GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

ว่าด้วยเรื่อง สกิล จ้าวแห่งผลึกวิญญาณ

: 3

• Full Member
  • โป้ยยยยยยย` ♥

ป่ะ'นอนนนนนน

• ง่วงอ่ะ ไปนอนกัน
  • Full Member
  • กำลังปรับปรุง

OILLP4000

• Newbie
  • *
หลังจากมีการ อัฟเดท ผมนี่ดีใจเลย  ตอนนี้จำนวนนักพยากร ก็เพิ่มขึ้นเเล้ว :3
ก็ต้องขอบคุณ จีเอ็มด้วยเเละกันนะครับ ที่ช่วยให้ ผมผู้เล่นนักพยากรจนๆคนนึง ประหยัดค่าผลึกไปได้พอสมควร

เเล้วก็มีอีกเรื่องนึง อยากจะฝากไว้ ว่าด้วยเรื่องของ คนทรง
ผมว่าไม่ต้องปรับเเล้วล่ะครับ มันก็เก่งเเล้ว ละลายบัฟได้ มีเสาเงา  อีก
เเล้วถ้ายิ่งมีสกิล กองพัน นะ  ผมนี่ นั่งๆอยู่ก็ลงไปนอนเลย ไม่ต้องปรับเเล้วล่ะ โหดเเล้ว  - -*

เรื่องคนทรง ก็คงจะมีคนค้านพอสมควร เเต่ก็เอาเถอะ ผมว่า มันโหดเเล้วล่ะ ที่เหลือก็ ฝีมือ คนเล่นเเล้วล่ะ ว่าจะสู้ยังไง