GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

คนทรง?(อนาคต)

สบายใจฉัน

• Newbie
  • *
ดิ้นกันเป็นแถวพวกเล่นคนทรง เดียวมองไปทางไหน ก็มีแต่คนทรง

มองให้มันหลายๆมุม คนทรงโกงทุกมุม

ประลอง ตีกัน โกงสุดๆ

วื่งผ่านก็ตายละ ขนาดเบอเลือด120เค โดน2ทีตายละ

ยังไม่พอลงเสาบังตัวเอง ตีไม่ได้อีก

ยิ่งแอส เทร ชาป 1ดอก จบเกม

เวลาหาของออโต้รอบตัวอีก หาของC3 ของกิจกกรม บลาๆ

เวลก็แย่งมอนไปหมด อย่างแมพโขนแมพไหนมีคนทรง

แทบไม่มีมอนจะให้เวล คนทรงเอาไปหมด

ไม่ใช่กลัวแต่โดนปรับ

ที่หลายๆอาชีพโดนปรับ เขายังหาวิธีใหม่ๆเล่นกันได้

เห็นด้วยสำหรับการปรับสกิลคนทรง

แต่มันปรับเวอร์เกิน เดี๋ยวก็เหมือนกรณีมีดแอสเอาแม่น999ออกคนเลิกหมด ปรับอ่ะให้มันสมดุนหน่อย แบบปรับส่วนนี้ออก แต่ต้องเอาอีกส่วนเข้ามาแทน ไม่ใช่จะออกก็ออกเลย แย่ๆ g#027 g#027 g#027 g#027

LK

• Jr. Member
  • **
ดิ้นกันเป็นแถวพวกเล่นคนทรง เดียวมองไปทางไหน ก็มีแต่คนทรง

มองให้มันหลายๆมุม คนทรงโกงทุกมุม

วื่งผ่านก็ตายละ ขนาดเบอเลือด120เค โดน2ทีตายละ

ยังไม่พอลงเสาบังตัวเอง ตีไม่ได้อีก

เวลาหาของออโต้รอบตัวอีก หาของC3 ของกิจกกรม บลาๆ

เวลก็แย่งมอนไปหมด อย่างแมพโขนแมพไหนมีคนทรง

แทบไม่มีมอนจะให้เวล คนทรงเอาไปหมด

ที่หลายๆอาชีพโดนปรับ เขายังหาวิธีใหม่ๆเล่นกันได้

เห็นด้วยสำหรับการปรับสกิลคนทรง
ที่เขาออกมาโวยคือปรับไม่ถูกจุด ที่ควรปรับคือความแรงของสกิล ไม่ใช่ดีเลย์ แบบนี้มันคอนเซ็ปเดียวกับเจ้าอะเทพแปป ๆ สกิลหมดก็หมาหงอย แต่ถามว่าช่วงเวลานั้นตีเบอ 2 ทีตายไหม ? ตี แอส เทร ชทบ ทีเดียวตายไหม ? มันก็ตายเหมือนกันนั่นแหละคุณ เข้าใจตรงกันนะ g#017 g#040

_T_T_T_

• Full Member
ขอเหตุผลหน่อยเพื่อไร ปรับงี้เลิกเล่นดีกว่า แย่ๆ g#030 g#030
Bey  woon_bye  woon_bye  woon_bye  woon_bye  g#004

_T_T_T_

จะปรับอะไรคิดถึงคนเก็บเวลบ้างนะครับ ลากๆมอนอยู่กลายเป็นคน รออีก 20 วิ จำแลงร่างได้  เฮ้อ...

ถ้าปรับเพราะแบทกับวอ ก็ขอให้มีผลเฉพาะ ในแบท วอ และคนที่เปิดพีเคเท่านั้น  อย่าให้คนเก็บเวลเดือดร้อนไปด้วยเลย

คิดสภาพ พาคนเวลลากมอนอยู่ แล้วตีมอนก็ไม่ได้ ซวย ...

จะปรับอะไร คิดในมุมคนเล่นกลุ่มอื่นบ้าง สังคมเกม ไม่ได้มีแค่คนเล่นกลุ่มเดียวครับ
ผมว่าปรับก็ดีเเล้วนะผมเดินจากเเมพโขนเเมพเเรกถึงจตุกร เห้นแต่คนทรงร่างปราชออโต้ไว้ คนอื่นไม่ต้องเวลกันหลอก ถ้ามันเป้นร่างคนมันก้คนตาย  g#004 g#004

Machete

• Newbie
  • *
 woon_shock woon_shock สุดยอดมากครับ คนทรงมันจะได้กากลงนิดนึง 5555 สุดๆยอดมาก เป็นกำลังใจไห้ทีมงานครับ

