GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

แรร์ต่างๆที่ผ่านการจุติ แล้ว และยังไม่จุติ

merderer

• Newbie
  • *
ผมเล่นสายปืนมาตลอด
ปืนแรร์ 99 ที่เพิ่มเพิ่มความเร็วในการโจมตีมามากจนเกินไป
อยากให้เป็น
เพิ่มระยะโจมตี  3
เพิ่มความแรงโป๊ะเช๊ะ 50%
เพิ่มอัตราโจมตีต่ำสุด 50%
เพิ่มความเร็วในการโจมตี  70
ที่จุติ 6
แบบนี้น่าจะเหมาะสมกว่า

OMG_inw

• Jr. Member
  • **
ปืนถึงจะโจมตีดีแต่ของป้องกันถึกๆไม่มี ถึงมีก็แพงมะมีปัญญาซื้อ ผมว่ามันก็สมดุลดีนะ ถ้ายิงไม่แรงก็รอตายอย่างเดียวอ่าคับ ปืนเล็งแขน เล็งขาก็มะมี ยิงหมดแม๊กถ้ากดยิงก็ ดีเล ยิงมะได้อีก แถมรอดีเลสกิลอีก เปนไปตามนี้ก็ดูเหมาะสมแล้วคับ

จะเอามาลงอีกเซิร์ฟปิด ไว้เดี๋ยวพรุ้งนี้มาทำต่อครับ woon_bye woon_bye

~:•<แมวปีศาจ>•:~

• โสด~ขั้นเทพ !!!
  • Asura Tester
  • Hero Member
  • **
  • จีบได้ หาหม้ายจ้าว..!!!
    • Ith Continue
จะเอามาลงอีกเซิร์ฟปิด ไว้เดี๋ยวพรุ้งนี้มาทำต่อครับ woon_bye woon_bye

นอนเถอะ ขอบคุณมาก ฝันดีเน้อ woon_bye
90% ของพวกชอบดราม่าด่าด้วยภาษาย่าทวดในอินเตอร์เน็ต
มักจะหงอแดกเงียบเป็นสากเวลาเจอหน้ากันนอกจอ จริงป้ะ ?

data

• Newbie
  • *

ขอบคุณสำหรับข้อมูลครับ พอดีอยากจะเล่นวอลอค
แรร์ 95 วอโหดดี สำหรับลูกแก้วจอมอัญเชิญเพิ่มโจมเวทมืด หมากัดแรงเข้าไปอีก แจ่มจริงๆ woon_555

Babygirlz

• Newbie
  • *
ไม่ต้องปรับหรอก แบบเดิมแหละดีแล้ว ถ้าแบบนี้เน่าแน่นอน

~:•<แมวปีศาจ>•:~

• โสด~ขั้นเทพ !!!
  • Asura Tester
  • Hero Member
  • **
  • จีบได้ หาหม้ายจ้าว..!!!
    • Ith Continue
ไม่ต้องปรับหรอก แบบเดิมแหละดีแล้ว ถ้าแบบนี้เน่าแน่นอน

ลองดูรึยังครับ g#025
90% ของพวกชอบดราม่าด่าด้วยภาษาย่าทวดในอินเตอร์เน็ต
มักจะหงอแดกเงียบเป็นสากเวลาเจอหน้ากันนอกจอ จริงป้ะ ?

cassa

• Newbie
  • *
เซน ไม่มีอาวุธแร  มีแนวทางไหนให้จุติ ปืนไว้สู้กะชาวบ้านได้บ้างไหมครับ

40z

• Jr. Member
  • **
สอบถามครับ

1. ถ้าแรร์ที่ตี+แล้ว มาเพิ่มจุติ  ยศจะหายไหมครับ

2. ถ้า  จะจุติ อาวุธอื่น ไม่ใช่แรร์ ได้ไหมครับ หรือบังคับ เฉพาะแรร์อย่างเดียว

ถ้าเกิดเป็นรูปแบบเช่นนั้น คาดว่า ปรับกันยกใหญ่เลยครับ

เฉพาะแรร์อย่างเดียว ร่วม 300-400 ชิ้น

รวมถึงแรร์หลายๆอย่างที่เคยออกมา แล้วเราเห็นกันจนชินตาแล้ว

woon_555 woon_555
(ผู้ดูแล: จีเอ็มเปเป้, จีเอ็มแพท, จีเอ็มโอโม่, จีเอ็มจินนี่, จีเอ็มแมกซิม, จีเอ็มทามะ, จีเอ็มกระต๊อบน้อย, จีเอ็มค้างคาวไฟ) ยกชุดๆ!!!  woon_5555

สอบถามครับ

1. ถ้าแรร์ที่ตี+แล้ว มาเพิ่มจุติ  ยศจะหายไหมครับ

2. ถ้า  จะจุติ อาวุธอื่น ไม่ใช่แรร์ ได้ไหมครับ หรือบังคับ เฉพาะแรร์อย่างเดียว

ถ้าเกิดเป็นรูปแบบเช่นนั้น คาดว่า ปรับกันยกใหญ่เลยครับ

เฉพาะแรร์อย่างเดียว ร่วม 300-400 ชิ้น

รวมถึงแรร์หลายๆอย่างที่เคยออกมา แล้วเราเห็นกันจนชินตาแล้ว

woon_555 woon_555
ยศไม่หายครับเท่าเดิม ส่วนที่จุติได้ตอนนี้มีแค่ แรร์อาวุธ ระดับ99 แรร์ป้องกันระดับ95 ครับ

ดาบจอมราชัน เมื่อจุติหกรอบ นับว่าดาบนี้ดูมีประโยชน์ขึ้นมาก

ในรูปที่บอกว่าระยะหลังร่าย 4 นาที คำอธิบายผิดนะครับ จริงๆ 2 นาที

data

• Newbie
  • *

ผมว่าระบบใหม่แบบนี้ช่วยลดความโกงของแรร์บางชิ้น และเพิ่มความน่าใช้ให้แรร์ที่แต่ก่อนเคยกาก
ผมมองว่าดีกว่าเดิมนะครับ ไม่เห็นจะเน่าตรงไหน

เกราะร้อยพันธมิตร

ความสามารถตามระดับจุติต่างๆ ผมว่าโอเคนะ เพิ่มhp max เมื่อจุติ 6 รอบ ลดเวลาสกิลดาบลง ไปเยอะมาก เหลือดีเลแค่30 วินาที  เมื่อเทียบกับแบบเก่าแล้ว แบบใหม่ดีกว่ามาก