GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

บัคห่อของฟิว ใส่กล่อง แล้วปลายทางแกะกล่องฟิวหายครับ

TG-ShinmariW

• Jr. Member
  • **
  • TG-ShinmariW , 01-Solder , Pikeja001 , HxHxH ,
เริ่มจาก นำของ ที่ผ่านการฟิวแล้ว ไปห่อใส่กล่อง พอส่งให้เพื่อนอีกคน รับไปเปิดกล่อง ฟิวที่เคยฟิวไว้จะหายครับ

อดีตจีเอ็มอาสาเซิฟเวอร์วุ้นนรก
เกมเทสเทสเตอร์ ปี 2007
สมาชิก มารระเบิดธง เซิฟนรก

KilluaZoldyck

• **
  • สัญญาว่าจะเลิกเป็นโจรแล้วไปบวชข้าจะไว้ชีวิตพวกเอ็ง

ADox

• Administrator
  • Full Member
เป็น bug เฉพาะเกราะจากวิหารครับ (ตเพราะเป็นของแลกเปลียนไม่ได้)
อยู่ระหว่างการแก้ไขให้ห่อไม่ได้ครับ

TG-ShinmariW

• **
  • TG-ShinmariW , 01-Solder , Pikeja001 , HxHxH ,
เป็น bug เฉพาะเกราะจากวิหารครับ (ตเพราะเป็นของแลกเปลียนไม่ได้)
อยู่ระหว่างการแก้ไขให้ห่อไม่ได้ครับ

อ่อ ครับผมม
อดีตจีเอ็มอาสาเซิฟเวอร์วุ้นนรก
เกมเทสเทสเตอร์ ปี 2007
สมาชิก มารระเบิดธง เซิฟนรก