GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

การงานขายของ

€l30M£l3Y€

• Newbie
  • *
ผมอยากทราบคำตอบของการสอบเลื่อนขั้นการงานขายของอะครับ กลัวทำไม่ได้แล้วจะเสียตัง

แล้วก็ขอทราบราคาขายVIP30วัน. เส้น สุดค้ม7วัน แล้วก็30วันอะครับ แล้วก็ราคาเซ็ตนักฆ่าเดิมๆยกชุดเท่าไรครับ ของดาวดึชนะครับรบกวนช่วยบอกทีครับ

~_เกรียนมาสเตอร์_~

• Full Member
  • พูดไม่ค่อยเก่ง แต่รักหมดใจ
ขายของนี่คำถามมีเยอะ ระดับ5 อันนี้ต้องใช้วิธีเอาคำตอบมา+-กันดู ให้ได้ใกล้เคียงที่สุดอ่ะครับเพราะเวลาแค่30วิ ใช้เครื่องคิดเลขยังไม่ทันเลย ผมใช้วิธีนี้ตอบไม่ผิดเลยสักข้อ

Glex

• Full Member
ระดับ5 ผมคิดแค่ตัวแรกอะ แล้วก็ผิด g#022
เพราะมันรีบคิด 30วินี่มันกดดันมากเลยนะ g#013