GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

เซนสายกระบี่ ทำไมถึงเป็นแบบนี้ ?

Dee-Jaa

• Dev. TH.
  • Newbie
  • *
  • Iด็กกๅก อย่ๅIซี้ยน
สวัสดีครับ ผมอยู่ในเซิฟเวอร์ชื่อ Dee-Jaa เน๊อะ ใครที่ลงแบทก็น่าจะเห็นผม
วันนี้ผมก็ลงแบทตั้งแต่เช้าละ ไม่มีอะไรทำ + เซงๆ

ค่อมาก็เจอเซน 3 - 4 คนตีกันอยู่กลางแมพ ผมก็เพลิงลงไปตายหมู่ แต่แล้วเรื่องจึงได้เกิดดดด เค้ารีจากปืนเป็นกระบี่ และแล้วก็ไล่ล่าผมกันทั้งแมพพพ
ผมวิ่งหนีไปแล้วนะเค้าแทงผมตายได้ยังไง....บางครั้งแทงผมจากข้างล่าง ก็มาข้างบนเฉยเลย

มันเป็นความสามารถของกระบี่ หรือ บัคหรอครับ ถามหน่อย สงสัย ? No Drama !!

อ้อลมเน็ตผมไม่กากนะ

-

• JuliusEssewJD
  • Newbie
  • *
  • แบร่ แบร่ บู้ววว
    • datebest.net - visit website and win smartphone!

: 3

• Full Member
  • โป้ยยยยยยย` ♥
มันก็ปกติแหละคับ ชุดคอมมานโด สายกระบี่ ซี3โจมตีจุดตายระดับ10 พุ่งระยะ 10 ช่อง 1ช่องต่อ1ระดับทักษะ
แล้วถ้าเค้ากดรัวๆ มันก็จะพุ่งเรื่อยๆ ซึ่งอาจจะดูเหมือนวิ่งไปไกลแค่ไหนก็พุ่งโดน  g#017
Never mind .

Dee-Jaa

• Dev. TH.
  • Newbie
  • *
  • Iด็กกๅก อย่ๅIซี้ยน
 woon_shock woon_shock ขอบคุณสำหรับข้อมูลครับ กระจ่างแล้วทีหลังจะได้เพลิงไกลๆ 5555

: 3

• Full Member
  • โป้ยยยยยยย` ♥
แนะนำว่าเพลิงประชิดตัวเองดีกว่าครับวิธีแก้ง่ายๆ เพราะยังไงเค้าก็ต้องพุ่งมาประชิดเราอยู่แล้ว แต่มันก็เสี่ยงนะ  g#004
Never mind .