GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

เสียงเล็กๆ จากคนที่เคยเลิกเล่นแล้วกลับมาดู

9169

• Jr. Member
  • **
ผมคิดในมุมกลับนะ เข้าใจนะเมื่อก่อนเวลกันคุยกันมันสนุกครับ แต่ให้มาเป็นแบบเก่าคงยากครับเกมมันปรับไปไกลทิ้งผู้เล่นใหม่ไปไกลมาก การที่ผู้เล่นใหม่จะเวลไว ตามผู้เล่นเก่าได้ และไม่น่าเบื่อก็เวลโขน(ออกแนวขี้เกียจ)  นั่งดูดมั่งออกไปลากมั่ง  ผมคิดนะถ้าคนจุจิตเยอะๆ ในแมพจิตก็จะมีตีเก็บดวงจิต เวลไปคุยไปก็เหมือนๆแต่ก่อนละครับ. ออกแนวคิดไปไกลเลย woon_555

nekozaa1234

• Newbie
  • *
ขอบคุณสำหรับข้อมูลดีๆ ครับ ผมจะเก็บและรวบรวมไปแก้ไขปัญหาดังกล่าวครับ
อ้าวววว จีเอ็มวอลุ่ม ยังไม่โดนไล่ออกอีกหรอครับบบ  woon_5555