GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

รวบรวมรายชื่อเอาเอฟเฟคตี+ ออก

X-Burner

• Full Member
http://forum.gameindy.com/index.php?topic=3179.0

เสริมจากกระทู้นี้

ไม่มีประโยชน์เลย แลค น่าอาย เพื่อนๆรำคาญ80%ของเกมได้

ใครเห็นด้วยช่วยกันลงชื่อครับ เอาออกครับๆ

woon_angry woon_angry woon_angry woon_angry woon_angry

.

มารศาสตรา

เห็นแล้วอนาถใจมาก ผีจับกังสิงอยู่บนหัว   g#037 g#037 g#037 g#037

Product design

• Newbie
  • *
เอาออกเอาออกคับ ยศเสได้เป็นแค่คห แถมยังแลค อีก รกตามากๆเลยอยากจะ g#023 g#023 g#023 เอาออก+1อีกคนครับ

ปิศาจ

น่าลองเดินไปให้ผี ในโบทส อำด้วย  มันจะทับกันออกมาเป็นแบบไหน  ตอนใช้สกิลสวยๆ  โดนตัวนี้ทับ หมดสวยเลยนะนั่น พวกพิทักร่าง พวกกายทิพย์
อย่าเห็นแก่ตัว  สะกดคำว่า "ส่วนรวม" ให้ชัดๆ
ไม่ใช่พระเอกในนิยายแต่เป็นปิศาจร้ายในตำนาน

อิบ้าาา

• UNsmile.❦
  • Jr. Member
  • **
ตลกมาก จุ 6 เอย
ฉายาเศรษฐี เอย
แบกกระสอบทั้งนั้น
คนไม่จุ บัพยศจักร  g#004

บุ้งกี้

• Newbie
  • *
วิธีแก้ไขเบื้องต้น

1. ตีบวกเพิ่ม
2. ถ้าอยู่ในที่สาธารณะเอาของออก ให้แต้มไม่ถึงยศกุลีก็ไม่มีเอฟเฟกแล้ว
3. ปิดเอฟเฟก
4. เป็นตัวของตัวเองไม่ต้องไปอายใคร ไม่ต้องสนใจ ไม่เกิดการเปรียบเทียบ
5. ทำใจ เดี๋ยวก็ชินไปเอง

... g#011

DarkEagle

• Sr. Member
  • DarkEagle
 ผมไม่ติเรื่องความสวย ก็สวยดี แปลกใหม่ แต่บางทีผมอยากจะปิดเอฟเฟคยศ มันก็ต้องปิดเอฟเฟคทั้หมดไปด้วย แล้วผมต้องการดูเอฟเฟคสกิวอื่นๆอะ แต่เอฟเฟคยศรำคาญลูกกะตา กุลีแดงแป๊ด ลำพังผอบบังมอนก็งงพออยู่แล้ว ยังมีคนแบกข้าวมาบังอีก ตาลายบอกตรงๆ  อยากจะปิดแต่ส่วนนี้ที่เดียวต้องพาลปิดหมดเลย แล้วผมจะดูเอฟเฟคอื่นยังไง

เรื่องอายยศไม่เคยคิดจะสนใจ เพราะไม่ได้ชอบแฟชั่นมากมาย แต่รำคาญลูกกะตานี่สิ ถ้าทำให้ปิดเฉพาะที่ได้ทำหน่อยก็ดีน๊ะครับ ไหนๆก็ว่างมาทำเอฟเฟคออกมาแล้วนิ ว่างมาก บัคไม่แก้ 

pop_999

มีอะไรไว้แสดงมันก็ดี แต่ผมว่ามันรกตาอะคับ  #038

---------IcezeicE

เอา ออก เหอะ บาง ที ต้องการ ความเป็นส่วนตัว

ในบางครั้ง ยสของ จัก อาจแพ้ คห ก้อได้ ลองคิดถึงหน้า เวลา ที่ คุณใส่ ของจักร แพ้ คห  ดูดิ 
บางที ของยสเทพๆ ก้อแพ้ ยสต่ำๆ ได้ เพียงแค่เผลอ 

