GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

เหตุผลที่คุณรักอสุรา^^

~:•<แมวปีศาจ>•:~

• โสด~ขั้นเทพ !!!
  • Asura Tester
  • Hero Member
  • **
  • จีบได้ หาหม้ายจ้าว..!!!
    • Ith Continue
ผมรักอสุรา เพราะไอดีแรกผมต้องเสีย 15 บาทคับ g#037
รุ่นคนแก่เลยนะ พอดีเิกิดไม่ทัน woon_555

ก็เสียดายอ่ะ แอบใช้มือถือแม่ส่ง sms ด้วยตอนนั้น #038
90% ของพวกชอบดราม่าด่าด้วยภาษาย่าทวดในอินเตอร์เน็ต
มักจะหงอแดกเงียบเป็นสากเวลาเจอหน้ากันนอกจอ จริงป้ะ ?

Sikarinth

• Jr. Member
  • **
หลงมาเล่นเกมส์นี้เพราะ กำลังหาเกมส์online rpg มาเล่นบ้างหลังจากเบื่อcs  พอดูวีดีโอ โปรโมท ที่มีการนำเสนออาชีพแล้ว รู้สึกเทห์มากใช่เลย   แถมเป็นเกมส์ไทยอีกเข้าใจง่าย   พอเล่นจริงๆรู้สึกสนุกมากๆเลย ตอนนี้ก็ยังสนุกอยู่  g#005   มีอะไรใหม่ๆเสมอๆ

ปล ของแร99 รออยู่นะครับโดยเฉพาะธนู มาไวๆหน่อยจิ g#019

nicky01

• บุคคลทั่วไป
รักอสุราเพราะ ผู้เล่นน่ารัก(หรือเปล่า) 555++

วอท?

• เพลีย
  • Full Member
  • มีปัญหาปะ ?
รักเพราะมีเพื่อน

อยากจะเลิกก็เลิกไม่ลง  เฮ้ออ

ไงจ๊ะนกแปดหัว ไปนกไกลค่ะๆ

pop_999

มันเป็นเกมส์ภาษาไทยคับ เวลาเราจะด่าทีมงานเราสามารถ ด่าเป็นภาษาไทยได้เลยไม่ต้องแปล ไปแปลมา  #038

T0Nz

ผมรักอสุรา เพราะไอดีแรกผมต้องเสีย 15 บาทคับ g#037
รุ่นคนแก่เลยนะ พอดีเิกิดไม่ทัน woon_555

ก็เสียดายอ่ะ แอบใช้มือถือแม่ส่ง sms ด้วยตอนนั้น #038

โฮ้ ผมล้าหลังกว่านั้นหน่อยนึง  woon_555

nightjusmin

ไม่ได้รักอะไรเลย แต่ที่ยังคงเล่นอยู่เพราะเสียดายเวลาที่ทุ่มเทเล่นมาเป็นแรมปี ไม่อยากให้มันสูญเปล่าก็แค่นั้นเอง  g#015 g#015 g#015

# Зρ_ησω

• ยิ้ม..หน่อยสิมึง :]

มีเยอะมาก ขอเป็นข้อละกัน  woon_555

1. วุ้นน่ารัก
 2. หมดเงินไปเยอะ เสียดาย
 3. สามารถเปิดฮาเร็มส่วนได้
 4. แอบหนีภรรเมียไปมีกิ๊กได้แบบเนียน ๆ
 5. สังคมดี
 6. ไม่มีบอท
 7. เสียดายค่าไฟ
 8. กำลังรอทวงหนี้
 9. ....

มีอีกเยอะ แต่นึกไม่ออก 555 +

# Зρ_ησω 

เบลดดาบหัก

• Newbie
  • *
  • หักได้ หักดี หักเข้าไป!!!!
สนุกดี เป็นเกมส์ออนไลน์แรกที่เล่น (พี่กับน้องผมก็เล่นเลยต้องเล่นไปเรื่อยๆ จนติดg#022 g#022 #038)

-Xenon-

• **

>: ♥ II-...-II ♥ :<

• **
  • :♥: มีกกี้เม้า :D