GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

การงานอะไรในตอนนี้ หาเงินง่าย และ ไวสุดครับ

oatcha

• Full Member
     แนะนำครับขุดอัญขาย เจียระดับ6-10 ขุดสัก5-8จอ ขุดทุกวัน ขุดเจียเก็บใว้สักปีครับแล้วมาขายทีเดียว ได้เห็นเงินเป็นกอบเป็นกำแน่ และปีต่อไปค่อยซื้อของและมาเก็บเวลกัน  g#016 g#016

ระหว่างเก็บสะสมรอขายได้เงินก้อน บังเอิ๊ญ โดนปรับราคาเหมือนสมุนไพร ทำไงล่ะเนี่ย woon_555
ไม่กล้าหรอก ลองทำตอนนี้ดูซิ เตรียมประกาศปิดตัวอย่างเป็นทางการได้เลย  g#009 g#009 g#009
มันก็ไม่แน่นะ ผมว่าอ่ะ ไม่ใช่ว่ามันไม่เคยเกิดขึ้น ทีมงานเกมนี้ เดาทางยาก มักทำสิ่งที่เหนือความคาดหมายให้ผู้เล่นสรรเสริญอยู่เนืองๆ

ทีมงานเป็นพวกเข็มขัดสั้น
     เชื่อผมงับ ขุดอัญครับ npcรับก้มีตัวตนแล้วละ ขุดเข้าไปครับ ขุดแล้วเจียเก็บใว้ ครบ1ปีแล้วขาย ทำยอด ทำเป้า ทำสถิติ ทำรวย  g#016 g#016