GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

แบบนี้ต้องขยาย!!! (แพทช์ทดสอบการขยายหน้าจอเกมเป็น 1024 x 768 มาแล้วครับ)

まよい ねこ

• จืดจางระดับ 10
  • Asura Tester
  • Full Member
  • **
  • พ่อค้าเร่ร่อน

~:•<แมวปีศาจ>•:~

• โสด~ขั้นเทพ !!!
  • Hero Member
  • **
  • จีบได้ หาหม้ายจ้าว..!!!
    • Ith Continue
นึกว่าจะมาแนว HD

แต่มองดีๆ เพิ่มระยะแบบนี้ สุดยอดครับพี่ -0-+++

อย่างน้อยๆ ก็เห็นชาปหรอยล่ะ ว่ายิงมาจากไหน woon_555
90% ของพวกชอบดราม่าด่าด้วยภาษาย่าทวดในอินเตอร์เน็ต
มักจะหงอแดกเงียบเป็นสากเวลาเจอหน้ากันนอกจอ จริงป้ะ ?

まよい ねこ

• จืดจางระดับ 10
  • **
  • พ่อค้าเร่ร่อน
เซนจูเรี่ยนสายซุ่มจะน่าเล่นกว่าเดิม (ฮา)

เห็นก่อนสุดระยะยังไงก็ได้เปรียบกว่า ถึงอีกฝ่ายจะมีบัฟแม่น มีเทียน =w=

RESET

• **

แต่มองดีๆ เพิ่มระยะแบบนี้ สุดยอดครับพี่ -0-+++

อย่างน้อยๆ ก็เห็นชาปหรอยล่ะ ว่ายิงมาจากไหน woon_555

กับอนาคตแอสสายปาดาวกระจายระยะไกลสุดจอ จะได้เห็นคนปา  woon_555

Chillz.

• Newbie
  • *
  • รายงาน ; ทดสอบ ; ร่วมกิจ ^^

กับอนาคตแอสสายปาดาวกระจายระยะไกลสุดจอ จะได้เห็นคนปา  woon_555
รอแอสสายปาดาวสุดโด่งล่ะทีนี้  woon_555