GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

ถามนิด แมร่งแลค

☜❤☞ElecTroYTT☜❤☞

• Fuck You!!
  • Full Member
  • Maybe
ผมเดาว่าเป็นที่ เนตของผมแต่ผมตรวจเชคแล้ว ก็สุขสบายดี เว็บก็ไม่ได้แลคดอทเอก้ไม่แลคแต่พอเล่นอสุรา เดินได้ 2 3 ช่อง ก้หยุด แล้วก้เดินต่อ บางที่ก็แลคประมาณ30วิ แก้ยังไง woon_huh

SuNFiRE

• บุคคลทั่วไป
ขอทราบเซิฟเวอร์ที่เกิดปัญหาด้วยครับ

• Maybe

SuNFiRE

ทางทีมจะนำเดิดการตรวจให้ครับ

SuNFiRE

• Maybe
หายแล้วครับ โทรไปถามทาง3bb ประกฏว่า ระบบขัดข้อง(เป็นอยู่บ้านเดียว)  g#043

ขอบคุณครับ

๚Besttinowikl๚

• Sr. Member
  • กลับมาแว้ว

• Maybe
โทดตรงไหนไม่ทราบ woon_huh
ผมเดาว่าเป็นที่ เนตของผมแต่ผมตรวจเชคแล้ว ก็สุขสบายดี เว็บก็ไม่ได้แลคดอทเอก้ไม่แลคแต่พอเล่นอสุรา เดินได้ 2 3 ช่อง ก้หยุด แล้วก้เดินต่อ บางที่ก็แลคประมาณ30วิ แก้ยังไง woon_huh

`5678

• ไม่อยู้24ชม.
  • Jr. Member
  • **
  • ผมว่าง เดะเเทง ไส้ ทะ ลุ โลก
ไช่ๆๆๆๆๆๆๆๆ ผมใต้ภิพบ เดินประมานไม่กี่ช่องหยุดเเล้วก็เดินต่ออ่ะ
ผู้นำไม่ไช่คนผู้ที่จะนำคนอื่น เเต่เป็นคนที่ผู้อื่นอยากเดินตาม

o0-pk-0o

ไช่ๆๆๆๆๆๆๆๆ ผมใต้ภิพบ เดินประมานไม่กี่ช่องหยุดเเล้วก็เดินต่ออ่ะ
จะเปนก้ต่อเมื่อเซิฟจัดกิจแบบอลังการเช่นปล่อยมอนที่เป็นพันๆกับตอนอัปโหลดคลิปอะ

เหอๆ

• Jr. Member
  • **
  • ชีวิตยังไม่สิ้นก็ต้องดิ้นกันไป............
เซิฟสวรร กิจแม่ง เปลี่ยนแมพละหลุดดด