GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

จับเข่าคุย

jackson2524

• Newbie
  • *
เอาจริงๆในความคิดผมนะ

ขึ้นเปอมาให้เยอะมาก...อันนี้ทำดีแล้วแต่ อาหารไม่มี ของไม่แจก อะไรก็ไม่ได้ตังก็ไม่มี เอาตรงๆนะคับ ถ้าเวลไม่สูงนี่จะทดสอบอะไรได้บ้างคับ บอสนี่แถบจะฆ่าไม่ได้เลยน้ะ ของไม่มีจะไปตีมอนเวลสูงๆหน่อยก็ไม่ได้จิงเป่า
คนก็ไม่ค่อยมีใครเล่นแล้วจะหาปารตี้ก็ยากมากเพราะคนไม่มาเล่นเพราะมันเป็นแบบเนี้ย แล้วหาคนที่ทดสอบจริงๆถามว่าถึง100คนไหม มันก็ไม่ถึงหรอกจริงป้ะ อยากให้อะไรๆมันง่ายกว่านี้อะ ของไม่ต้องมาแจกแบบเบิกได้ที่npcหรอก
มันง่ายเกินไปอะ เอาแค่แบบแจกยาซื้ออาหารได้มีอะไรที่พอช่วยเวลช่วยเพิ่มเลือดมานาก็พอให้มันตีมอนเวลได้อะ นึกออกป้ะ ประมาณนี้ที่คาใจ

jackson2524

• Newbie
  • *
เดินอย่างกะเต่าไปตีมอนก็ไม่ไหว หนีมอนยังไม่ทันเลย เลือดก็หมด มีแต่ตายกะตายอะคับ

-IlI_TimeThai_IlI-

• Jr. Member
  • **
ถ้ามันรำบาคขนาดนั้นก็ไม่ต้องไปเล่นมันครับ เซิร์ฟหลักมีอยู่ มาเล่นวันวานกับพวกผมก็ได้มันพอๆ กับนรกเลยไม่ต้องมานั่งกลัวพวกเสกของด้วย ไม่ต้องมากลัวพวกรวยๆมีแหวน แบบสวรร PK หนังสือด้วย  g#006

อยากรู้เลยถาม

• Newbie
  • *
กากมาก คนออนไม่ถึง10คน กุละขำเกมไทยไม่สนับสนุนคนไทยเลย เงิบบครับท่านนน

-IlI_TimeThai_IlI-

• Jr. Member
  • **
กากมาก คนออนไม่ถึง10คน กุละขำเกมไทยไม่สนับสนุนคนไทยเลย เงิบบครับท่านนน

ท่านเข้าใจอะไรผิดไปลึป่าว เซิร์ฟ  นรกไม่ได้เปิดไห้เล่นคับเข้าเปิดไห้ทดสอบกัน ที่ออนไม่ถึง10คน ก็เพราะว่าเขามาทดสอบกันแค่นี้ ต้องรองไป สวรร PK วันวาน หนังสือดู จะรองว่าโอโห คนเยอะจัง(เทียบกับนรกตอนนี้นะ)