GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

เมื่อไหรโค้ดจากกิจกรรม เล่มเกมแล้วได้อะไรจะเข้าครับ วันนี้มาคูณนะไม่อยากพลาด

◄~►♥ความรักมักมาโดยไม่ตั้งใจ♥◄~►

• Newbie
  • *
  • ความรักมักมาโดยไม่ตั้งใจ
เมื่อไหรโค้ดจากกิจกรรม เล่มเกมแล้วได้อะไรจะเข้าครับ วันนี้มาคูณนะไม่อยากพลาด
อยากเวลเร็วๆครับ

High-Scoop

• Full Member
  • แค่ลมปาก ;((
รางวัลยังไม่เข้าเลย ทั้งกิจกรรม In Love In Game และกิจกรรม เล่นเกมได้อะไร  g#003
You know you really love someone
when you can't hate them for breaking your heart.

so confused ):

TAMA

• Sr. Member
ของรางวัลจากกิจกรรม ทีมงานจะเร่งกับฝ่ายที่เกี่ยวของให้นะครับ

ขออภัยในความล่าช้าครับ