GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

กราบ เท้าโปรแกรมเมอที่เคารพ

€–•สดุด๓รีน–••

• Newbie
  • *
เมื่อไหร่จะพัฒนาแอสสายปาขี้ซะที ขี้ตรีนอย่างผมรอมาชาตินึงแล้ว อย่าเห็นแก่ตัวมากเลยปรับแต่ตู็หยอดเห็นใจคนเล่นมั่งซิไอ้ห่าเย็ดแม่เย็ด g#030

Vyse..z

• Full Member
โดนใจมากครับเอาไป 10 ดอก
 g#039 g#039 g#039 g#039 g#039 g#039 g#039 g#039 g#039 g#039
ลายเซ็นต์ไม่เหมาะสม ...

Techies

• Full Member
  • Don't run! We're your friend! ♥

jamegodfun

• Newbie
  • *
ตัวแรกที่ผมเล่นคือเบรด คอมโบ
ตอนแรกๆก็ดีอะนะ
พออัพสกิลครบเท่านั้นแหละ g#035
กี่ปีแล้ววะเนี่ยเบรดคอมโบเมื่อก่อนก็ดีนะแต่ตอนนี้..   g#022 g#022 g#022

ปล.สรุปจะไม่ปรับแก้อะไรเลย เพิ่มใหม่อย่างเดียวหรือไงฟระ  woon_angry
......สมมุติว่าเกมเป็นโลกเสมือนใบนี้ที่วันนี้กำลังพัฒนาอย่างไม่หยุดยั้ง......
                  สิ่งใหม่ๆในเกมเปรียบดั่งเทคโนโลยีในวันนี้
                           พอมันมีมากเกินจำเป็น
                         มันก็สามารถจะทำลายเกม
_______________เฉกเช่นอาวุธสงคราม____________________

BaronZemo

• Newbie
  • *
แอสสายดาวก็โหดนะ

ใส่ปลอกตู้ ดาวกระจาย ดิน น้ำลม ไฟ มืด อะไรก้ได้ ไปตีเบลดไม่ก้ขุน กดซามูสิครับ จะตายไหม ลองใส่ปลอก 99 ไปลงแบท กับมีด 99 สิครับ แล้วดูความแตกต่าง ลองใส่ปลอกเกบเวล สิครับ ลองใส่ปลอกตีบอส ลองเปรียบเทียบดูนะครับ อาวุธ 99 สายเรนเจอร์ อะไรด้อยสุด

ปะ..กินมาม่ากัน

• Newbie
  • *
อยากให้แอสสายปาดาวกระจายเหมือนศรวายุจัง เอาแบบเดียวกันเลยนะ อิอิอิอิ

._M_.

• Newbie
  • *
อยากให้ C3 ร่างกายพิษที่มันสุ่มพิษ 6 ชนิดอ่ะครับ มันบอกด้วยว่าเราสุ่มได้ชนิดไหน เวลากดเสร็จปุ๊บ มีบัฟขึ้น ร่างกายพิษ[หนึ่งในพิษ6ชนิด] ประมาณนี้อ่ะครับ ปัจจุบัน ไม่มีบอกนี่ ต้องคนที่มาตีเราโดนเท่านั้นถึงจะเห็นว่าโดนพิษชนิดไหน อยากให้คนใช้สกิลรู้ด้วยอ่ะครับว่าสุ่มได้ชนิดไหน  woon_sad2 woon_sad2 woon_sad2

หน้าฮิ

• Jr. Member
  • **
  • เลิกเล่นแล้วนะใครสนใจของอะไรซิบมานะ
อยากให้ C3 ร่างกายพิษที่มันสุ่มพิษ 6 ชนิดอ่ะครับ มันบอกด้วยว่าเราสุ่มได้ชนิดไหน เวลากดเสร็จปุ๊บ มีบัฟขึ้น ร่างกายพิษ[หนึ่งในพิษ6ชนิด] ประมาณนี้อ่ะครับ ปัจจุบัน ไม่มีบอกนี่ ต้องคนที่มาตีเราโดนเท่านั้นถึงจะเห็นว่าโดนพิษชนิดไหน อยากให้คนใช้สกิลรู้ด้วยอ่ะครับว่าสุ่มได้ชนิดไหน  woon_sad2 woon_sad2 woon_sad2
ตั้งกระทู้ใหม่เสนอเยย #038