GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

ขอทราบสถิติการจุติตอนนี้หน่อยครับ

魔境傳說

• ชื่อ DwarD_4545 , PK
  • Newbie
  • *
  • ลอง Copy and Search เดี๋ยวก็รู้
ขอทราบว่า ตอนนี้ใครจุติด้วยเงิน แลธจุติด้วยเควส บอกหน่อยครับ อยากรู้ครับ
สีที่ยิ่งใหญ่ที่สุดในโลก 3 อันดับ

อันดับ 1 สีเขียว
อันดับ 2 สีฟ้า,น้ำเงิน
อันดับ 3 สีขาว

artearth

• Newbie
  • *
ถ้ารีบอยากเวลไวๆจุติเงินครับ แต่ถ้าไม่รีบและอยากได้กล่องพื้นผมก็ทำเควส ส่วนมาจะจุเงินะผมอะ
  g#022  g#022  g#022
นิสัยดี

beerinloveja

• Newbie
  • *
ผมจุเควสครับ จุมา 2 รอบ คุ้มมากเลยคับ ได้กล่องมาเปิดเจอรองเท้าทั้งสองกล่อง  woon_555  woon_555 ตอนนี้กำลังทำเควสจุ 3 ว่าจะเอากล่องไปขายน่าจะคุ้มกว่า  woon_shock  woon_shock

魔境傳說

• ชื่อ DwarD_4545 , PK
  • Newbie
  • *
  • ลอง Copy and Search เดี๋ยวก็รู้
ขอบคุณสำหรับข้อมูลที่บอกมานะครับ คือผมจะเลือกวิธีไปจุติครับ ตอนนี้ก็ยังตัดสินใจไม่ได้อยู่ดี แต่เดี๋ยวคงจะตัดสินใจได้เองครับ ขอบคุณนะครับ
สีที่ยิ่งใหญ่ที่สุดในโลก 3 อันดับ

อันดับ 1 สีเขียว
อันดับ 2 สีฟ้า,น้ำเงิน
อันดับ 3 สีขาว

อะไรวะ

• Jr. Member
  • **
ขอแนะนำนิส จุ 1 ถึง 4 ใช้ตังน้อย แต่ จุ 5 กับ 6 เสียไปเยอะ ผมแนะนำ จุ4 (คงตีบอสได้แล้วแหละ) ไปทำเควสเถอะครับ บางทีได้ของแรร์มาด้วย ได้กล่องอีก เผื่อเปิดได้กำไล  woon_sunny (ปล . ผมไม่เคยจุนะ อยากเอาไปใช้แล้วแต่เลย ผมกาก  woon_5555)

シュミ

• Jr. Member
  • **
  • « Fury Priest »
ปั๊มตัว จุขายกล่องค้ะ -0- เก็บเงินซื้อกำไลเอาเถอะ แต่หนูไม่อยากได้กำไลซักเท่าไรเพราะไม่ว่างและไม่มีเวลาออน8-9ชม.ทุกวันหรอก T^T