GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

บัคไอเท็มเปลี่ยนสีชุด

aos412jame3

• Newbie
  • *
แก้ไขด้วยครับ -.-!!!

ผมส่งไปแล้วได้อย่างที่เห็นไม่สามารถเปลี่ยนสีชุดได้ครับ -..-

IIIIIIII

• Newbie
  • *

FOOFA.

• หมอผีผู้ใจดี
  • Jr. Member
  • **
  • ระวังหมาดุ

คุณ เจมส์ครับ ออกเกมทุกจอละโหลดแพทนะคับ

IIIIIIII

• Newbie
  • *

aos412jame3

• Newbie
  • *

อ่อ ผมรุ้มาละคับ   ตอนนี้บัคอยู่ ต้องรอจีแก้คับ

เรียว

• **
แจ้งไปฝ่ายโปรแกรมเมอร์แล้วครับ รออัพแพทช์

-Sinewy.

• **

ReBornZ

• **
แจ้งไปจีบอกลองเปลี่ยนที่ npc  ยัง ? ถามมาได้ เปลี่ยนกับnpc ได้ที่ไหน มันเอาแค่ใบเปลี่ยนมาให้ ตอบยังกับไม่เคยออนเกมส์ แล้วตกลงทำไมเขาไม่แก้สักที ผ่านมา3-4 วันแล้ว  ยังเปลี่ยนไม่ได้เลย เหอๆ

เรียว

• **
แจ้งไปจีบอกลองเปลี่ยนที่ npc  ยัง ? ถามมาได้ เปลี่ยนกับnpc ได้ที่ไหน มันเอาแค่ใบเปลี่ยนมาให้ ตอบยังกับไม่เคยออนเกมส์ แล้วตกลงทำไมเขาไม่แก้สักที ผ่านมา3-4 วันแล้ว  ยังเปลี่ยนไม่ได้เลย เหอๆ
เซิฟทดสอบกับเซิฟหลักแตกต่างกัน แยกแยะด้วยครับ

ReBornZ

• **
แค่ตอบกระทู้ข้างบนว่าเซิฟหลักแจ้งไปแล้ว ตอนแจ้งจียังแจ้งว่าเซิฟหลัก เอาเวลาไปอวดฉลาดที่อื่นเหอะ เรื่องขี้ปะติ๋ว