GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

อยากถามจีเอ็มหน่อย เรื่องความมั่นคงของเทรเชอร์ฮันเตอร์

☜❤☞ElecTroYTT☜❤☞

• Fuck You!!
  • Full Member
  • Maybe
ไม่ทราบว่า ตอนนี้จะมีการปรับเปลี่ยน หรือแนวทางยังไงคับ ขอความกระจ่าง ผู้เล่นแสดงความคิดเห็นกันเอง ทำไรไม่ได้ จีเอ็มก็ไม่มาเม้นเยย

ขอบคุณครับ

byakuya

ผมว่าเทรต้องโดนปรับแน่นอน  เพราะมันฮิตเป็นช่วงๆ  ว่าแต่ช่วงต่อไปจะเป็นอาชีพไร  g#022 g#022

DarkEagle

• Sr. Member
  • DarkEagle
  คงไม่เปลี่ยนหรอกครับ เค้าบอกแล้วว่าจะไม่ปรับให้ถอยหลัง  และผมลองดูความสามารถไอเทมแรร์ออกใหม่ๆมา เค้าพยายามจะทำมาแก้ทาง  แต่แก้ไปแก้มาจะกระทบกับอาชีพอื่นหรือไม่ต้องรอดูกันต่อไป  ต้นเหตุไม่ใช่อาชีพเทรน๊ะครับ ไม่เกี่ยวอะไรกับความสามารถเฉพาะของเทรเลย แต่เป็นความสามารถอาวุธต่างหาก จุดมันมีแค่นั้นเอง  แต่ถ้าทำให้ของที่ใส่ได้ทุกอาชีพมาแก้หน้าไม้  ถ้าของชิ้นนั้นเกิดแก้ทางหน้าไม้ได้แล้วไปกระทบต่อทั้งสายเรนเจอร์เลยจะทำอย่างไร บางทีกระทบทั้งสายกายภาพเลยน๊ะ

ExCuseMe

Ⓓr.™

• Newbie
    • www.musicmun.us
พวกที่โวยวายก็หน้าเดิมๆ คนเดิมๆ แก๊งค์เดิมๆ ที่ชอบสร้างกระแสนะแหละ จะหยุดก็ต่อเมือ ไม่แพ้ใคร

มารศาสตรา

เดี๋ยวโล่ล้างแค้นมา ใครมีก็ลองหน่อยนะ ว่าโล่นี้ถ้าใช้กับหน้าไม้ประตูนรก จะเป็นเช่นไร

สาวกต่อมลูกหมาก

• Jr. Member
  • **
พวกที่โวยวายก็หน้าเดิมๆ คนเดิมๆ แก๊งค์เดิมๆ ที่ชอบสร้างกระแสนะแหละ จะหยุดก็ต่อเมือ ไม่แพ้ใคร

โอ้ยยยย คุณเม ถูกใจ

5555+

กาฬประจักร

• Newbie
  • *

เอาใจไปเลย คำนี้ 55

♂ออกศึกรบ..จบศึกรัก♀

• <<~@"รักกันใว้เถิด"@~>>
woon_love woon_love woon_love
                       ตั้งแต่เห็นตอบกระทู้มาแต่ละกระทู้ดูทำร้ายจิตใจ จขกท เกือบทุกกระทู้ ....มีอันนี้นี่ล่ะ..ที่ประทับใจที่สุด....
                                g#031 g#031 g#031

☜❤☞ElecTroYTT☜❤☞

• Fuck You!!
  • Maybe

ร้อนตัวไปเองรึเปล่าวะเรา
ผมไม่เคยสร้างกระแสนะ ท่ผมถามเนี่ยคือผมกำลังลงทุนครั้งใหญ่ในชีวิตคือปิ้นเทรโหดๆสักตัว ก้เลยอยากรุ้ว่ามันจะปรับอะไรไหม เพราะซื้อของไปเดวเปนแบบทหารเอา

pop_999

งานนี้ผมพูดไม่ออกเลย นอกจาก ของดีๆ แต่ ผู้เล่นกาก ก็มีนะ ( g#002 ตัวเองเลย)

ไม่ต้องมีแบทหรอกคับ มีแล้ว ก็บ่นกันว่าเสียสมดุลย์ มีอะไร ให้เปิด pk แบบ นรก ไปดีกว่าคับ ที่นรก ไม่เห็นมีปัญหาพวกนี้เลย

CacAloz

ไม่ทราบว่า ตอนนี้จะมีการปรับเปลี่ยน หรือแนวทางยังไงคับ ขอความกระจ่าง ผู้เล่นแสดงความคิดเห็นกันเอง ทำไรไม่ได้ จีเอ็มก็ไม่มาเม้นเยย

ขอบคุณครับ

ตอนนี้ยังไม่มีการปรับเปลี่ยนอะไรแน่นอนครับ ถ้าจะมีการปรับเปลี่ยนยังไง ทางทีมงานจะมีประกาศให้ทราบอย่างแน่นอนจ้าาาาา  woon_yes

pop_999

ขอบคุณครับ

ตอนนี้ยังไม่มีการปรับเปลี่ยนอะไรแน่นอนครับ ถ้าจะมีการปรับเปลี่ยนยังไง ทางทีมงานจะมีประกาศให้ทราบอย่างแน่นอนจ้าาาาา  woon_yes

ถ้าบอกว่าตอนนี้มีอะไรเปลี่ยนผมก็งง แล้วละท่าน เพราะผมยังไม่เห็นอะไรเปลี่ยนแปลง  ส่วนจะมีการปรับเปลี่ยนยังไง ทางทีมงานจะประกาศให้ ทราบ ก็หมายความว่า อนาคต ไม่แน่คับ ตอบแบบผ่านๆ ไปที แบบนี้ ไม่ใช่สิ่งที่เจ้าของกระทู้เค้าต้องการจะทราบหรอกคับ สู้ท่านตอบว่า อนาคต ไม่รู้ ปัจจุบันยังไม่เปลี่ยนดีกว่า เข้าใจง่ายดี  g#009

chang_Fong

• Jr. Member
  • **
  • Some body who know, Some body who care ?

โอ้ยยยย คุณเม ถูกใจ

5555+
like ไปเลยยยย
ปล .ตัวเองอะ เก่งจังนะ (ปาก)^^
ดีชั่ว อยู่ที่ ตัวทำ สูงต่ำ อยู่ที่ทำตัว