GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

คุณชอบอะไรในเซิฟนรก และไม่ชอบอะไรในเซิฟนรก

Order_.

• Newbie
  • *
  • +ข้องนอกเมืองเคืองนอกจอ+(ลอกเขามา555)
เรามีนโปอยุ่สามวา  พานิชไม่สนเราเด็กช่างกลบุญน้อย  การศึกษาเค้าปล่อยเค้าไม่สนใจ
เค้าหาว่าเราเกเร เป็นแมงดา แม่ม ไปเลยไม่ต้องไปเรียน ศึกษา ภากเพียญเรียนซ้ำ
สร้างความ ระยำ ให้โลกรับรู้  ว่าเรานั้นคือมีนโป มีนโป มีนโป มีนโป

jukzuza56

• Newbie
  • *
ชอบตรง เอาคนลงบอด แมร่งสะใจชิบหาย woon_5555 woon_5555
ลองโดนบ้างมั้ย
เออ 5555  g#003  g#036  g#037  #038
คนที่เอาคนอื่นลงบอร์ด อาจจะสะใจ  woon_555  woon_555
แต่คนที่ถูกเอาลง อ่ะดิ  woon_cry  woon_cry ก็โดนแบนถาวรเซิฟนรกไป  woon_hurt  woon_hurt

Coud™

• Full Member
ผมเบื่อพวกกิลpsychosis บ้างคน เเม้งเวลโขนยุ พอไม่ได้ดั่งใจเเม้งมาถล่มตี้โขน เรียกพวกมาด้วย มึงเก่งจิงมึงถล่มคนเดียวดิ
I am the bone of my sword
Steel is my body and fire is my blood
I have created over a thousand blades
Unknown to Death, Nor known to Life
Have withstood pain to create many weapons
Yet, those hands will never hold anything
So as I pray, unlimited blade works.

Archer(Emiya) :Fate Series

จั๊กก็ไรด๊อก...

• ไม่มีไรมาก
  • Jr. Member
  • **
ผมเบื่อพวกกิลpsychosis บ้างคน เเม้งเวลโขนยุ พอไม่ได้ดั่งใจเเม้งมาถล่มตี้โขน เรียกพวกมาด้วย มึงเก่งจิงมึงถล่มคนเดียวดิ

อย่าไปโกรธ เขาเลย เขาทำเพราะความสะใจ55555555

Ninenoiiz_.

ผมเอาอยู่

• #..กินน้ำเต้าหู อร๊อยอร่อย :D
ชอบตรงดรอปของง่าย แอบไถ่ของที่เขาดรอปมาจากบอสเบาๆ สองสามอย่างได้ การงาน ซ๊สามทำง่าย
สั้นๆ ชอบที่มันทำให้คลายเครียด
เบื่อตรง มีรีบ่อย แต่ไม่เป็นไร นี้มันเซิฟทดสอบ  g#041
ลายเซ็นใช้คำเหมาะสม

//ต้องเขียนแบบนี้สิจีเอ็ม หึ

bank009

• Newbie
  • *
ชอบตรงที่เล่นเผ่าอสุราได้ แต่...เสียอย่างเดียว เสียตัง