GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

•เสลดเป็ด'

• Newbie
  • *
ชอเสนอให้เปิดรีสกิลผอบคะ แบบตัวรีสกิลผู้เล่นอะ แบบใครอยากรีก็มารีได่ ใครไม่รีก็ไม่ต้องมารี อาจจะมีการคิดค่าบริการนิดหน่อย หรือให้รีฟรีไปเลย g#031 woon_sad2

`๛îtàçhï ←

• Full Member
  • ใหญ่กันจังในกะลาเนี้ย
ไปหาผอบใหม่มาเวลง่ายกว่าไหมอ่า  g#003

careвeaя •

• คนสวยไง ←
  • ไม่เสือกสิครับ

TG.

• "รถนะน้อง ไม่ใช่กะเจี้ยวจะได้ชนแล้วเสียวได้"
  • Jr. Member
  • **
  • ครู ไว ???
ถ้ารีแบบรีหมดเลยไม่สน เชียร์ โชค ขน สด ว่าไปอย่างครับ ถ้ารีทุกสกิลยกเว้น เชียร์ โชค ขน สด งี้ผอบคงราคาตก+เทพทั้งเซิฟ แต่มีรีก็ดีครับพวกผอบกากๆจะได้คุณค่า+มีราคาขึ้นมาหน่อย ช่วยดันครับ  g#031

`๛îtàçhï ←

• ใหญ่กันจังในกะลาเนี้ย
ทุกวันนี้ผอบมันก็ไม่ได้เเพงมากมายมหาศาลนะครับ จะไปทำให้มันตกอีกทำไม  woon_huh

ExCuseMe

woon_5555  ไม่เห็นด้วยคับ  เพราะบางคน พวกสายดวงดี  อาจจะเวลผอบได้ เชียโชค บ่อยๆจะได้  มักจะหามาขาย   เเบบนั้น ผอบไม่ต้องมีกนเยอะหรอก มีตัวเดวเเล้วไปนั่ง รีกัน ผอบเทพกันทุกคน  g#018

Asahi

• Jr. Member
  • **
  • White Hole

•เสลดเป็ด'

• Newbie
  • *
ไม่งั้นก็เลือกได้ว่าจะรีตัวไหนไม่รีตัวไหนแล้วถ้ารีก็รีหมดทุกสกิลที่มีไม่เว้นเชียโชค รีแล้วสได้สกิลแย่ๆก็มีถมไป คนที่มีเชียร์โชคอยู่แล้วก็ไม่ต้องรี ให้มันมีอะไรใหม่ๆน่าตื่นเต้นบ้าง  g#031

Vi vi

• เกมส์ไทย...อยู่ในสายเลือด
ผอบ 1 ตัว รีได้ 1ครั้ง 3ช่องรวดเลย...จบ  g#009

ชอบเล่นเกมส์แต่ไม่มีเวลา

• อยากเล่นเกมส์ทั้งวันทั้งคืนจุงเบย
  • Sr. Member
  • ต้องรอเวลาอยู่ตัวคนเดียวถึงว่างเล่นอ่ะน่ะ
ผมยากให้มีแบบ แลกสกิลกันได้มากกว่าครับจะได้ไม่เทพทุกตัว แบบว่าผอบบางตัวลงทุนยัดตะโก้ไปเยอะก็เสียดายอยู่ครับ ถ้าเอามาแลกสกิลกับพวกผอบที่เวลได้เทพๆ แบบแลกยกชุดสามสกิลด้วยน่ะ ถึงจะโอเค
หรือถ้าแลกไม่ได้ก็ขอ
ยาดึงตะโก้ออกจากผอบทีเถอะจะได้ไปใส่ให้ผอบใหม่ที่สกิลเจ๋งๆ (อันนี้น่าสนกว่า เวลาเบื่อ ๆ ดึงมาขายทิ้งแมร่งเลย)
เก็บเวล หาของ ตีบอส โชว์สด หึๆ

Hot_Get

• ♫ ~ d►_◄b
ผมยากให้มีแบบ แลกสกิลกันได้มากกว่าครับจะได้ไม่เทพทุกตัว แบบว่าผอบบางตัวลงทุนยัดตะโก้ไปเยอะก็เสียดายอยู่ครับ ถ้าเอามาแลกสกิลกับพวกผอบที่เวลได้เทพๆ แบบแลกยกชุดสามสกิลด้วยน่ะ ถึงจะโอเค
หรือถ้าแลกไม่ได้ก็ขอ
ยาดึงตะโก้ออกจากผอบทีเถอะจะได้ไปใส่ให้ผอบใหม่ที่สกิลเจ๋งๆ (อันนี้น่าสนกว่า เวลาเบื่อ ๆ ดึงมาขายทิ้งแมร่งเลย)
ไม่ดีอะครับแบบนั้นปั๊มกันกระจายหายากแบบนี้ดีแล้วจะได้รู้ว่ามันมีคุณค่า  g#027 (เมื่อก่อนผอบเชียโชค 1 ตัวผมเอาหมวกเทพ +6 แลกเลยนะลองคิดดูตอนนี้ประมาณ 20 M ลดลงไปเยอะ)