GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

ความตั้งใจ หรือ ข้อผิดพลาด

• Newbie
  • *
ไอเทมค้อนประกันยศ ไม่สามารถตั้งร้านขาย-รับ ได้ จะซื้อขายก็ลำบากไปนิดนะครับ

DoMakajanG

• Hero Member
  • ตบหัวทิ้ม
ไอเทมค้อนประกันยศ ไม่สามารถตั้งร้านขาย-รับ ได้ จะซื้อขายก็ลำบากไปนิดนะครับ
เอาไปห่อมะได้เลยเหรอ คับ ห่อเหลืองห่อฟ้าอะไรแบบนั้นอะ

• Newbie
  • *
ห่อก็ไม่ได้ครับ ตั้งร้านรับ-ขายก็ไม่ได้ ต้องเดลอย่างเดียว เหมือนหมวกทีมฟุตบอล  g#033  g#033

DoMakajanG

• ตบหัวทิ้ม
ห่อก็ไม่ได้ครับ ตั้งร้านรับ-ขายก็ไม่ได้ ต้องเดลอย่างเดียว เหมือนหมวกทีมฟุตบอล  g#033  g#033
เดลได้ ก็ขายได้และ อิอิอิอิอิ  g#003

• Newbie
  • *
สงสัยต้องเติมเงินอย่างเดียวละ คนขายก็ไม่ค่อยจะมีด้วย   g#035  g#035

~:•<แมวปีศาจ>•:~

• โสด~ขั้นเทพ !!!
  • Asura Tester
  • **
  • จีบได้ หาหม้ายจ้าว..!!!
    • Ith Continue
ก็แลกเปลี่ยนกันตรงๆเลยคับ g#008
90% ของพวกชอบดราม่าด่าด้วยภาษาย่าทวดในอินเตอร์เน็ต
มักจะหงอแดกเงียบเป็นสากเวลาเจอหน้ากันนอกจอ จริงป้ะ ?

HarryPotter7

• Jr. Member
  • **

inw_guy

• Full Member
  • เกรียนครับ เอิ้กๆ