GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

**ก่อกวนครับ**

mama2549

• Newbie
  • *

ผมเก็บLvอยู่ดีๆเขาก็ใช้สกิวยิงสนับสนุนฆ่าผมตาย หลายรอบด้วย เก็บLvไม่ได้เลยครับ

อย่างนี้ผิดไหมครับ

0842046755

• Newbie
  • *
เห็นที่พิม ปะ ขออีกที นั้นไม่ใช่ขอให้ผมยิงหรอครับ

mama2549

• Newbie
  • *
คุณมายิงผมหลายรอบแระครับผมไม่ได้เซพรูปไว้

เลยบอกไปว่าขออีกทีเพื่อจะเซพรูปมาลง

mama2549

• Newbie
  • *
มันเป็นสกิวผมเข้าใจ แต่คุณมายิงผมทำให้ผมเก็บlvไม่ได้เลย

ลองเอาไปคิดดูนะ

[N]z.

• เรื่องนี้กูว่าถึงสรยุทธ์
  • Hero Member
  • M-LEG..!?

mama2549

• Newbie
  • *
ถ้าไม่ผิดนะ อย่างงี้ก็ไปไล่ฆ่าคนได้ทั้งแมพโดยที่เขาทำอะไรคุณไม่ได้เลยใช้ปะ

อย่างสมมุดนั้งปาตี้เก็บเวลกันอยู่สัก10คน จู่ๆไปยิงตูมเดียวตายยกตี้ เสียทั้งเปอและต้องเดินมาอีก

ลองเอาไปตรวจสอบดูนะว่าผิดหรือไม่ผิด

0842046755

• Newbie
  • *

แมกซิม

• Full Member
  • คุณต้องรู้จักเป็นผู้ตามก่อนที่จะคิดเป็นผู้นำ
เนื่องจากเซิร์ฟเวอร์นรก เป็นเซิร์ฟเวอร์สำหรับทดสอยนะครับ ถ้าผู้เล่นมาห่วงเรื่องเลเวลหรือเรื่องอื่นๆ ที่ไม่ได้เกี่ยวกัยการทดสอบ
เข้ามาเพื่อสร้างสังคม สร้างอำนาจในเซิร์ฟเวอร์นี้เพื่ออะไรครับในเมื่อเซิร์ฟเวอร์จะรีเมื่อไรเราก็ไม่รู้
จุดประสงค์หลักของซิร์ฟเวอร์นรกมีไว้เพื่ออะไรเพื่อนๆ ลืมไปแล้วหรอครับ

11.การโจมตีผู้เล่นอื่นด้วยวิธีการหรือเทคนิคใดๆ รวมถึงการลาก (Train) มอนส์เตอร์ ถือเป็นส่วนหนึ่งของเกม ซึ่งผู้เล่นต้องอาศัยทักษะของตนเองในการรอดพ้นจากการโดนโจมตีจากผู้เล่นอื่น
ผมรู้ว่าคุณรู้ว่าผมรู้ แต่ถ้าคุณไม่รู้แปลว่าคุณยังไม่รู้ว่าผมรู้

sedthawut

• Jr. Member
  • **

mama2549

• Newbie
  • *
เดี๋ยวขอปั้นไปไล่ฆ่าคนอื่นมั้ง อิอิ

แมกซิม

• คุณต้องรู้จักเป็นผู้ตามก่อนที่จะคิดเป็นผู้นำ
ไม่ล็อคบอร์ดผม ปั้ม  g#027 g#027

คุณปั้มผมแบน  g#004 g#004
ผมรู้ว่าคุณรู้ว่าผมรู้ แต่ถ้าคุณไม่รู้แปลว่าคุณยังไม่รู้ว่าผมรู้

.P a t c h a :)

#038 #038 #038

เพื่อนทั่วไป เขาจะมองเห็นแค่ "คุณกำลังร้องไห้"
,,แต่...เพื่อนแท้ มีหัวไหล่ไว้ให้คุณ "คอยซับน้ำตา"

g#019 g#019 g#019