GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

shinichi

• Full Member
  • ♥ จะมีเพียงแต่เธอ รักเธอเสมอ ♥
เล่นเกมมาเกือบ3ปี ก้พึ่งเคยเห้นนี่ละ - -'   g#036 g#036
https://www.facebook.com/jeplaechianpaiaeng

ูกด like ให้ซักนิส :)

หนึ่งดาบสะท้านปฐพี

• Asura Tester
  • **
ออกมาจากกล่องไงครับ เท่าที่ทราบ คาดว่าจะเป็นมินิบอสตัวใหม่ (แต่ก็ทำมานานแล้วนะไม่เอาลงซักที)

[N]z.

• เรื่องนี้กูว่าถึงสรยุทธ์
  • Hero Member
  • M-LEG..!?

™۞۩•3•۩۞™

• ล้านถ้อยคำยังน้อยไป หากจะใช้แทนคุณความดี
  • Jr. Member
  • **
  • ლ(ಠ益ಠ)ლ
ออกมาจากกล่องไงครับ เท่าที่ทราบ คาดว่าจะเป็นมินิบอสตัวใหม่ (แต่ก็ทำมานานแล้วนะไม่เอาลงซักที)
มอนธรรมดา เอาจากกล่อง -..- woon_o_o

หมอดู.

• **
  • โปรโปบีี

™۞۩•3•۩۞™

• ล้านถ้อยคำยังน้อยไป หากจะใช้แทนคุณความดี
  • **
  • ლ(ಠ益ಠ)ლ
เดี่ยวจะสอบถามทางโปรแกรม เมอร์ให้นะครับ ว่ามันมาได้อย่างไร
woon_yes ตอบเรวๆ นะ

แมกซิม

• คุณต้องรู้จักเป็นผู้ตามก่อนที่จะคิดเป็นผู้นำ
คือมอนเตอร์ตัวนี้ เคยมีอยู่นะครับ และทางทีมงานได้นำออกไปแล้วนะครับ มันเป็นเพียงมอนเตอร์ธรรมดานะครับ
อาจจะมีผู้เล่นเปิดกล่องออกมานะครับ ส่วนในเซิร์ฟเวอร์หลักไม่มีแล้วนะครับ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: ตุลาคม 18, 2011, 13:09:11 โดย จีเอ็มแมกซิม »
ผมรู้ว่าคุณรู้ว่าผมรู้ แต่ถ้าคุณไม่รู้แปลว่าคุณยังไม่รู้ว่าผมรู้

™۞۩•3•۩۞™

• **
  • ლ(ಠ益ಠ)ლ
คือมอนเตอร์ตัวนี้ แค่มีอยู่นะครับ และทางทีมงานได้นำออกไปแล้วนะครับ มันเป็นเพียงมอนเตอร์ธรรมดานะครับ
อาจจะมีผู้เล่นเปิดกล่องออกมานะครับ ส่วนในเซิร์ฟเวอร์หลักไม่มีแล้วนะครับ
เอามาอีกๆๆๆ