GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

ล็อคเป้าซาป บัค หรือ เป็นแบบนี้อยู่แล้ว

ZoDiC คนเดิม

• Full Member
ผม ลองทดสอบดู คือ   เอาซาปล็อคเป้าแล้วยิงจนตาย  พอกดฟื้นขึ้นมา ด้วยประกันชีวิต กดยาเพิ่งเลือด  แล้วเอาซาปยิงอีก ที ทำไม บัพล็อคเป้าไม่มี แต่ดาเมจ นี่ขึ้นที 4 นัดเหมือนเดิมครับ  ทั้งๆที่บัพ ไม่มีแต่ผลของ ล็อคเป้ายังอยู่ 

ไม่ทราบว่า บัคหรือตั้งใจให้เป็นครับ

ปล. การฟื้นขึ้นจาก กาลเวลา และ ขวาน94เล็ก และเซตเทพอสูร  ก็เป็นเช่นเดียว กันครับ อยากให้ชี้แจงด้วย ถ้าบันก้ควรแก้ ถ้าไม่บัค ก็ทำให้มันมีบัพตอนฟื้นมาหน่อย จะได้ไม่ งง

ZoDiC คนเดิม

• Full Member