GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

☆ЯOЖOR☆

• Newbie
  • *
  • ขยะสังคมรีไซเคิลไม่ได้
คือผมเคยสมัครไอดีนี้ไว้ แล้วก็เล่นได้พักนึงก็เลิกไป ตอนนี้จะกลับมาเล่นปรากฏว่าไอดีนั้นเข้าไม่ได้
แต่ไอดีที่เคยสมัครก่อนหน้านั้นยังเข้าได้อยู่ พอลองไปสมัครไอดีใหม่เหมือนไอดีนั้น มันดันสมัครได้
เหมือนกับว่าผมไม่เคยสร้างไอดีนั้นมาก่อน

oposra

• Full Member

TAMA

• Sr. Member
คือผมเคยสมัครไอดีนี้ไว้ แล้วก็เล่นได้พักนึงก็เลิกไป ตอนนี้จะกลับมาเล่นปรากฏว่าไอดีนั้นเข้าไม่ได้
แต่ไอดีที่เคยสมัครก่อนหน้านั้นยังเข้าได้อยู่ พอลองไปสมัครไอดีใหม่เหมือนไอดีนั้น มันดันสมัครได้
เหมือนกับว่าผมไม่เคยสร้างไอดีนั้นมาก่อน
เบื้องต้นแนะนำให้ผู้เล่นแจ้งรายละเอียดเข้ามาที่นี่ support.gameindy.com

เพื่อให้ทีมงานดำเนินการตรวจสอบครับ