ชอบ ความเปนส่วนตัว  หรือไม่ก้อมี ระบบเปิด-ปิด
 g#020 g#020 g#020 g#020 g#020

Drkneero

• Newbie
  • *
 ผมไม่ติเรื่องความสวย ก็สวยดี แปลกใหม่ แต่บางทีผมอยากจะปิดเอฟเฟคยศ มันก็ต้องปิดเอฟเฟคทั้หมดไปด้วย แล้วผมต้องการดูเอฟเฟคสกิวอื่นๆอะ แต่เอฟเฟคยศรำคาญลูกกะตา กุลีแดงแป๊ด ลำพังผอบบังมอนก็งงพออยู่แล้ว ยังมีคนแบกข้าวมาบังอีก ตาลายบอกตรงๆ  อยากจะปิดแต่ส่วนนี้ที่เดียวต้องพาลปิดหมดเลย แล้วผมจะดูเอฟเฟคอื่นยังไง

เรื่องอายยศไม่เคยคิดจะสนใจ เพราะไม่ได้ชอบแฟชั่นมากมาย แต่รำคาญลูกกะตานี่สิ ถ้าทำให้ปิดเฉพาะที่ได้ทำหน่อยก็ดีน๊ะครับ ไหนๆก็ว่างมาทำเอฟเฟคออกมาแล้วนิ ว่างมาก บัคไม่แก้ 
+LIKE

เห็นแล้วอนาถใจมาก ผีจับกังสิงอยู่บนหัว   g#037 g#037 g#037 g#037
+++++LIKE

+1คนที่เอาออกครับ เอาเวลาไปแก้บัคเถอะ
ร่วมกันลงชื่อ เอาเอฟเฟกตี+ออก
ใส่ชื่อตัว+เซิร์ฟ

http://forum.asura.in.th/index.php?topic=3183.0

ϟ illu$i๏n™

• Superior officer
  • Sr. Member
  • ถ้าคิดถึงกันก็ PM มา :)
เห็นด้วยค่ะว่าน่าจะเอาออก = ='
+ ไหนจะแลค
+ ไหนจะลายตา
+ ไหนจะรำคาญ
+ และอาย

คนอื่นเห็นใส่ของยศสูงๆ แต่แพ้มาก็ หน้าแหกอะ

woon_cry woon_cry

Pnp. Clp.

Drkneero

• Newbie
  • *

ชอบอันนี้
ร่วมกันลงชื่อ เอาเอฟเฟกตี+ออก
ใส่ชื่อตัว+เซิร์ฟ

http://forum.asura.in.th/index.php?topic=3183.0

แมกซิม

• คุณต้องรู้จักเป็นผู้ตามก่อนที่จะคิดเป็นผู้นำ
ก็ได้นะครับตามที่เพื่อนได้เสนอ ที่จะรวบร่วมรายชื่อเอาเอฟเฟคการตีบวกออก
ขอให้เพื่อนๆ รวบร่วมรายชื่อตัวละครภายในเกมส์และเซิร์ฟเวอร์ ลงภายในบอร์ดก็ได้ครับ
แล้วเมื่อทางทีมงานได้รายชื่อของเพื่อนๆ มากพอสำหรับ ที่จะเอาเอฟเฟคการตีบวกออก
ทางทีมงานจะนำไปเสนอพี่ๆ ต่อไป

ขออภัยในความไม่สะดวกมา ณ ที่นี้
ผมรู้ว่าคุณรู้ว่าผมรู้ แต่ถ้าคุณไม่รู้แปลว่าคุณยังไม่รู้ว่าผมรู้

Drkneero

• Newbie
  • *

Exit.

• Jr. Member
  • **
  • ....
+1  เอฟเฟคห่วยแตก  ยิ่งเวลากิลวอนะ คน50+ ปกติแลคอยู่แล้วมาเจอเอฟเฟคนี้อีก แลคตาย5

เอาออกป๊ายยย   g#043 g#043