GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

สอบถามการฝึกเกราะสะท้อนของวอครับ

해주창

• Jr. Member
  • **
ฝึกวอนี้ฝึกที่ไหนดีแล้วต้องให้มอนตีเวทเข้าหรือเปล่าครับเปอรถึงจะขึ้นหรือให้มอนตีเก๊ง เปอรก็ยังขึ้นอยู่
ช่วยตอบที่นะครับ  g#039
แล้วก็มีเทคนิคไรก็ฝากด้วยนะครับ  g#008 g#008

.หัวกล้วย'#

• **
  • จ้ะทิงจาาา !
เห็นส่วนใหญ่จะไปฝึกแมพวิหารเพลิงกันนะครับ
ลากมอนเยอะสุดขีด
ส่วนแก๊งแล้วเปอขึ้นมั้ยนี่ไม่แน่ใจนะ
แต่เท่าที่เห็นเขาฝึกกัน มอนก็ตีแก๊งๆตลอด
แล้วก็ต้องเปิดผอบสดชื่น ฟูเลือดไรงิ้ด้วยมั้ง

해주창

• **
อยากรู้ว่า พีเค เอาวิพสุทา เรื่อยๆจะใช้เวลากี่วันครับถึงจะ ระดับ
 woon_huh woon_huh woon_huh 10

해주창

• **
อยากรู้ว่า พีเค เอาวิพสุทา เรื่อยๆจะใช้เวลากี่วันครับถึงจะ ระดับ
 woon_huh woon_huh woon_huh 10
*ระดับ 10 ครับ

KingPPK

• Newbie
  • *
  • ไม่ได้เก่ง ไม่ได้เทพ
มอนส์ตี "เก๊ง" ก็ฝึกได้ ลองมาแล้วครัส  g#024
เกราะสะท้อน ฝึกกับตัววุ้นแม็กม่าครับ ในแมพวิหารเพลิง ชั้นที่ 3-4 มีเยอะเลย แต่ระวังกิ้งก่าไฟ โหดๆ ด้วยครับ ลากมาให้หมดแมพเลย  g#008
แล้วก็ใส่ของกันเวทเยอะ ๆ ซักหน่อยก็ ok ครับ มันจะได้ตีไม่เข้า แต่ควรมีผอบเพิ่มเลือด เผื่อมันโป๊ะไว้ด้วยครับ ระหว่างฝึกก็ออโต้
ระเบิดวิญญาณไว้เลยย  woon_5555