GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

จีเอ็มมีสิทล็อคกระทู้ด้วยหรอ

nutlovely

• Jr. Member
  • **
  • บุรุษผู้ยึดมั่นในความเกรียน
สงสัยครับ อันนี้มันบอร์ดแจ้งผู้กระทำผิด ผมจำได้ว่า แจ้งแล้วก็คือแจ้งไม่มียกเลิกไม่ใช่หรอ

http://forum.asura.in.th/index.php?topic=38943.0

http://forum.asura.in.th/index.php?topic=38942.0

จากกระทู้2กระทู้นี้ nutlovely ต้องโดนลงโทษเองไม่ใช่หรอครับ ข้อหากลั่นแกล้งทำให้เกิดความเข้าใจผิด
เอาอะไรมาเป็นบรรทัดฐานเหรอครับ ว่ากลั่นแกล้ง ? เทรนั่นอาจจะยืนอยู่เฉยๆ แล้วร้านรับซื้อก้ออยู่ในระนาบเดียวกัน
ผมก้อทำหน้าที่เหมือนพลเมืองดี แจ้งเข้าไป ก้อแค่นั้น ถ้าจะกล่าวหาว่ากลั่นแกล้งนะครับ ให้ไปหา IP ของตัวเทรที่ยืนอยู่
และตั้งร้านบนระนาบเดียวกันในแกน Y ถ้าเป็น IP เดียวกับผม ในเวลาเดียวกัน นั่นแหละครับ คือหลักฐานที่จะกล่าวได้ว่าเป็นการกลั่นแกล้ง

nutlovely

• **
อ้างถึง
แจ้งเบาะแสผู้กระทำผิด
พบผู้กระทำผิดตามกฎของเกม นำหลักฐานมาแจ้งได้ที่นี่เลยจ้า
ผู้ดูแล: จีเอ็มวอลุ่ม

อ่ะผมให้ จีเอมชิกกี้อีกคนนึงเลย

แต่บอร์ดกระทำผิด  ผู้ลงโทษและคนล๊อคกระทู้

ลองเลื่อนไปหาดูจนถึง 4-5 หน้าที่แล้ว กระทู้ทั้งหมดถูกแก้ปัญหา และล๊อคโดย  จีเอ็มวอลุ่ม หรือจีเอ็มชิกกี้ เท่านั้น

แล้วอยู่ดีๆ คุณ จีเอ็มปอปลาตากลม มาดูแลบอร์ดกระทำผิดตั้งแต่เมื่อไร?

มีสิทธิ์ล๊อคกระทู้แทน วอลุ่ม ชิกกี้ เลยหรือ ?

แปลว่าคุณจะลงโทษคนกระทำผิดต่อจากนี้ไปด้วยใช่ไหม  ?

หวังว่าจะไม่เห็นคาอยู่แค่  2 reply แบบนี้นะครับ

woon_5555 woon_5555

ปล. 2กระทู้นั้นเข้าข่าย กลั่นแกล้งให้ถูกลงโทษนะครับ ต้องมีบทลงโทษ จะได้ไม่มีคนเลียนแบบ
ในกรณีนี้ ขอรายละเอียดครับ ว่า มันเป็นการกลั่นแกล้งตรงไหน  ขอตรงประเด็นนะครับ
เพราะ กรณีนี้ ผมก้อแค่ทำหน้าที่เป็นพลเมืองดี ที่แจ้งเข้าไป   ตัวอย่างนี้จะคล้ายๆ กับการที่ตำรวจไปจับยาบ้า
ผู้ต้องหาอาจจะโดนยัดยา ซึ่งก้อเป็นหน้าที่ของศาล หมดหน้าที่ตำรวจ กรณีนี้มันก้ำกึ่ง

nutlovely

• **
อยากให้พี่ๆ g#046 g#046 g#046 g#046 ช่วยจัดการคนประเภทนี้ให้โดนลงโทษด้วยนะ เขาว่างมากต้องมากลั้นแกล้งคนทำมาหา เพื่อนหนูไปทำอะไรให้เขาโกรธแค้นหรอ ก็แค่ไม่เป็นหนี้คนอื่น แต่ nutlovely เป็นหนี้เป็นสินคนอื่นเยอะ คงอิจฉาเพื่อนหนูละมั้ง เลยกลั้นแกล้ง เพื่อนหนูไม่เคยทำร้ายใครเลยนะพี่ๆๆๆๆๆ  g#046 g#046 g#046 g#046 g#046 g#046 g#046 ช่วยเพื่อนหนูให้ได้ความ ยุติธรรม  woon_love woon_love woon_love woon_love woon_love woon_love woon_love woon_love  g#046 g#046 g#046 g#046 g#046 g#046 g#046 g#046 g#046
ออกทะเลครับ

nutlovely

• **
การโพสกระทู้ มันสื่อถึงมันสมองของแต่ละท่าน 
กรุณาคิดให้เยอะๆ ก่อนโพส

การโพสกระทู้ มันสื่อถึงมันสมองของแต่ละท่าน 

สมองงะมีค่ะเห็นๆกันอยู่ว่ามีตัวละครซ้อนกันอยู่สองตัว หรือคุณไม่เห็น ก่อนจะแจ้งอะไรก็หัดด๔ตาม้าตาเรือก่อนสิ ไม่ช่าย กูจะแจ้งอย่างเดียว ว่าคนอื่นถึงเรื่องสมอง ก็หัดเข๊ค*เช็คของตัวเองก่อนนะค่ะ ไม่พอใจไรในเกมได้ พวกแก่แล้วไม่มีสมอง น่าเบื่อค่ะ

คะคะคะ ' คุ๊ - ควย !

