GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

ึถึงทีมงานอสุรา เรื่องการเปลี่ยนสีชุด

Ⓓr.™

• Full Member
  • Newbie
    • www.musicmun.us
ลองเปลี่ยนสีชุดแล้วตัวนึง อยากให้ทีมงานช่วยพิจารณาหน่อยครับ

คือมันสามารถเปลี่ยนได้แบบเดียว คือการเปลี่ยนแบบถาวร

สำหรับคนที่เปลี่ยนบ่อยๆ นั้นคงไม่มีปัญหา

เพราะคงมีสีที่ต้องการในใจอยู่แล้ว

แต่คนที่พึงจะเปลี่ยนครั้งแรก (เลเวล70)

ถึงจะอ่านรายละเอียดแล้วเข้าใจ

แต่เมื่อนำไปเล่นจริง อาจไม่ชอบ ไม่ถูกใจ และต้องการเปลี่ยน

หมายถึง มันยังไม่ลงตัวกับแนวทางการเล่น

เช่นเมื่อก่อน ผมเล่นเทร ชอบเปลี่ยนเป็นเพิ่มหลบหลีก

พอเล่นไปนานๆ ผมค้นพบว่า ผมเหมาะกับชุดที่เพิ่มเลือดมากกว่า

หรือเดิมแอสผม เปลี่ยนสีที่เพิมโจมตีเล่นไปไม่ชอบ

หลังๆ ผมเปลี่ยนสีที่เพิ่มอัตราโป๊ะแทน

คือเมื่อเปลี่ยนแล้วนำไปเล่นจริง

เกิดการเปรียบเทียบจนได้สีที่ชอบ

จากที่กล่าวมาทั้งหมด จึงอยากให้ทีมงาน

ทำเควสเปลี่ยนสีชุดได้สองแบบ คือ

1.ถาวร

2.ทดลองใช้แบบ มีระยะเวลา

เพื่อให้ผุ้เล่นได้มีโอกาสทดลองใช้สีชุดต่างๆ ที่ทีมงานสร้างมาครับ

จึงเรียนมาเพื่อโปรดพิจารณา

woon_sunny woon_5555 woon_sunny

T0Nz

น่าสนใจนะพี่

ทำเป็นบัฟแบบ 3 ชม. เหมือนใบเปลี่ยนสีชุดก็น่าจะดีไม่ใช่น้อย  g#006

-Ai-

น่าสนใจนะพี่

ทำเป็นบัฟแบบ 3 ชม. เหมือนใบเปลี่ยนสีชุดก็น่าจะดีไม่ใช่น้อย  g#006

3 ชม ใช้ของ น้อยกว่า ถาวรก็ดีนะ :)

แต่ ส่วนตัว ชอบมากกกก ถาวร นี้ :)

อาจารย์ ยุ่น

• Jr. Member
  • **
ไม่แน่ใจว่ามันจะทำได้ทั้ง 2 แบบรึเปล่านะครับ ไว้จะลองปรึกษาโปรแกรมเมอร์ดู

ปล. ถึงทำได้ แต่คราวนี้ต้องตามคิวละครับ มัวแต่ปรัยของเก่า ของใหม่มันจะไม่ได้ทำ หุหุ

Ⓓr.™

• Newbie
    • www.musicmun.us
ไม่แน่ใจว่ามันจะทำได้ทั้ง 2 แบบรึเปล่านะครับ ไว้จะลองปรึกษาโปรแกรมเมอร์ดู

ปล. ถึงทำได้ แต่คราวนี้ต้องตามคิวละครับ มัวแต่ปรัยของเก่า ของใหม่มันจะไม่ได้ทำ หุหุ

ขอบคุณมากครับ
ปล ตี4 ยังไม่นอน กลัวน้ำหรอครับ อิ อิ

อาจารย์ ยุ่น

• Jr. Member
  • **

ขอบคุณมากครับ
ปล ตี4 ยังไม่นอน กลัวน้ำหรอครับ อิ อิ

ไม่ได้กลัวแล้วครับ กลับกันคือแอ่นอก รอรับน้ำ ซะมากกว่า
พอดีบ้านอยู่หนองจอก มั่นใจว่าท่วมแน่ เลยเก็บข้างของเตรียมพร้อมอยู่ครับ  g#022

-crucify-

• หลับตาลงแต่ใจยังคิดถึงเธอ ♫♫
เราว่าดีอะ บางทีมันเปลี่ยนเฉพาะกิจเฉพาะเวลาวอ เปลี่ยนเป็นสายฆ่าคน ปกติก็เอาไว้เวลมอน

ถึงแม้ว่าฉันจะ "ไม่มีใคร"
แต่ฉันพร้อมจะเป็น "ใครซักคน"
ถึงแม้ว่าฉันจะ"ไม่เึคยทิ้งใคร"
แต่ฉันมักเป็น"คนที่โดนทิ้ง.."

gotsillakong

• Newbie
  • *
หนอกจอกหรอ

ไกล้บ้านผมห่างไม่มีสิบโลเองยุแถวไหน

จะไปปล้น555555

ปล. ....

ประธานสมาพันธ์เลสเบี้ยนนานาชาติ

• จงภูมิใจเถิดที่เกิดเป็น ไทย มิเป็นทาสใครและมีน้ำใจล้นปริ่ม
 g#020  เดี๋ยวนี้กลางคืนไม่กล้านอน   กลัวคันน้ำแตก

ดูเธอ "สวยขึ้น" ผิดหู! ผิดตา! ..
 ตั้งแต่ไปเสริม "นอ" มา เธอสวยจริงๆ .. !!!