GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

ความสะดวกสบาย ความพอใจ ณ บ้านใหม่ชาวอสุรา

โพลล์

เพื่อนๆพอใจกับบ้านใหม่มากแค่ไหนเอ่ย

มากที่สุดเลยจ้าาาา ^_^ 5 คะแนน
5 (11.1%)
มากๆเลยครับพี่น้อง 4 คะแนน
1 (2.2%)
ก็แฮปปี้ดีนินา 3 คะแนน
9 (20%)
ก็งั้นๆแหละ กลัวเหงาเลยมาแจมกะเค้า  2 คะแนน
12 (26.7%)
ทีมงานใจร้ายมากๆเลย  นะฮ้าฟฟฟฟ  T_T  1 คะแนน
18 (40%)

จำนวนผู้โหวตทั้งหมด: 45

☜⊰⊹เนเน่⊹⊱☞

• Full Member
เทสๆดูขำนะค่ะ ^_^"
ตอนนี้เรียนปริญญาโทปีสุดท้ายนะค่ะ อาจจะไม่ได้ออนเป็นช่วงๆ...น้า...^_^

~:•<แมวปีศาจ>•:~

• โสด~ขั้นเทพ !!!
  • Asura Tester
  • Hero Member
  • **
  • จีบได้ หาหม้ายจ้าว..!!!
    • Ith Continue
งั้นๆ ยังไงซะมันก็ต้องใช้งานบอร์ดอยู่ดีนั่นแหละ
โดนบังคับมัดมือชกให้ย้ายมาใช้บอร์ดนี้ก็ต้องยอมรับสภาพแหละเนอะ
อะไรที่ยังไม่มี อะไรที่อยากได้ ก็คงค่อยๆทะยอยเสนอเพิ่มเติมกันไปเรื่อยๆ
จนกว่าสภาพบอร์ดจะลงตัว เล่นง่ายใช้เพลินแบบบอร์ดเก่านั่นแหละ
90% ของพวกชอบดราม่าด่าด้วยภาษาย่าทวดในอินเตอร์เน็ต
มักจะหงอแดกเงียบเป็นสากเวลาเจอหน้ากันนอกจอ จริงป้ะ ?

RESET

• Asura Tester
  • **
เจิมโพสแรกในบอร์ดนี้เลยละกัน ความรู้สึกก็เฉยๆ จืดชืด ไร้ซึ่งวุ้นมันก็เหมือนปลาที่ตายแล้วอยู่ในบ่อน้ำใหม่(เอ๊ะ...ไปสวนกลับคำพูดใครรึเปล่าหว่า ?)  ::)

MarCus_KP

meme_a

• Jr. Member
  • **
  • รักนะ OnLy
เจิมสักดอก -.-

ขยันเจิมมากเขาเรื่มบอร์ดได้แปบเดียว เปนSr.แล้ว :o :o

รักเธอเสมอไม่เคยลืม

Sweet_berry จ๊ะจ๋าเจ้าขา

• จ๊ะจ๋าเจ้าขา
 :'( :'(

Sweet_Berry [เกรียน,เบอร์รี่์ No.1]: ไม่หาเรื่องใคร แต่ไม่ยอมคนที่มาหาเรื่องก่อนค่ะ

DarkEagle

• Sr. Member
  • DarkEagle

☜⊰⊹เนเน่⊹⊱☞

ใครหนอ เลือก ข้อ1  55555 ;D
ตอนนี้เรียนปริญญาโทปีสุดท้ายนะค่ะ อาจจะไม่ได้ออนเป็นช่วงๆ...น้า...^_^