GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

ทีมงานใช้อะไรเป็นตัวชี้วัดในการตัดสินความผิด

_-§↑ⓁverBron-Achilles-_

• Jr. Member
  • **
  • "ปากดี" แต่ไม่เคย "ดีแต่ปาก"
ถ้าคุณจะถามทีมงานก็ส่ง PM ไปส่วนตัวอย่ามากดบอร์ดสาธารณะแบบนี้สิครับ
ทุกคนมีสิทธิที่จะตอบได้หมด เพราะเว็บบอร์ดทำมาเพื่อส่วนรวม
แล้วถ้าคุณไม่รู้ว่าเป็นเกมไหนก็กรุณาอ่านชื่อเซิร์ฟเวอร์ตอนเซฟภาพสะ จะได้รู้ก่อนที่จะมาโชวโง่  g#037 g#037

โค๊ด: [Select]
นิวบีอย่าเสือกครับ กรูไม่ได้ห้ามให้ใครตอบ
กรูจะตั้งกระทู้แล้วมรึงเสือกอะไรกรู หนักหัวใคร
ถ้าหนักหัวมรึง กรูจะเอาตีนออกให้

แล้วนี้เวปสำหรับ อสุรา - วุ้นสวรรค์ / ใต้พิภพ / ดาวดึงส์ / เหินหาว
GodsWar
PetsWar
๔๐๐
ไม่ใช่ที่สำหรับ อวตาร เค้ามีเวปไว้โดยเฉพาะ ไอ้สัตว์
อย่ามาโชว์โง่ ไปแดร๊กหญ้าเงียบๆ กรูรู้ไอดีมรึงมีเยอะ
จะสร้างกระแส ก็มาไอดีเดียวพอ

คุณนั้นแหละอย่ามาเสือกเรื่องผม

ประเด็นคุณตั้งขึ้นมาเพื่ออะไร ทำไมตอนนี้ต้องเปลี่ยนไปทางเว็บบอร์ด

เอาให้แน่นอนหน่อย หรือ หาคำขึ้นไม่ได้ ต้องลงด้วยคำหยาบโชวสันดารอันลึกที่เก็บเอาไว้  g#030 g#030
10 ขวบครับ อยู่ป.6

Ⓓr.™

• Full Member
  • Newbie
    • www.musicmun.us
อ้าวๆ คุยกับ sixhart5 แล้ว §↑ⓁverBron มาตอบแทน

เอ๊ะ ยังไงกัน จะคุยกับไอดีไหนดีเนี้ย  g#037

แหม ก็คนบ้างคน มันเข้าใจยาก  ยืนยันหน้าหนึ่งมาหลายเรฟ มันยังไม่เข้าใจ

ย้อนกลับไปอ่านหน้าหนึ่งไป๊ ขี้เกียจตอบอะไรซ้ำซาก รำคาญ

หรือยังอ่านภาษาไทยไม่แตก งั้นรอให้เรียนจนจบก่อนแล้วกันนะ

ค่อยกลับมาอ่านใหม่ ไอ้ที่คนจากอวตารถาม มันอยู่ในหน้าหนึ่งหมดแล้ว

มิน่า ถึงโดนไล่จากพีเค ไปซบเกมส์อื่น เกมส์อื่นก็ดันมาแบนอีก

สุดท้าย ไปไหนไม่รอด กลับมาซบอก ดีบัสต่อ

ถึงอยู่ก็มีแต่คนรังเกียจ ขนาดบอร์ดอวตารยังไม่้ต้อนรับ

ต้องมาแจ้งที่บอร์ดอสุรา 5555

ปล.2 คิดจะต่อก็ไม่ได้ว่าอะไร เป็นการเพิ่มสีสันบอร์ดไปในตัว

_-§↑ⓁverBron-Achilles-_

• Jr. Member
  • **
  • "ปากดี" แต่ไม่เคย "ดีแต่ปาก"
อ้าวๆ คุยกับ sixhart5 แล้ว §↑ⓁverBron มาตอบแทน

