GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

ถามนิดน้ะค้ะ ออโต้เมาส์/ออโต้คีย์ มันผิดมากใช่มั้ยค้ะ

~:•<แมวปีศาจ>•:~

• โสด~ขั้นเทพ !!!
  • Asura Tester
  • Hero Member
  • **
  • จีบได้ หาหม้ายจ้าว..!!!
    • Ith Continue
g#022 g#022 ก้อจะใช้ออโต้อะ ใครจะทำมาย จบนะ ปิ๊ง g#021

อ้อยใจใช้แมพไหน พี่จะไปส่อง woon_555
90% ของพวกชอบดราม่าด่าด้วยภาษาย่าทวดในอินเตอร์เน็ต
มักจะหงอแดกเงียบเป็นสากเวลาเจอหน้ากันนอกจอ จริงป้ะ ?

• **
จขกท เขาใช้ออโต้ นี่ออโต้เม้าหรือ ตีมอนออโต้    g#004

เค้าจับแต่ออโต้เม้าส์ แต่ตาวิทออโต้เมา คงไม่เดือดร้อนนะฮะ g#037
90% ของพวกชอบดราม่าด่าด้วยภาษาย่าทวดในอินเตอร์เน็ต
มักจะหงอแดกเงียบเป็นสากเวลาเจอหน้ากันนอกจอ จริงป้ะ ?

SaKuRaKoo

• ♥ Cute
  • Jr. Member
  • **
  • iFrozen mini โมบาย
g#022 g#022 ก้อจะใช้ออโต้อะ ใครจะทำมาย จบนะ ปิ๊ง g#021

อ้อยใจใช้แมพไหน พี่จะไปส่อง woon_555
g#022 ไม่บอกๆ เดะพี่อิฐ ไปแกล้ง อิอิ
ดาบคู่!!!

• **

g#022 ไม่บอกๆ เดะพี่อิฐ ไปแกล้ง อิอิ

แกล้งอะไร กะจะแอบไปลักหลับ
อุ้ย !! กรรมนะฮะ g#019

~๐ Ryan ๐~

• Full Member

SaKuRaKoo

• ♥ Cute
  • **

The.

• The
ก็แอบฝึกซะสิ เค้าซิบมาก็บอกอยุไม่เห็น คุยในช่องกิล อยุ
คนมันจะโง่ก็โง่จิงๆเลย จะฝึกออโต้ทั้งทียังโง่  g#012 g#012 g#012

pattawarow

• Newbie
  • *
บางอย่าง G คงเอาหูไปนาเอาตาไปไร่ เพื่อประโยชน์ของผู้เล่น
แมพที่เวลส่วนใหญ่ เกิน 80 % พระออโต้ทั้งนั้น
ดังนั้น กฏบอกว่าผิด มีคนแจ้ง มันก็ผิด นอกนั้นไม่มีใครแจ้ง รอดกันไป
ผมคนนึงล่ะ ยังไงก็ต้องใข้ออโต้ ผิดก็โดนทำโทษไป พ้นโทษก็ว่ากันใหม่
ไม่ต้องเติมตังก็เป็นเทพได้ (2 ปี จุ 6 ไป 2 ตัว จุจิตรอบที่ 9 เล่นๆเลิกๆ
ปีที่3 จะเริ่มตี + แล้ว)

SaKuRaKoo

• ♥ Cute
  • **
g#022 จะทำอะไรก้อทำไป แค่อย่าให้เดือดร้อนชาวบ้านเค้า  woon_555 จำไว้นะน้อง จขกท.
ดาบคู่!!!

The.

• The
จขกท
ออกจากกิล แคสเปอร์ทีไปอยุกิลอื่นเลยไปหรือกลับกิลเก่าก็เรื่องของเจ้า มาแล้วป่วนไปไกลๆตีนไปกูไม่ชอบ  g#019 g#019 g#019 g#019

jpab

• Newbie
  • *
ผมตื่นมาตอนดึกๆครับชอบมาหาเบียมพลังชีวิตนะ ตั้งแต่ราคาเบียมขึ้นออโต้พระก็เต็มแม็พเลย ดูตามภาพก็น่าจะรู้คับในเรื่องของเวลา และก็สถานที่ และสกิวที่กดใช้ ผมเซิฟมาให้ชมกันเป็นช็อตๆเลย woon_hurt

MiaMii :')

• Newbie
  • *
เราก้เคยโดนนะ (ทักเฉยๆ!!) เราคุยกะคนในกิลอยู่.. แล้วก้ฝึก c ไปด้วย.. จากนั้นก้มีคนซิบมาทักว่า..จะฟ้องจี?? ว่าใช้ ออโต้เมาส์!
[เราก้เลยซิบไป.. กูยังไม่ได้ใช้เลยแสดดดดดด] เงิบแบบเบาๆ!! คนแบบนี้ก้มีด้วยแฮะ  woon_angry
* คำบางคำ! คนพูดไม่เคยจำ แต่คนฟังไม่เคยลืม... g#039

~Î.I כ Э~

• Newbie
  • *
ถ้าไม่อยากให้มี ออโต้คลิก ออโต้เมาส์ ออโต้คีบอร์ด จี ก็ต้องปรับ ให้ C3 ฝึกง่าน
            ไม่งั้น กดกันมือพิการ แล้วชาติไหน จะ 10ล้ะ ขนาด มีออโต้ ยังไม่ 10  g#021 g#021

jpab

• Newbie
  • *
เรื่องออโต้ฝึก c3 ผมไม่ค่อยสนใจนะมันไม่เกี่ยวกับผม แต่ออโต้แสงเทพหาดีเบียมนี่ผมว่ามันเกินไปหน่อยนะ / แล้วบางคนอาจจะบอกว่า แล้วทำไมคุณไม่ทำบ้างละ > ท่าผมทำแล้ว มันจะกระทบกับคนที่หาเบียมเหมือนผมที่ตีมอนเองหรือป่าว