GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

มันคือดาบอะไร

TAMA

• Sr. Member
ขอบคุณครับ ที่เข้ามาช่วยทีมงานตอบ

รายละเอียดของดาบใหญ่อัคคีทมิฬตามรูปครับ

แมกซิม

• Full Member
  • คุณต้องรู้จักเป็นผู้ตามก่อนที่จะคิดเป็นผู้นำ
เป็นรูปที่เอามาจากเซิร์ฟเวอร์ วุ้นนรก อะครับ  g#004
ผมรู้ว่าคุณรู้ว่าผมรู้ แต่ถ้าคุณไม่รู้แปลว่าคุณยังไม่รู้ว่าผมรู้

3eCausez

ดาบใหญ่อัคคีทมิฬครับ ติดไฟลุกลด400กว่าๆ ดับไม่ได้ ปั้มยาอย่างเดียว

หรอยยย '

• อยากรู้หรอ ??
ดาบใหญ่อัคคีทมิฬครับ ติดไฟลุกลด400กว่าๆ ดับไม่ได้ ปั้มยาอย่างเดียว

400 เลยหรอ ผมโดนแค่ 156 เอง

กบ

• Jr. Member
  • **

400 เลยหรอ ผมโดนแค่ 156 เอง

ความแรงของการลุกไหม้ ขึ้นอยู่กับ ค่า INT ครับ  ยิ่ง ผู้ใช้ดาบค่า INT เยอะ จะยิ่งไหม้แรง  g#017

Crossζy

HarryPotter7

• Jr. Member
  • **
ถ้า ข้อมูลไม่พลาดน่าจะเป็น ดาบใหญ่ RARE 02 lv 94 เดิมนะครับ
ชื่อปัจจุบัน ดาบใหญ่อัคคีทมิฬ มีความสามารถคือ
      * เพิ่มพลังโจมตี 7 %
      * เพิ่มโอกาสการใช้ดาบป้องกัน 5%
      * เมื่อโจมตีรอบตัวผู้ถือดาบระยะ 5X5 จะติดสถานะอัคคีทมิฬ (สร้างความเสียหายแบบเดียวกับสถานะลุกไหม้ ความแรงขึ้นอยู่กับค่า Int)
เป็นแรร์ที่เพิ่มความสามารถแล้วจริงๆด้วยสิ g#008 g#008

.OoBoaToO.

• Newbie
  • *

๚Besttinowikl๚

• กลับมาแว้ว
งั้นผมขอล็อคกระทู้เลยละกันนะคับ

๚Besttinowikl๚

• กลับมาแว้ว

Gheglex Phantom of eagle.

• ชิชิชิ
เด๋วคงได้เห็นเบอร์สาย STr DEX INT ละ g#009 g#009
ก็ str-dex-vit-int ไง(เปลี่ยนจากlukเป็นint)
Joy to the world.The Lord is come!Let earth receive her king.Let every heart prepare him room.And heaven and nature sing.And heaven and nature sing.And heaven and heaven and nature sing

Crossζy

เด๋วคงได้เห็นเบอร์สาย STr DEX INT ละ g#009 g#009
ก็ str-dex-vit-int ไง(เปลี่ยนจากlukเป็นint)
ถ้าใช้ขวานนี้ควโหดน่าดู g#008

Rest In Peace

สำนักคุ้มภัยมาจาก มังกรหยกชัดๆ g#037

Rest In Peace