เอ๊ะ ยังไงกัน จะคุยกับไอดีไหนดีเนี้ย  g#037

แหม ก็คนบ้างคน มันเข้าใจยาก  ยืนยันหน้าหนึ่งมาหลายเรฟ มันยังไม่เข้าใจ

ย้อนกลับไปอ่านหน้าหนึ่งไป๊ ขี้เกียจตอบอะไรซ้ำซาก รำคาญ

หรือยังอ่านภาษาไทยไม่แตก งั้นรอให้เรียนจนจบก่อนแล้วกันนะ

ค่อยกลับมาอ่านใหม่ ไอ้ที่คนจากอวตารถาม มันอยู่ในหน้าหนึ่งหมดแล้ว

มิน่า ถึงโดนไล่จากพีเค ไปซบเกมส์อื่น เกมส์อื่นก็ดันมาแบนอีก

สุดท้าย ไปไหนไม่รอด กลับมาซบอก ดีบัสต่อ

ถึงอยู่ก็มีแต่คนรังเกียจ ขนาดบอร์ดอวตารยังไม่้ต้อนรับ

ปล.2 คิดจะต่อก็ไม่ได้ว่าอะไร เป็นการเพิ่มสีสันบอร์ดไปในตัว

เพ้อเจ้อแบบไม่มีเหตุผลปีหน้าก็ไม่จบ

sixhart 5 แล้วผมตอบถึงคุณ แล้วถ้าจะเป็นไอดีผมแล้วยังไง ผมก็ใช่ว่าจะโดนแบน

เริ่มไร้สาระเข้าไปทุกที

ก็งี้แหละ คนงี้แก้ยาก ไม่รับสิ่งอื่นๆละ  คิดแต่ว่าตัวเองถูกไปหมด woon_5555 woon_5555 woon_5555

วกไปวนมา สุดท้ายไปเรื่องไหนก็ไม่รู้  g#040 g#023 g#023  g#040

ถ้าจะอ่านตั้งแต่เรปแรก
http://forum.asura.in.th/index.php?topic=6192.0

เด็กเส้นจีเอ็มหรอครับ ในรูปมีหยาบ สามคน สามไอดี

ทำไมลงโทษ ไอดีเ้ดียว ข้อหา ขายไอดี

ชื่อกิลก็ไม่เหมาะสม

เลือกปฏิบัติหรอครับ

หรือเดี๋ยวนี้ ด่าได้ไม่ผิด

ด่าแบบไม่ต้องมีที่มาที่ไป บรรทัดเดียวพอ

ด่าเสร็จกดพากลับ ไม่มีตัวละครในจอ

ก็ไม่โดนลงโทษแล้วใช่ไหม

คำถามของคุณเกิดจากความโง่เอง แล้วยังจะเปลี่ยนเรื่อง  g#037 g#037 g#037 g#037

g#040 ส่วนบอร์ดอวตารกับบอร์ดอสุราก็ถามทีมงานเองสิทำไมต้องลงโทษ  g#040

ตอนแรกผมก็ยืนยัน นั่งยัน ทั้งตีนแล้ว แบบคุณนั้นแหละ ถามทีมงานเอาเองละกัน

กระทู้แรกที่มีเรื่องอวตารลง คือกระทู้นี้ คลิ๊ก ---- รวมทั้งกระทู้นี้ คลิ๊ก

ส่วนคนรังเกียจน่าจะเป็นตัวคุณแล้วหละ บ้าเพ้อเจ้ออยู่คนเดียว ไร้สาระ

เถียงไม่ขึ้้นก็เปลี่ยนเรื่อง

คำพูดเหล่านี้คงจะทำให้ดูดีขึ้นสินะ  woon_555

แต่เท่าที่ดูมันคนละเรื่องเลยวะ ?  woon_huh woon_huh

เลิกบ้าได้แล้ว ยิ่งดูยิ่งไร้สาระ เหมือนกับพวกโง่แล้วอวดฉลาด ให้คนนู้นนี่ไปเรียน  #038 #038
10 ขวบครับ อยู่ป.6

DarkEagle

• Sr. Member
  • DarkEagle
  ทีกระทู้อย่างนี้ทำไมจีเอมไม่เข้ามาตอบและล๊อคๆไปละครับ จะปล่อยให้เบิกบานไปทำไมนิ  คำตอบดีๆไม่มีให้ก็ล๊อคๆไป  ทีกระทู้อื่นออกดราม่ายังไปขอล๊อคเขาได้  หรือชอบดูดราม่า  g#020

แมกซิม

• Full Member
  • คุณต้องรู้จักเป็นผู้ตามก่อนที่จะคิดเป็นผู้นำ
เนื่องจากเรื่องนี้ทางทีมงานได้มีการตัดสินเป็นที่เรียบร้อยแล้ว
และทางทีมงานคิดว่าจะเริ่มไปกันใหญ่แล้วนะครับ
ทางทีมงานจึงขออนุญาตล็อกกระทู้ครับ
ขออภัยในความไม่สะดวกนะครับ
ผมรู้ว่าคุณรู้ว่าผมรู้ แต่ถ้าคุณไม่รู้แปลว่าคุณยังไม่รู้ว่าผมรู้