GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

เสียงเล็กๆ จากคนที่เคยเลิกเล่นแล้วกลับมาดู

Ⓓr.™

• Full Member
  • Newbie
    • www.musicmun.us

เหตุการณ์แบบนี้เคยเกิดขึ้นหลายครั้งแล้ว

ทีมงานเองนั้นแหละ ที่ทำให้เกิดขึ้น!!!

พอปรับเปลี่ยน ใครละที่เดือดร้อน ไม่ใช่ผู้เล่นหรอ

คิดค้นแต่ของไม่ได้เรื่อง

สมควรที่จะเจ๊ง

เด็กไม่ดีต้องโดนตีก้น

• Asura Tester
  • **
  • เลิกเล่นแล้ว แต่ยังอ่านบอร์ด

Techies

• Don't run! We're your friend! ♥
ตอนนี้จีเอ็มก็พยายามเเก้อยู่นะโดยออกเเมพใหม่ๆมาให้ทรงเดินเสาไม่ได้

♤ เบบี้'กาก้า ♤

• Jr. Member
  • **
  • สาวบางกอก ♡
อย่าดูถูกออโต้เม้าน่ะ แมพใหญ่ลึกลับสับซ้อนแค่ไหนเจอออโต้เม้าก็อิหรอบเดิม woon_hurt
g#039 g#039 g#039 g#039 g#039 น้องจะอยู่กับพี่จนวินาทีสุดท้ายนะ g#039 g#039 g#039 g#039 g#039

ZoDiC คนเดิม

ตอนนี้จีเอ็มก็พยายามเเก้อยู่นะโดยออกเเมพใหม่ๆมาให้ทรงเดินเสาไม่ได้

แมพใหม่ที่ว่า นี่ ถ้ำกูลา มะ 55555

ลองสิ ลองเปิดเสาเดินดูสิ เดวรู้เลย
 woon_5555 woon_5555

เซ็ต

• Newbie
  • *
ก็เพราะแบบนี้แหละครับ คนถึงน้อยลงเรื่อยๆ

ไม่เคยแก้ปัญหากันได้เลยออโต้โขน

เซ็ต

• Newbie
  • *
อย่าดูถูกออโต้เม้าน่ะ แมพใหญ่ลึกลับสับซ้อนแค่ไหนเจอออโต้เม้าก็อิหรอบเดิม woon_hurt

ที่สวรรค์เดี้ยวนี้ถึงขนาด AUTO ผู้สื่อหากะเพาะปลากันแล้วนะครับ

เกมน่าสิ้นหวังจริงๆ  woon_bye

featuring

• แมว9ชีวิต
  • **
สะดวก เวลง่ายขึ้น ไม่ดีอีกหรือ คนทรงเดินลาก เอาตัวนั่งดูดแปบเดียวเวล99 เลย เยี่ยม ยอดมากๆๆ
ทำวิกฤตให้เป็นโอกาส เมื่อไม่ปรับคนทรงก้อเอาส่วนที่หลายคยบอกว่าคนทรงโกง เอาออกมาใช้ ดีๆๆๆ

เซ็ต

• Newbie
  • *
สะดวก เวลง่ายขึ้น ไม่ดีอีกหรือ คนทรงเดินลาก เอาตัวนั่งดูดแปบเดียวเวล99 เลย เยี่ยม ยอดมากๆๆ
ทำวิกฤตให้เป็นโอกาส เมื่อไม่ปรับคนทรงก้อเอาส่วนที่หลายคยบอกว่าคนทรงโกง เอาออกมาใช้ ดีๆๆๆ

คนทรงออโต้โขน สบายก็จริงครับ แต่เกมพังหมด
ตี้โขนแบบเดินเวลไม่มีอีกแล้ว สเน่ห์ของเกม mmorpg  คือการที่เราเวลไปด้วย ได้พูดคุยกันไปด้วย แต่ละอาชีพช่วยเหลือพึ่งพากัน

ปัจจุบัน คนที่เหลือดูดอย่างเดียว คนทรงก็มีหน้าที่ออโต้ไป นี้เหรอครับเกม mmorpg ?

