GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

ถามนิดน้ะค้ะ ออโต้เมาส์/ออโต้คีย์ มันผิดมากใช่มั้ยค้ะ

Slipknot

• Full Member
ต้องการอะไรจากสังคม   

ไม่ยากไห้เขาซิบ   มึงก้ปิดซิบ สิ โง่ อีก  g#011 g#011

☜❤☞ElecTroYTT☜❤☞

• Fuck You!!
  • Maybe
มันก็อยู่ที่สัจธรมมนะ ว่ารับผิดชอบตัวเองแค่ไหน

แล้วที่บอกว่า ฝึกซีเองมันยากแค่ไหน อย่าปัญญาอ่อนสิคับ ถ้าเขาทำมาให้ง่ายแมร่งก็ไม่มีค่าสิ ถ้าเขาให้เรียนมาออโต้ เขาให้ระดับ10มาเลยไม่ดีกว่าไง

(ผมใช้ g#011 g#011)

♂ออกศึกรบ..จบศึกรัก♀

• <<~@"รักกันใว้เถิด"@~>>
 woon_sunny
         ปิดรับแจ้งแฮ๊ค ยังปิดได้เลย  ... ทำไมจะปิด รับแจ้ง คนใช้ออโต้ไม่ได้ ...
         คิดว่าแบบไหน มันสำคัญกว่ากันรึ ... ทีมงานทั้งหลาย
                   g#014

Fus.Ro.DaH

• Jr. Member
  • **
ขนาดผมออโต้ทั้งวัน 3วัน ดาบธาตุผมยังไม่ละดับ 5เลย g#041  ออโต้เม้าที่มันใช้แล้วผิดเพราะว่าบางคนมันเอาไปออโต้สกิลดูดไอเท็มตามแมพต่างๆ เช่นใบแดง แม่งออโต้เดินดูดสบายตื่นมาได้ตังมาใช้ฟรีๆ g#023 นี่ยังไม่ได้พูดถึงพวกที่ฝึกC3พร้อมกับดูดไอเท็มน๊ะ แบบนี้ผิดไหม g#009 จิงๆอยากให้แยกแยะให้ออกน๊ะ ถ้าเซฟรูปคนฝึกC3ในเมืองหรือพวกฝึกกับมอนธรรมดา ไม่อยากให้ผิดเลยจิงๆ  g#014

~:•<แมวปีศาจ>•:~

• โสด~ขั้นเทพ !!!
  • Asura Tester
  • Hero Member
  • **
  • จีบได้ หาหม้ายจ้าว..!!!
    • Ith Continue
ไปกันใหญ่ ลากไปคนละประเด็น เหอะๆๆ woon_5555
90% ของพวกชอบดราม่าด่าด้วยภาษาย่าทวดในอินเตอร์เน็ต
มักจะหงอแดกเงียบเป็นสากเวลาเจอหน้ากันนอกจอ จริงป้ะ ?

• **
ถ้าอย่างที่คุณบอกว่าจะปรับโค้ดโน่นนี่นั่น (ซึ่งผมก็ไม่รู้มันคืออะไรเพราะไม่ได้เรียนมาทางนี้)
แต่ถ้าเข้าใจไม่ผิดคงจะเป็นการตั้งค่าให้มีการสั่งงานทำโน่นนี่นั่นอัตโนมัติสินะ
ถ้าเป็นอย่างนั้น มันจะต่างอะไรกับโปรแกรมออโต้เม้าส์ ออโต้คีย์
เพียงแค่เปลี่ยนจากการสั่งซอฟแวร์ ไปเป็นการสั่งฮาร์ดแวร์แทน

คำว่าออโต้ ความหมายมันคืออัติโนมัติ ทำอะไรเองโดยที่เราไม่ต้องไปนั่งควบคุมมัน
ต่อให้แยกคำนิยามตามที่เรียนมาให้สวยหรูแค่ไหน ผลสรุปสุดท้ายมันก็เท่ากับการสร้างบอทอยู่ดีนั่นแหละครับ
90% ของพวกชอบดราม่าด่าด้วยภาษาย่าทวดในอินเตอร์เน็ต
มักจะหงอแดกเงียบเป็นสากเวลาเจอหน้ากันนอกจอ จริงป้ะ ?

