GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

เรื่องพยากรณ์ สงสัย และ เสนอ

ZoDiC คนเดิม

• Full Member
เนื่องจาก ในนรก เห็นทีมงาน ได้ปรับให้ พยากรณ์ เรียนทักษะ ศาสตร์แห่งคำพยากรณ์ แล้วห้ผนึกวิญญาณ ธาตุได้หลายธาตุ นั้น ผมเห็นด้วยอย่างยิ่ง แต่ มันยังไม่แสดงผล อันนี้อยากให้ ปรับให้มันแสดงผล ด่วน 

แต่ที่ สงสัย คือ ทักษะสมรภูมิที่ใช้โดย โหราจารย์ จะละระยะหลังใช้ลง 0.1 วิ ต่อ 5 VIT ต่อ ระดับทักษะ คำพยากรณ์แห่งกาลกีณี นั้น จากที่ผมคำนวน ซี3 ระดับ 10  VIT 99 แล้ว มังจะลด ลง ตั้ง 19.8 วิ เลยทีเดียว    และ ทักษะ สมรภูมิ ต่างๆ ระยะหลังใช้ แค่ 21 วินาที ผลของสมรภูมิ 20 วินาที    ถ้าเป็นแบบ นี้ โหราจารย์ ก็สามารถ สร้างสมรภูม ได้ 4 ธาตุ คนเดียว ใช่ไหม ครับ ซึ่งถ้าได้ มันจะเป็น ผลดีที่ สามารถ เรียกวันสิ้นโลกได้ คนเดียว เลยทีเดียว แต่ต้องใช้เวลา หน่อย 

ส่วนเรื่อง ที่อยากเสนอ นั้น อยากให้ พยากรณ์ ใส่แรร์ วิได้ ครับ เนื่องจาก พยากรณ์ ใช้ เวทธรรมชาติ ซะส่วนมาก แรร์พระ นั้น มันไม่ได้ สนับสนุน พยากรณ์ แค่อย่างใดเลย อยากให้ทีมงานพิจารณาเรื่องนี้หน่อย ครับ

shimishimi

• Newbie
  • *
ส่วนเรื่อง ที่อยากเสนอ นั้น อยากให้ พยากรณ์ ใส่แรร์ วิได้ ครับ เนื่องจาก พยากรณ์ ใช้ เวทธรรมชาติ ซะส่วนมาก แรร์พระ นั้น มันไม่ได้ สนับสนุน พยากรณ์ แค่อย่างใดเลย อยากให้ทีมงานพิจารณาเรื่องนี้หน่อย ครับ

อันนี้น่าสนใจ ควรพิจรณา

-Sinewy.

• Jr. Member
  • **

อันนี้น่าสนใจ ควรพิจรณา
ปัจจุบันใส่เกราะวิได้แล้วครับ สื่อใส่เกราะวอได้ g#031 g#031 g#029

เป็นพระคุณอย่างยิ่ง ครับ พยากรณ์ ใส่ของวิ มันสมควรอย่างยิ่ง ส่วนเรื่องสื่อ ใส่ของ วอ ผมเสนอไปเป็นชาติ เพิ่งจะได้ ก็ ขอบพระคุณทีมงานอีกครั้ง ครับ g#039 g#039 g#039 g#039

เว้นวรรคได้เหี้eมาก  woon_sunny

ก็นะ ไม่ได้ โดนไล่ออกจาก โรงเรียน เหมือนบางคน นี่ เลยตกเรื่อง ภาษาไทย woon_5555 woon_5555 woon_5555