GameNoob

• **
  • เงียบไว้อย่าส่งเสียง อิอิ
ใช่ครับ เสน่ห์แบบเก่าๆ ที่ผู้เล่นต้องนั่งรอเพื่อที่จะได้ร่วมปาร์ตี้ไม่มีแล้ว ถึงจะให้ตี้ด้วย จ้างมันก็ไม่ให้ตี้หรอก ทรงกรู เวลเองได้ ครองแมพสบายๆ ไครมาแย่งก็ฆ่า แม่ม สุดท้ายก็ไม่พ้น กดแมพส่วนตัว อุดหนุนเกมส์หน่อย ถึงมันจะแพง แต่ก็คุ้มตอนวันศุกร์ กับอาทิตย์นะ ผมลองไปสำรวจหลายๆเซิฟดู ก็เป็นแบบนี้แหละ นูป
Thx---> คนกาก ก็อยู่ส่วนกาก เกมส์นี้ ดี้ ดี <3 <3 <3

เซ็ต

• Newbie
  • *
 woon_sad2 ไม่ยอมแก้ปัญหาที่ผู้เล่นบอกบ้างเลย คนเก่าๆค่อยเลิก คนใหม่ก็ไม่ค่อยจะมี

golfrukpat02

• บุคคลทั่วไป
ขอบคุณสำหรับข้อมูลดีๆ ครับ ผมจะเก็บและรวบรวมไปแก้ไขปัญหาดังกล่าวครับ

ϟ illu$i๏n™

• Superior officer
  • Sr. Member
  • ถ้าคิดถึงกันก็ PM มา :)

คนทรงออโต้โขน สบายก็จริงครับ แต่เกมพังหมด
ตี้โขนแบบเดินเวลไม่มีอีกแล้ว สเน่ห์ของเกม mmorpg  คือการที่เราเวลไปด้วย ได้พูดคุยกันไปด้วย แต่ละอาชีพช่วยเหลือพึ่งพากัน

ปัจจุบัน คนที่เหลือดูดอย่างเดียว คนทรงก็มีหน้าที่ออโต้ไป นี้เหรอครับเกม mmorpg ?

ขออณุญาติขัดตรงนี้สักแปป
คือถ้าเป็น pk. เค้าไม่มานั่งคุยกันนะสิตัวเอง
เจอคนมี pk. ก็บึ้มเลยตีกันนัวมีปัญหาแย่งแมพกันทุกวันนี้
หมดยุคเวลเป็นตี้แล้วตัวเอง 55555
มาถึงยุคที่มีพระ c3 หรือคนทรง ตัวเดียววิ่งทั้งแมพ
แล้วอีกตัวนั่งดูดแล้วจ้า
 g#036 g#036

Pnp. Clp.

-~@มเหศวรพิมพ์ใหญ่@~-

• **
คือ​บรรยากาศ ตี้ไป ช่วยกันตี ยังมีอยู่น่ะครับ เพียงแต่ลดน้อยลงไป  บรรยากาศ ที่ว่าหาได้จาก แมพ ดันจิต และ แมพดันปีก ที่เราต้องช่วยกันตีจริงๆ ส่วนแมพ อื่นๆก็มีแต่น้อยมากครับ คือ ยังไงดีละ จะบอกให้รีบเวลๆมาจะได้เข้ามาเก็บจิต กับ ปีก ก็นะไม่มีที่เวลอีก ยังไงก็พยายามเข้าครับ ส่วนตัวผมก็เอาทรงลาก อีกตัวนั่งดูดเหมือนกัน แต่ก็ เปิดแมพนะ เสียเวลา สู้ๆละกันครับ ถ้าจีเอ็มแก้ได้คงดี

ϟ illu$i๏n™

• Superior officer
  • Sr. Member
  • ถ้าคิดถึงกันก็ PM มา :)
ถ้าเป็นดันพวกนั้นเจอตี้ดีก็ดีไป
ส่วนมากบางคนก็เนียนดูดไปค่ะ
ดันปีกต้องช่วยกันอยุ่แล้ว
คนที่เค้าลงส่วนมากก็จะหาแต่เพื่อนๆกันลงที่สนิทๆ
ทุกวันนี้น้อยมากที่จะเจอตี้เวลเป็นกลุ่ม
ย้อนไปหลายๆปี ถ่ำปีศาจนี้คนเวลเยอะมาก
ทุกวันนี้มีแต่คนไปเวล c3 ส่วนน้อย

Pnp. Clp.