GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

ไม่ทราบว่าทีมงาน เอาของเเรร์90-99 ลงบอส หรือยัง? ตอนนี้ตีเเทบตายไม่ดอบเงี้ยไรเลย

DarkEagle

• Sr. Member
  • DarkEagle
  แรร์มีกันเยอะไม่ทำให้เกมส์เจ๊งหรอกครับ ผมให้มีกันทุกคนด้วย  ยิ่งตอนนี้มีระบบจุติไอเทมเข้ามา มันเป็นการคั่นระหว่างผู้จุติและไม่จุติ มีรายละเอียดให้ทำ ไหนจะต้องจุติไอเทมและบวกยศ  2 อย่างนี้ก็ไม่ใช่ง่ายๆ ซึ่งต้องควบคุม 2 ตัวนี้ให้ดีเพราะมันมีผลในความแตกต่าง  เกมส์อื่นผมเห็นมีดรอปใช้กันทั่วผมไม่เห็นมันจะเจ๊งเลยครับ ทั้งดรอปในเกมส์และมีประเภทขายไอเทมในมอลที่มีตังค์ก็ซื้อได้เลย ผมไม่เห็นมันเจ๊งเลยครับ มันมีระบบรายละเอียดอื่นเข้ามาด้วย  อย่ามาพูดแค่ ไอเทมเยอะ เกมส์จะเจ๊ง  รายละเอียดอื่นมันมีครับ  คุณมีใช้กันทุกคนแต่ทำได้เทพ เล่นได้เทพกันทุกคนเปล่าละ

ผมว่าอนาคตต่อไปควรหาระบบอะไรเข้ามาเพิ่มให้ไอเทมต้องทำอีกนอกจากการจุติไอเทมแต่ตีบวกเพิ่มยศ  ซึ่งมันจะทำให้มีระดับความยากและแตกต่างกันมากขึ้น อย่าไปฝังใจกับจำนวนมาก ไม่เยอะวันนี้วันหน้าก็เยอะ  ยิ่งจะกั๊กไว้ให้ออกน้อยๆมากเท่าไหร่สิน่าจะเจ๊ง  เค้าทำเกมส์ให้คนมาเล่น  คนมาเล่นเค้าก็มีความพยายามกันทุกคน  แต่ของไม่มีให้เค้าใช้ ดรอปยากมาก ต้องซื้อลูกเดียวที่คนเก่ายัดราคาแพงๆไว้  คุณว่าอสุราตอนนี้เป็นเกมส์ที่ทำให้คนต้องมาง้อเล่นรึเปล่าละครับ ขณะที่เกมส์ออนไลน์โผล่มาเพียบ  ทางเลือกเพียบ ทั้งโปรโมชั่น ทั้งรูปแบบแนวเกมส์น่าเล่นทั้งนั้น  มาเจอสภาพอสุราเล่นไป ไอเทมไม่มี คนเก่าๆมีเยอะขายแพงๆ หาดรอปก็ยากลำบากลำบน คุณว่าแบบไหนเกมส์น่าจะเจ๊งกว่ากัน   

มีอยู่ก่อนก็ถือเป็นโอกาสที่ดีแล้วเพราะเล่นมาก่อน แต่อย่ามองใจแคบนักครับ ของมันต้องพัฒนาให้ทันเค้า จะมานั่งจมปลักวกวนอยู่แบบนี้ เอาใจแต่คนมีอยู่เก่าท่าเดียว ก็ต้องเล่นไปคนเดียวละครับ  ไม่ใช่ว่าคนใหม่ได้มาปุ๊บหรือของใหม่ดรอปมาปุ๊บจะเทพเลย ไหนต้องจุ ต้องตีบวก   มีกันทุกคนยังเทพไม่เท่ากันทุกคนเลย รายละเอียดอื่นมีทำ  และที่ว่ามีกันเยอะไม่สนุก ผมว่าหลอกตัวเองกันรึเปล่าน๊ะ  คุณมี เค้ามี  คุณกลัวเค้าเหรอ  แสดงว่าจริงๆแล้วฝีมือไม่มีเลยละสิ  ก็คุณๆมีกัน คุณๆว่าสนุก  คนอื่นเค้ามีเค้าก็สนุกเค้าบ้าง มันไม่ได้แตกต่างกันหรอกน๊ะ  เค้ามีมาเค้าก็ต้องพยายามด้านอื่นเหมือนๆกัน ไม่ได้เสกมาใช้ เสกมาเทพ อย่าหลอกกันเลยเรื่องไม่สนุก เออถ้าบอกรับไม่ได้ราคาตก ผมไม่ค้านสักคำ

samunpai1

• Full Member
ผมว่า สมควรแล้วถ้าไม่ปรับ แรเกลื่อนตลาด ถ้าไม่รีบปรับเกมเจ๋งแน่คับ ดู หน้าไม้3หัวและ โล่จีอิส ณ เซิฟเวอพิภพ เป็นตัวอย่าง
3 หัว อิจิส หอกบำ ดาบชัน เกลื่อนตลาดไปหมด  g#037 g#037 g#037

อยากรู้ว่าตอนนี้มีใครดอปแรร์ที่เอาลงใส่บอสเพิ่มได้ซักชิ้นรึยังเอารูปมาลงโชว์หน่อย  g#009

อันนี้ ไปล่า บอส อัศวินคูลาฮานมา และดร๊อปได้มา แต่ รีบวาปไป บอส เคออสติก เจ้าแห่งหายนะ เลยถ่ายรูป อีกที่มา
แต่จริงๆๆ ดร๊อปได้มาจาก อัศวินคูลาฮาน เด้อ ชิ้นแรก * * woon_555 woon_555

พี่หม่อง ดรอปให้มั่ง*-* g#013
งิงิ มันฟลุ๊ค กะว่ามาตีเล่นได้เฉย ใจจริงที่เฝ้า ไม่ใช่ตัวนี้ * *ขายไม่ออกอีกตั่งหาก woon_cry
►▬.มาน้อยแต่ 100 % เจ้าคร้าเอ๊ย