคะ โถ่ไปแปลงเพศก็ได้หรอกไม่ต้องมาโชว์เฟคใน โลกออนไลน์ มันไม่ดีนะครับ อายๆกระเทยบ้าง จะบอกว่าบ้านเดียวกัน แต่พอน้องคุณมาพูดกลับไม่มีคุณเลยแถมชื่อก็เหมือนกัน ไม่มีผู้หญิงที่ไหนตั้ง ชาญๆหรอกครับ แล้วพอคุณมาพูด ครับๆ บอกว่าคุณชาญนั่นน้องคุณ น้องคุณก็หายไปแทน เอ๊ะยังไงดีล่ะทีนี้ ? จะแก้ตัวยังไงขอด่วนๆ

จากที่อ่านจากคุณคิม...พิมมา...ผมว่าคุณมากกว่านะตุ๊ด...ถ้าไม่มีพวกฟรัง...หรือออมก็กากเว่อร์อะครับ....โธ่ๆ...พูดไม่ดูตัวเองเลยนะครับ...555...คุณต่างหากไปแปลงเพศใหม่ซะ... g#031 g#031
ผมไม่สนหรอกครับ ใครจะมองว่ายังไง ใครจะคิดว่าเหี้ยนี่มันเกาะผมเเดก เหี้ยไรต่างๆนาๆก็ว่าไป ผมคิดคำเดียวว่าเพื่อน ผมกับคิม ก็เป็นเพื่อนกันมานานแล้วเรื่องแค่นี้ถ้าไม่ช่วยเหลือกันเค้าจะเรียกว่าเพื่อนหรอครับ แล้วก็ไม่ต้องว่ามาหรอก ว่าเพื่อนผมตุ้ดอะ เพราะถ้ามันไม่เลิกเล่นไปมันก็อาจจะเทพกว่าผมก็ได้ (มั่ง)

• e.i.s
  • **

Fujin

• **
  • It's Freedom
ผมจบละครับ...ขอโทดทุกๆฝ่ายละกันครับ...

ผมยังไม่จบครับ ยังพูดไม่เคลียร์ เจมนี่ใครหรอครับ ?  g#025

• e.i.s
  • **
เขาบอกเขารู้จักคุณครับ...หลายรีละ...ผมพึ่งเจอเขารีนี้อะครับ...

`๛îtàçhï ←

• Full Member
  • ใหญ่กันจังในกะลาเนี้ย

• e.i.s
  • **
ครับคุณคิม...ผมรู้ว่าคุณไม่หยิ่ง...ผมขอโทดที่ว่าอะไรไปนะครับ...

• e.i.s
  • **
ผมผู้ชายแล้วหล่อด้วย...น้องผมชื่อเบลหญิงแท้ๆครับ...เคลียร์นะครับ...