DarkEagle

• Sr. Member
  • DarkEagle
ขนาดผมออโต้ทั้งวัน 3วัน ดาบธาตุผมยังไม่ละดับ 5เลย g#041  ออโต้เม้าที่มันใช้แล้วผิดเพราะว่าบางคนมันเอาไปออโต้สกิลดูดไอเท็มตามแมพต่างๆ เช่นใบแดง แม่งออโต้เดินดูดสบายตื่นมาได้ตังมาใช้ฟรีๆ g#023 นี่ยังไม่ได้พูดถึงพวกที่ฝึกC3พร้อมกับดูดไอเท็มน๊ะ แบบนี้ผิดไหม g#009 จิงๆอยากให้แยกแยะให้ออกน๊ะ ถ้าเซฟรูปคนฝึกC3ในเมืองหรือพวกฝึกกับมอนธรรมดา ไม่อยากให้ผิดเลยจิงๆ  g#014

พระไง แสงแห่งเทพ ยืนไปสิทั้งแมพ จะเดินก็ได้  ยาเก็บของหน่อย สบาย  เค้าทำกันมาตั้งนานแล้ว

คฑาของวอลอคก็หาได้ ใบแดง สบายๆ  มีหลายอันนั่งให้ทั่วเลย ไม่ต้องใช้โปรให้ใครเจ็บแค้น สบายๆ  g#037

สกิลหมู่อาชีพไหนเจ๋งๆหาได้หมดอะ

シュミ

• **
  • « Fury Priest »
ถ้าอย่างที่คุณบอกว่าจะปรับโค้ดโน่นนี่นั่น (ซึ่งผมก็ไม่รู้มันคืออะไรเพราะไม่ได้เรียนมาทางนี้)
แต่ถ้าเข้าใจไม่ผิดคงจะเป็นการตั้งค่าให้มีการสั่งงานทำโน่นนี่นั่นอัตโนมัติสินะ
ถ้าเป็นอย่างนั้น มันจะต่างอะไรกับโปรแกรมออโต้เม้าส์ ออโต้คีย์
เพียงแค่เปลี่ยนจากการสั่งซอฟแวร์ ไปเป็นการสั่งฮาร์ดแวร์แทน

คำว่าออโต้ ความหมายมันคืออัติโนมัติ ทำอะไรเองโดยที่เราไม่ต้องไปนั่งควบคุมมัน
ต่อให้แยกคำนิยามตามที่เรียนมาให้สวยหรูแค่ไหน ผลสรุปสุดท้ายมันก็เท่ากับการสร้างบอทอยู่ดีนั่นแหละครับ

ค้ะ ขอโทษนะคะที่ทำให้วุ่นวาย หนูผิดก็ได้ ยอมรับค้ะ ก็พอลองไปอ่านกฏดีดี ยังไงก็ผิดอยู่ดีแห้ะ แต่ยังไงก็เห็นใจผู้เล่นบ้างน้ะค้ะ
จีข๋า~ ปิดแจ้งออโต้เถอะค้ะ จะได้ไม่เป็นภาระของลูกหลาน g#031

SaKuRaKoo

• ♥ Cute
  • **
  • iFrozen mini โมบาย

SaKuRaKoo

• ♥ Cute
  • **
  • iFrozen mini โมบาย

~๐ Ryan ๐~

<-•คนมีปัญหา•->

• **
  • ...เล่นบอร์ดดีกว่า ไม่เสียตัง...
เค้าก็ใช้กันทั้งบาง..ผมก็ใช้มานานแระ แถมในเมืองต่างๆใช้กันเพียบจนเป็นเรื่องปกติ ทั้งฝึกซี3 ทั้งหาของเควส ถ้าจะไม่ต้องออโต้นะ หาของเควสต่างๆก็มีคฑา99  ดูดพาลา ยืนไปเลยทั้งวันทั้งคืน แล้วมีไรอีกหว่า... g#003

• **

ค้ะ ขอโทษนะคะที่ทำให้วุ่นวาย หนูผิดก็ได้ ยอมรับค้ะ ก็พอลองไปอ่านกฏดีดี ยังไงก็ผิดอยู่ดีแห้ะ แต่ยังไงก็เห็นใจผู้เล่นบ้างน้ะค้ะ
จีข๋า~ ปิดแจ้งออโต้เถอะค้ะ จะได้ไม่เป็นภาระของลูกหลาน g#031

"ผิดก็ได้"  แหม่ อย่าทำเหมือนโดนยัดเยียดความผิดสิครับ
ทำผิดกฏ มันก็ผิดชัดเจนอยู่แล้วนะฮะ  g#008
แล้วจะให้ปิดแจ้งออโต้ทำไมล่ะครับ อันนี้ไม่เข้าใจ g#025

ประเด็นคือ กฏมีอยู่ว่าใช้โปรแกรมช่วยเล่นมันผิด อันนี้คิดว่าทุกคนก็น่าจะรู้กันดี
ผมไม่ได้บอกว่าใช้ไม่ได้ แค่บอกว่า ถ้าเลือกจะใช้ เวลาโดนลงโทษก็ยอมรับให้ได้ด้วย
ไม่ใช่มาโวยเหมือนโดนกลั่นแกล้ง ฟูมฟายจะเลิกเล่น โน่นนี่นั่น ไม่ได้ดูน่าสงสารเลยนะฮะ