• ..
  • Newbie
  • *
  • คะคะคะ ' คุ๊ - ควย !!
    • ...
สงสัยครับ อันนี้มันบอร์ดแจ้งผู้กระทำผิด ผมจำได้ว่า แจ้งแล้วก็คือแจ้งไม่มียกเลิกไม่ใช่หรอ

http://forum.asura.in.th/index.php?topic=38943.0

http://forum.asura.in.th/index.php?topic=38942.0

จากกระทู้2กระทู้นี้ nutlovely ต้องโดนลงโทษเองไม่ใช่หรอครับ ข้อหากลั่นแกล้งทำให้เกิดความเข้าใจผิด
เอาอะไรมาเป็นบรรทัดฐานเหรอครับ ว่ากลั่นแกล้ง ? เทรนั่นอาจจะยืนอยู่เฉยๆ แล้วร้านรับซื้อก้ออยู่ในระนาบเดียวกัน
ผมก้อทำหน้าที่เหมือนพลเมืองดี แจ้งเข้าไป ก้อแค่นั้น ถ้าจะกล่าวหาว่ากลั่นแกล้งนะครับ ให้ไปหา IP ของตัวเทรที่ยืนอยู่
และตั้งร้านบนระนาบเดียวกันในแกน Y ถ้าเป็น IP เดียวกับผม ในเวลาเดียวกัน นั่นแหละครับ คือหลักฐานที่จะกล่าวได้ว่าเป็นการกลั่นแกล้ง

พลเมืองดีของสังคม ผิดเหรอออออ ??  woon_555 woon_555
..

งืม

• ฮี่ฮี่
  • Full Member
  • กินปลาบ้างได้ฉลาด
โดนจับได้ซะแล้วแถแปร้ปนะขร้ะ กรัม ผิดคร้ะ

ˊ₣яαмe

• You shall not pass :)
  • **
  • -F_M- .PK

มึงผิด มึงก็อย่าดิ้นครับ woon_angry woon_angry woon_angry woon_angry
$~PsyChoS!S~$

nutlovely

• **

มึงผิด มึงก็อย่าดิ้นครับ woon_angry woon_angry woon_angry woon_angry

หาหลักฐานมาครับว่าผมผิด อย่ากล่าวลอยๆ แบบคนไม่มีสมอง

คะคะคะ ' คุ๊ - ควย !

• ..
  • Newbie
  • *
  • คะคะคะ ' คุ๊ - ควย !!
    • ...

หาหลักฐานมาครับว่าผมผิด อย่ากล่าวลอยๆ แบบคนไม่มีสมอง
นายยยย อย่าดันมันเดี๋ยวมันจะเห่าใส่เอาน้ะ คริคริ   woon_5555
..

แถมากๆๆระวังกลายเป็นโอ่งมังกรยักๆๆนะค่ะ ดิ้นไม่หลุด จร้า หลักฐานมันก็มีนะ แจ้งก็แจ้งให้ดีๆๆหลักฐานก็เห็นๆกันอยู่ หน้าด้านหน้าทน โอ่งมังกร

งืม

• ฮี่ฮี่
  • Full Member
  • กินปลาบ้างได้ฉลาด

ไม่สามารถบรรยายเป็นคำพูดถึงความแถได้เลยขร้ะ
เลยขอลงเป็นภาพแทน กรัม

nutlovely

• **
จะโพสอะไรต่อ ก้อโพสเอานะ  เสียเวลาจัง
ไม่เข้ามาอ่าน-ตอบแล้ว (หรืออาจจะมา ตอนว่างๆ)
 ส่วนที่บอกว่าผมใส่ร้าย ก้อลองไปหาหลักฐานมา ตามที่ผมบอก
แต่จะบอกอะไรไว้อย่าง  คนๆ เดียวสามารถตั้ง ห้องสนทนา ตั้งร้านรับซื้อของ และห้องขายของได้หมด
และในรูปถ่ายดังกล่าวก้ออยู่ในระนาบ ช่องห่างทุกอย่างเหมือนตั้งด้วยคนๆ เดียว

แหม๋ๆๆๆ แกล้งตาบอดหรอ เอ๊ะๆๆหรือเปล่านะ ภาพมันก็โจ่งแจ้งชัดเจนอยู่แล้ว ยังหน้าด้านทนเอามาลงนะค๊ะคุณnutlovely หน้าด้านมาก เด็ก ปอสองยังดูออกเลย เราเอาใตช่วยในการแถนะค่ะ สู้ต่อไป หน้าม่อ เห้ยๆๆ หัวหน้าแก๊งหลอกเด็ก g#031
จะโพสอะไรต่อ ก้อโพสเอานะ  เสียเวลาจัง
ไม่เข้ามาอ่าน-ตอบแล้ว (หรืออาจจะมา ตอนว่างๆ)
 ส่วนที่บอกว่าผมใส่ร้าย ก้อลองไปหาหลักฐานมา ตามที่ผมบอก
แต่จะบอกอะไรไว้อย่าง  คนๆ เดียวสามารถตั้ง ห้องสนทนา ตั้งร้านรับซื้อของ และห้องขายของได้หมด
และในรูปถ่ายดังกล่าวก้ออยู่ในระนาบ ช่องห่างทุกอย่างเหมือนตั้งด้วยคนๆ เดียว