GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

บัคหมวกเทพธิดาคะ...เวลไม่ถึงแต่ใส่ได้แล้วเลือดก็ไม่เพิ่มด้วยคะ

Buzaba`

• เหตุผลเดียวที่กูยังเป็นอยู่อย่างนี้
  • Sr. Member
  • แด๊นนนนน

get money

• Newbie
  • *
ปกติหมวกเทพธิดาจะใส่ได้ต้องเวล78ไม่ใช่หรอคะ แต่ทำไมหนูใส่หมวกได้อะคะ แล้วใส่หมวกเทพธิดาไปแล้วต้องเลือดเพิ่มไม่ใช่หรอคะ บัคหรือป่าวคะ

Buzaba`

• เหตุผลเดียวที่กูยังเป็นอยู่อย่างนี้
  • Sr. Member
  • แด๊นนนนน
เท่าที่ดู ตอนแรกใส่หมวกแคปช่องแรก แล้วช่องแฟชั่นใส่หมวกพยาบาลไม่ใช่หรอ
แล้วเป็นหมวกเทพได้ไง งง  g#015

♥mass♥ˆ-ˆ

• จุ๊ปิ๊ คริคริ งืมๆๆๆ><
  • Newbie
  • *
  • ใส่ใจลงไปก็พอ

ผมไม่ได้ทำไมหรอกนะ แต่ดูจากหลายๆกระทู้ที่เธอแจ้งบัคเข้ามา มันเหมือนจะตัดต่อ photoshop อะไรมากมาย ในช่องสนทนาบอกว่า สวมใส่หมวกแคป กับหมวกพยาบาล แล้วทำไมจึงเป็นหมวกเทพ มีใครงงเหมือนเราป่าว

รบกวนช่วยตอบคำถามนี้หน่อยคัรบ
ผมไม่ได้ทำไมหรอกนะ แต่ดูจากหลายๆกระทู้ที่เธอแจ้งบัคเข้ามา มันเหมือนจะตัดต่อ photoshop อะไรมากมาย ในช่องสนทนาบอกว่า สวมใส่หมวกแคป กับหมวกพยาบาล แล้วทำไมจึงเป็นหมวกเทพ มีใครงงเหมือนเราป่าว

get money

• Newbie
  • *
พอเข้าเกม...ก็มีคนซิบมาถามมากมายอะคะ...เลยปิดซิบอะคะ...ถ้าฟรังคิดว่าหนูใช้ photo shop  หนูคงไม่เก่งถึงขั้นตัดต่อภาพหรอกคะ...หนูอายุแค่14 จะสามารถทำภาพให้เนียบเลยหรอคะ...

ป่าวก็ผมลองเอาหมวกเทพไปใส่ ตัวเวลไม่ถึง มันใส่ไม่ได้อะครับ เลยสงสัย แล้วรูปแรก มันขึ้นว่าใส่หมวกแคป กับ หมวกพยาบาล แล้วหมวกเทพมายังไง ผมเอาตามที่ผมสังเกตุได้ครับ  woon_sunny