GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

อยากได้เสียง soundtrack ของแต่ละแมพ

ブラック_ ×

• Everything is done.
  • Jr. Member
  • **
คือ เห็นเกมอื่นๆ เขาก้มี soundtrack ลง youtube กันให้คนฟัง ส่วนตัวผมเป็นคนที่ชอบฟังเสียง soundtrack ของเกมน่ะคับ  g#022 g#022
soundtrack ในแมพของอสุราทำมาได้ดีครับ ผมขอชื่นชม ยิ่งแมพของฝั่งเผ่าอสุรานี่ soundtrack เป็นเอกลักษณ์ของไทยมากครับ น่าชื่นชม ผมชอบ ^^
ตอนแรกฟังแบบเปิดลำโพงก้เพราะนะ ยิ่งใส่หูฟังก้ยิ่งเพราะ  g#004 g#004 อยากให้ทีมงานลองเอา soundtrack ไปลง youtube นะคับ ถ้าได้จะดีใจมากๆเลยละ  g#029 g#029 g#022

jamegodfun

• Newbie
  • *
 ใช่ ครับ ใช่ ครับ เราเห็นชอบด้วย
woon_yes woon_yes woon_yes woon_yes woon_yes woon_yes

แต่คงอาจจะยากมากมาย เพราะคนทำเกม...
อยู่ไหนน๊าาาา อยู่ไหนน๊าาา   g#043 g#043 g#043 g#043
......สมมุติว่าเกมเป็นโลกเสมือนใบนี้ที่วันนี้กำลังพัฒนาอย่างไม่หยุดยั้ง......
                  สิ่งใหม่ๆในเกมเปรียบดั่งเทคโนโลยีในวันนี้
                           พอมันมีมากเกินจำเป็น
                         มันก็สามารถจะทำลายเกม
_______________เฉกเช่นอาวุธสงคราม____________________

ป่าตะเคียนนี่วังเวงดีนะ ทำเป็น DnB น่าจะมัน  woon_sunny

Techies

• Full Member
  • Don't run! We're your friend! ♥
ไม่เเน่ใจนะครับลองค้นไฟล์ดูคิดว่าโหลดมาพร้อมตัวเกมนะ woon_5555

jamegodfun

• Newbie
  • *
ไม่เเน่ใจนะครับลองค้นไฟล์ดูคิดว่าโหลดมาพร้อมตัวเกมนะ woon_5555
woon_yes มากับตัวเกมแต่น่าจะต้องแปลงเป็น .mpg เพราะบางโปรแกรมเปิดไม่ได้อ่ะครับ
......สมมุติว่าเกมเป็นโลกเสมือนใบนี้ที่วันนี้กำลังพัฒนาอย่างไม่หยุดยั้ง......
                  สิ่งใหม่ๆในเกมเปรียบดั่งเทคโนโลยีในวันนี้
                           พอมันมีมากเกินจำเป็น
                         มันก็สามารถจะทำลายเกม
_______________เฉกเช่นอาวุธสงคราม____________________

ブラック_ ×

• Everything is done.
  • **
ถ้าผมหาวิธีแปลงไฟล์ soundtrack ได้จะลงใน youtube น่ะคับ แต่จะลงเครดิตให้กับทีมงานด้วย เดวจะหาว่าผมละเมิดลิขสิทธิ์อีก 55555  g#002

해주창

• **
นั้นนะสิ ใครเก่งโปรแกรม ทำมาให้ฟังหน่อย  g#019 g#019 g#022

GameNoob

• **
  • เงียบไว้อย่าส่งเสียง อิอิ
ลองไปฟังดูฮะ ว่าโอไหม เผื่อจิได้มีกำลังใจในการทำต่อครับ ปล.ถ้าไม่ขึ้น ก็ก๊อบลิงเอาเองและกัน
Thx---> คนกาก ก็อยู่ส่วนกาก เกมส์นี้ ดี้ ดี <3 <3 <3

ป่ะ'นอนนนนนน

• ง่วงอ่ะ ไปนอนกัน
  • กำลังปรับปรุง
ลองไปฟังดูฮะ ว่าโอไหม เผื่อจิได้มีกำลังใจในการทำต่อครับ ปล.ถ้าไม่ขึ้น ก็ก๊อบลิงเอาเองและกัน

เยี่ยมมว้ากกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกก   woon_love woon_love woon_love

GameNoob

• **

เยี่ยมมว้ากกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกก   woon_love woon_love woon_love

woon_cry woon_cry woon_cry woon_cry
เอ้าจัดไป ชุดที่ 2 อิอิ
Thx---> คนกาก ก็อยู่ส่วนกาก เกมส์นี้ ดี้ ดี <3 <3 <3

Techies

• Don't run! We're your friend! ♥

GameNoob

• **
โอเครครับ ขอมาเดียวอัพลงให้ครับ ใจเย็นๆเน้อ ที่บ้านหนาวมากครับ ขอเวลาไปผิงไฟแฟฟ  woon_555