GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

[อวตาร] ยิงปูพรม โดนผอบตัวเอง ? ผอบกัด ? เราตาย ?

• Full Member
  • #..กินน้ำเต้าหู อร๊อยอร่อย :D
ยิงปูพรมโดนผอบตัวเอง แล้วมันแว้งมากัดอ้ะครับ บัคหรือป่าว g#002

ปล.อวตารนะจ๊ะ
ปล.2 ที่ไม่ได้โพสต์ลงบอร์ดอวตารเพราะเห็นมันร้างซะขนาดนั้น  g#015
ลายเซ็นใช้คำเหมาะสม

//ต้องเขียนแบบนี้สิจีเอ็ม หึ

• #..กินน้ำเต้าหู อร๊อยอร่อย :D
ปัจจุบันจะเวลชาปก็กดชิวๆ -.-
เพราะผอบเวล 82 มีเชียร์ + เซตฉมัง + เข็มกลัดผู้ทำลาย ประมาณนั้น  g#040

-SilverBorn-

• Jr. Member
  • **
จะสอนให้นะครับ

1 วุ้นอวตารเมื่อเปิด pk ทุกสกิลหมู่จะโดนพวกตัวเอง (ที่กดใส่ลงพื้น ส่วนพวกตวัดหอกจะไม่โดนเพราะไม่ได้กดลงพื้น)
2 สำหรับวิซาดหรืออาชีพอื่นๆที่ทำให้ผอบติดสถานะต่างๆได้ถึงแม้จะไม่ได้ขึ้นเป็นพลังโจมตี ผอบก็จะกลับมาตีเจ้าของ แล้วทำไมไม่โดนเป็นพลังโจมตีละ ? ไปดูข้อ 3
3 ต้องอยู่ในสมาคม (คือมีกิลด์นั้นแหละ)
4 จะทำอย่างไรถ้าผอบโดนสถานะเรื่อยๆละ มีกิลด์แล้วยังเป็นอีก = บัฟอ้อมกอดสะ

© SilverBron,SilverBorn

Andro!d

• Newbie
  • *

1 วุ้นอวตารเมื่อเปิด pk ทุกสกิลหมู่จะโดนพวกตัวเอง (ที่กดใส่ลงพื้น ส่วนพวกตวัดหอกจะไม่โดนเพราะไม่ได้กดลงพื้น)
2 สำหรับวิซาดหรืออาชีพอื่นๆที่ทำให้ผอบติดสถานะต่างๆได้ถึงแม้จะไม่ได้ขึ้นเป็นพลังโจมตี ผอบก็จะกลับมาตีเจ้าของ แล้วทำไมไม่โดนเป็นพลังโจมตีละ ? ไปดูข้อ 3
3 ต้องอยู่ในสมาคม (คือมีกิลด์นั้นแหละ)
4 จะทำอย่างไรถ้าผอบโดนสถานะเรื่อยๆละ มีกิลด์แล้วยังเป็นอีก = บัฟอ้อมกอดสะ

บอกทำไม woon_555

-SilverBorn-

• **

บอกทำไม woon_555

บอกให้รู้  woon_555

Glex

ออกทะเลนิดนึง   Like ลายเซ็น คุณⒹr.™  #038
นั่งตกปลาในถ้ำภูเขาไฟ สายเบ็ดขาดไหม้ไปแล้วมั้ง woon_shock

เอ่อ โง่อยู่ตั้งนาน  g#011 g#011

สุริยาสาดแสงโดนผอบไหมครับ  g#011 g#011

Vyse..z

ตอนเป็นวิ
ใช้ไฟบรรลัยกัลป์ ไล่ตีคนในกิววอ
โดนผอบ บรรลัย ไปตามๆกัน
รวมถึงผอบฉันด้วย   g#002
ลายเซ็นต์ไม่เหมาะสม ...

Vyse..z

สุริยาสาดแสงโดนผอบไหมครับ  g#011 g#011
ไม่นะ แต่ผอบเราจะติดมึน (Mini stun) แต่ไม่มีดาเมจ (มั้ง)
ลายเซ็นต์ไม่เหมาะสม ...

HigHHenteR

• **
ยิงปูพรมโดนผอบตัวเอง แล้วมันแว้งมากัดอ้ะครับ บัคหรือป่าว g#002

ปล.อวตารนะจ๊ะ
ปล.2 ที่ไม่ได้โพสต์ลงบอร์ดอวตารเพราะเห็นมันร้างซะขนาดนั้น  g#015

บัคอ่าป่าว...   g#031 เคยเจอเหมือนกันขุดทิ้งไว้ตั้งผอบป้องกันตัวเราอ่ะ (แมพทหารจะมีวุ้นโคลนใช่มิ)
มันไม่ตีวุ้นโคลนเสือกตี เจ้าของ - -

g#031 ว่างๆพาเวลด้วยเน้อ จาย้ายลองไปเล่นที่อวตาลดู  g#031
[/url][/url]