9169

• **
นี่ละเวลาทำอะไรออกมาแล้วมาปรับ มันเหมือนหักหลังลูกค้าดีๆ นี่เอง รู้ทั้งรู้ว่ามันโหดเวอร์เกินก็ดันทุลังเอามาลงละเซริฟหลักอีก เซริฟทดสอบมีไว้ทำมะเขืออะไร. เบื่อจริงทำงานแบบนี้ รีบแต่หาตังกันจัง เดี๋ยวเรื่องทักษะจิตอาชีพก็ตามมาอีกไม่นานหลอก woon_bye

comsun33

• Newbie
  • *
ร่างแปลง3น.เวลาวอนี่ก้อฆ่าศัตรูได้หมดตี้แระ ถามหน่อยหรือไม่จิง

dearslamdunk

• Newbie
  • *
ปรับดีละครับ ผมคนนึงเล่นทรง ของแทบไม่ต้องใช้โกงมาก พวกออโต้ก็เยอะ

Wildman

• Hidden Master
ทำไม่ไม่ปรับเรืองพลังโจมตีเวทย์ละ
ปรับแบบนี้คิดเหรอว่าคนทรงมันจะฆ่าใครไม่ได้ คนทรงมันโกงตรงพลังโจมตีเวทย์นะ ผมเองก้เล่นอยู่ มาปรับเรื่องระยะแปลงร่่างแบบนี้ มันตรงจุดแล้วเหรอ

Sima-Yi

ทำไม่ไม่ปรับเรืองพลังโจมตีเวทย์ละ
ปรับแบบนี้คิดเหรอว่าคนทรงมันจะฆ่าใครไม่ได้ คนทรงมันโกงตรงพลังโจมตีเวทย์นะ ผมเองก้เล่นอยู่ มาปรับเรื่องระยะแปลงร่่างแบบนี้ มันตรงจุดแล้วเหรอ

เค้าเรียกว่า แก้ไข ปลายเหตุ

soza1043

• Newbie
  • *
มันน่าจะเป็นแบบว่าพอเปลี่ยนร่างแล้วเสาหายแบบนั้นโหดไปนะทั้งแรงทั้งถึก ลองคิดเล่นๆนะเสาอะมันเอาดาเมชเวทตอนที่เรียกมันถ้าเป็นแบบว่าเอาปราชเรียกเสาแล้วคืนร่างเสาหายผมว่าโอเคเลยนะถ้าอยากถึกก็ต้องเสาเบาผมว่ามันแฟดี g#040 g#040 g#040วอน g#046 g#046 g#046พิจารณา

It changed

• ○ I want to see you smile ♥
ดีชอบมาก เอาแบบนี้เลย ไม่งั้นก็เอาแบบพอมัน แปลงโกเลมให้ลดเดิน สัก8-10 ก็ได้ หรือเอาแบบนี้ก้ได้  g#031 g#031
ไม่ก็เปลี่ยนสกิลใหม่ไปเลยสกิลโกเลมอ่ ไม่ต้องเอาเสาเข้าตัว g#004 g#031 เยี่ยมๆ!!

It changed

• ○ I want to see you smile ♥

STAM_GOD

• Newbie
  • *
  • ควายขวิด.

ที่เขาออกมาโวยคือปรับไม่ถูกจุด ที่ควรปรับคือความแรงของสกิล ไม่ใช่ดีเลย์ แบบนี้มันคอนเซ็ปเดียวกับเจ้าอะเทพแปป ๆ สกิลหมดก็หมาหงอย แต่ถามว่าช่วงเวลานั้นตีเบอ 2 ทีตายไหม ? ตี แอส เทร ชทบ ทีเดียวตายไหม ? มันก็ตายเหมือนกันนั่นแหละคุณ เข้าใจตรงกันนะ g#017 g#040
เจ้ายังมีโอกาศตีเทรไม่โดนนะ(สายแส้)ตีแอสไม่โดนนะครับถ้าติดพัน แต่คนทรงอาชีพไหนก็โดนเต็มๆครับ สงสัยไม่ได้ลองมาทุกอาชีพถึงไม่เข้าใจตรงกับผม #038

LK

• **

เจ้ายังมีโอกาศตีเทรไม่โดนนะ(สายแส้)ตีแอสไม่โดนนะครับถ้าติดพัน แต่คนทรงอาชีพไหนก็โดนเต็มๆครับ สงสัยไม่ได้ลองมาทุกอาชีพถึงไม่เข้าใจตรงกับผม #038
หมายถึงเจ้าหรอครับ ? อ่านให้ดี ๆ ก่อนตอบด้วย ขอร้อง #038