GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

อยากถามจีเอ็มหน่อย เรื่องความมั่นคงของเทรเชอร์ฮันเตอร์

CacAloz

• Full Member
ตามนั้นละครับท่าน pop_999 ความหมายของผมก็ไม่ต่างกัน กับที่ท่านว่ามาละครับ  g#004

ปล.ผมก็ตอบตามสไตล์ผมละค๊าฟฟ อาจจะเข้าใจยากหน่อยผมจะปรับปรุงครับ g#021

chang_Fong

• Jr. Member
  • **
  • Some body who know, Some body who care ?
ตามนั้นละครับท่าน pop_999 ความหมายของผมก็ไม่ต่างกัน กับที่ท่านว่ามาละครับ  g#004

ปล.ผมก็ตอบตามสไตล์ผมละค๊าฟฟ อาจจะเข้าใจยากหน่อยผมจะปรับปรุงครับ g#021

ปะ ออกทะเลกาน~
ปล .ตัวเองอะ เก่งจังนะ (ปาก)^^
ดีชั่ว อยู่ที่ ตัวทำ สูงต่ำ อยู่ที่ทำตัว

pop_999

ไม่มีท่านเปเป้ ผมก็คงแย่คับ จุติ 6 หลายตัวแล้ว เหงา จะเวลตัวใหม่ก็ไม่รู้จะเอาตัวละครจุติไปทำอะไรเยอะ ๆ
ท่านเปเป้ หาทางให้ตัว จุติ 6 รอบ หลายตัวมารวมเป็นตัวเดียว แล้วให้เก่งขึ้นทีจิ คนจุติ 6 แล้วจะได้เวลกันเยอะๆ พอคนไม่เวลกันเยอะ คนมีตัวจุติ 6 แล้วก็ไม่อยากเวลตัวใหม่นะ เวลน้อยคน เปอร์มันช้า เหนื่อย g#010 (เงินนะ ท่านเงิน ยาจะขายดีเส้นก็จะขายได้)

X-Burner

พวกที่โวยวายก็หน้าเดิมๆ คนเดิมๆ แก๊งค์เดิมๆ ที่ชอบสร้างกระแสนะแหละ จะหยุดก็ต่อเมือ ไม่แพ้ใคร

เนอะ แพ้คาเดทขึ้นมาม๊านนจะว่าไงน๊อ

เอาออกไปเลยแบทนิน่ารำคาญ  g#037 g#037 g#037 g#037 g#037 g#037 g#037 g#037 g#037

.

pop_999

พวกที่โวยวายก็หน้าเดิมๆ คนเดิมๆ แก๊งค์เดิมๆ ที่ชอบสร้างกระแสนะแหละ จะหยุดก็ต่อเมือ ไม่แพ้ใคร

เนอะ แพ้คาเดทขึ้นมาม๊านนจะว่าไงน๊อ

เอาออกไปเลยแบทนิน่ารำคาญ  g#037 g#037 g#037 g#037 g#037 g#037 g#037 g#037 g#037

น่าจะเอาแบท  ออกจากสวรรค์ แล้วให้มันเปิด pk ใส่กันไปแบบนรก แบทกันไปก็มีแต่ปัญหา
เดี๋ยวก็ กล่องบ้าง ยา บ้าง ผอบ บ้าง  ก็ให้ เปิด pk ไปเลยใครสมัครใจก็เปิด ใครไม่พอใจก็ปิดไป แล้วในแผนที่ธรรมดา
ท่านอยากทำอะไรก็จัดกันไปเต็ม แบบไม่มี ห้าม จะกดใบวาปหนีก็ไม่ว่ากันถ้าสู้ไม่ได้   g#010

เรื่องๆ ของ เรื่องมันเกิด จากพวกจุติ 6 แล้ว ไม่มีงานทำ จะไปล่าบอส ก็ไม่ค่อยดรอป เพราะถ้าจะดรอป เก่งๆ มันก็มีอยู่อาชีพเดียว
อาชีพอื่นมันเลยว่าง ตกงานกันหมด ได้แต่แบท ไปวันๆ  g#002

Zⓔnsⓔ Õf Lynn

• Jr. Member
  • **
  • เกมคือเกม อย่าทำเกมเปนชีวิต
ฉันกลัวปรับให้เทรปืน มีบรรจุกระสุน เดี๋ยวมายัดว่า เทรทำไมไม่มีบรรจุกระสุน เทรทำไมรัวได้ทหารรัวไม่ได้

วันไหนมีดราม่าแบบนี้ วีนแตกแน่    woon_555