GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

แจ้งความประสงค์ ขอ tester Room คับ

RESET

• Asura Tester
  • Full Member
  • **
เพิ่งไปโพสไว้อาลัยที่กระทู้เทสบอร์ดเก่าไป ของใหม่ยังไม่พร้อมเลยนะ  :-\

Nize

• Administrator
  • Hero Member
ข้อมูลเก่า ยังเข้าถึงได้จ้า เราเก็บเป้น archive ไว้

`the soldier.

~:•<แมวปีศาจ>•:~

• โสด~ขั้นเทพ !!!
  • **
  • จีบได้ หาหม้ายจ้าว..!!!
    • Ith Continue
ข้อมูลเก่า ยังเข้าถึงได้จ้า เราเก็บเป้น archive ไว้

คือไม่ค่อยเข้าใจอ่ะคับ
บอร์ดเก่าจะล็อกไว้ไม่ให้โพสต์ แต่ใช้ไอดีล็อกอินได้อยู่อย่างนั้นเหรอคับ
และกรณีบอร์ดซ่อนเฉพาะอย่างบอร์ดเทสเตอร์นี่ ไอดีเทสเตอร์ก็ยังสามารถเข้าไปดูข้อมูลได้อยู่ใช่มั้ยคับ
90% ของพวกชอบดราม่าด่าด้วยภาษาย่าทวดในอินเตอร์เน็ต
มักจะหงอแดกเงียบเป็นสากเวลาเจอหน้ากันนอกจอ จริงป้ะ ?

RESET

• **

ความหมายประมาณว่ายังเข้าไปดูที่บอร์ดเก่าได้ แต่โพสหรือตั้งกระทู้ไม่ได้ใช่ไหมท่านแบ็งค์ 
แต่เวลาจะตั้งกระทู้พูดคุยกันในวงเทสแบบบอร์ดเก่าก็ไม่ได้สิ
 ยังไงก็อยากให้ตั้งหมวดเฉพาะในบอร์ดใหม่ด้วยน่ะท่าน ส่วนข้อมูลก็คือเข้าไปดูในบอร์ดเก่าได้อยู่ซินะ 

• **
อาจจะยังยุ่งๆในส่วนอื่นอยู่ ไม่เป็นไรคับ ไม่รีบ รอวันที่ 20 ก็ได้ัคับ  ;D

(รอได้จริงๆนะคับ พูดจริงๆ ไม่ได้ประชดนา เดี๋ยวเข้าใจผิดอีก)

ป.ล.ร้อนตัว ประชดเค้าไว้เยอะ  :o
90% ของพวกชอบดราม่าด่าด้วยภาษาย่าทวดในอินเตอร์เน็ต
มักจะหงอแดกเงียบเป็นสากเวลาเจอหน้ากันนอกจอ จริงป้ะ ?

MAZAO.

• Jr. Member
  • **
จะเปลี่ยนบอร์ดแล้วหรอ ตก ข่าว ฮื่อ ๆ

ปล. บอร์ดใหม่สวยดี ฮ่า

SMOOTI3S

• **

• **
นัทว่า เรามาเมาส์ รอบอดเทสดีกว่า ฮ่าๆ

อิฐว่าเก็บไว้ก่อนดีกว่านัท เดี๋ยวบอร์ดมา ไม่มีอะไรจะเม้าท์

หมวยเล็ก ' ♥

• hungryeverytime :3
  • มึน `

SMOOTI3S

• **
นัทว่า เรามาเมาส์ รอบอดเทสดีกว่า ฮ่าๆ

อิฐว่าเก็บไว้ก่อนดีกว่านัท เดี๋ยวบอร์ดมา ไม่มีอะไรจะเม้าท์

ฮ่าๆ อะเครๆ