GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

รหัส โดนแฮคคับ

asuraclass

• Newbie
  • *
 ID gun692010 ผมอยากรู้จริงๆ ทำไมมีคนรู้จัก ไอดี รหัสผ่าน รหัสพิเศษ  ทุกอย่างเลยอ่ะ แล้วก็มาเปลี่ยนรหัสผม

ผมชอบอสุรามากน่ะคับ รักเลยล่ะผมไม่เคยเติมเงินเกมไหนมากกว่านีที่ผมมาย้ำเนี่ย เพราะว่า งงจริงๆ ไม่มีใครที่ไหนมาเล่นอสุราที่บ้านผม

มาส่อง id-pass คือเรื่องนี้ ผมงงจริงๆน่ะ  จุดประสงค์ครั้งนี้คือ  ผมอยากรู้ว่า 1.คนเล่นมันอยู่จังหวัดไหนแถวๆไหน 2.แล้วเขาทำไมถึงรู้
เรื่องทุกอย่างของผมอ่ะคับ พี่GM ทั้งหลายช่วยกู้รหัสผมมาได้ไหม ถึงแม้เรื่องมันจะนานแล้วก็เถอะ ผมไม่มีความสุขเลยที่ไม่ได้เล่นอสุรา
เพื่อนๆอยู่ในอสุรา                           

::ขอบคุณคับ::

ชิกกี้

• Full Member
กติกาการแจ้ง
การแจ้ง : ใช้รูปถ่ายในเกมอสุราเท่านั้น รูปภาพต้องไม่มีการตกแต่ง ต้องแจ้งเรื่องภายใน 48 ชั่วโมง นับจากเวลาของรูปที่ถ่าย และอัพโหลดรูปภาพที่ up.gameindy.com เท่านั้น แจ้งเรื่องได้ที่ บอร์ดแจ้งเบาะแสผู้กระทำความผิด เท่านั้น
ขออนุญาตล็อกกระทู้นะครับ